hỏi về đầu Pioneer

tridzung

Xe đạp
dear các Cụ Cao Thủ

vợ 2 em là Dmax 2015, có đầu Pioneer đi kèm, em cài Camera lùi vào đít vợ 2 nhưng bị ảnh hưởng đến phím MODE trên vô lăng, em đã restore nhiêu lần và cài đặt trên màn hình,nó vẫn báo nhận nhưng nó không chịu Nhớ, nên các phím khác thì vẫn dùng chỉ có cái MODE là không chịu nhớ. Các cụ có biết bệnh gì không và chữa ở đâu như thế nào. Em hứa sẽ mời các cụ mỗi người 3 choác rượu mẫu sơn nếu giúp đc em hoặc tư vấn thành công

Đội ơn các cụ!

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
dear các Cụ Cao Thủ

vợ 2 em là Dmax 2015, có đầu Pioneer đi kèm, em cài Camera lùi vào *** vợ 2 nhưng bị ảnh hưởng đến phím MODE trên vô lăng, em đã restore nhiêu lần và cài đặt trên màn hình,nó vẫn báo nhận nhưng nó không chịu Nhớ, nên các phím khác thì vẫn dùng chỉ có cái MODE là không chịu nhớ. Các cụ có biết bệnh gì không và chữa ở đâu như thế nào. Em hứa sẽ mời các cụ mỗi người 3 choác rượu mẫu sơn nếu giúp đc em hoặc tư vấn thành công

Đội ơn các cụ!
phím MODE trên vô lăng thì trên màn hình PIONEER nó là phiám AV SOUCE cụ nhé. CỤ nạp lại lệnh khiển đó đi

tridzung

Xe đạp
phím MODE trên vô lăng thì trên màn hình PIONEER nó là phiám AV SOUCE cụ nhé. CỤ nạp lại lệnh khiển đó đi
đội ơn bác nhé, bác cho xin địa chỉ gửi rượu mẫu sơn, em đã chỉnh xong theo hướng dẫn của bác, yên tâm nghe nhạc - SƯỚNG!

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
đội ơn bác nhé, bác cho xin địa chỉ gửi rượu mẫu sơn, em đã chỉnh xong theo hướng dẫn của bác, yên tâm nghe nhạc - SƯỚNG!
địa chỉ em à??? ngay dưới chữ ký đấy thôi ạ hihi. rượu mẫu sơn chắc say lắm đấy Cụ nhỉ

alexander13

Xe hơi
Đầu Dê nhà mình có cách nào xem được video ko các cụ :)