Hỏi về dự án 6th element Tây Hồ

Đông Doãn

Xe tải
Hi các cụ,
Chả là em gái em đang định mua 1 căn chung cư thuộc dự án này. Đâu đó khoảng 2 tỷ 4 cho ~ 76m2 (tầng 10 hoặc 20, 21, view 1 tí ra hồ tây).
Nhờ các cụ tư vấn giúp dự án này có ổn không. Chủ đầu tư Bắc Hà trước đây làm các chung cư tầm trung chất lượng ra sao?
Em cảm ơn các cụ.

Ha_Hanzyo

Xe đạp
Em chào cụ. Dự án này ổn cụ nhé. Nhưng mà hiện chưa ra hết bảng hàng. Chắc phải 1-2 tháng nữa mới ra.
Giá dự kiến cũng tương đối cao tuy nhiên với vị trí và chất lượng dự án thì cũng chấp nhận được cụ ạ.
Chủ đầu tư Bắc Hà cũng đã đầu tư 1 số dự án ở đường Lê Văn Lương. Em cũng chưa nghe thấy điều tiếng nhiều.
Ngoài ra Bắc Hà cũng toàn đầu tư các dự án có liên quan đến công an ( 6th element là dự án của cục C51 Bộ Công an.
Đôi điều em biết chia sẻ cho cụ.

Đông Doãn

Xe tải
Mấy tầng mới hay sao ý cụ nhỉ.Em có bà chị cũng mua đc mấy suất ngoại giao tầng này giá rẻ hơn cdt :D
Bà chị cụ đánh giá thế nào ạ? Mua suất ngoại giao chắc đầu tư thôi phỏng cụ?

Em chào cụ. Dự án này ổn cụ nhé. Nhưng mà hiện chưa ra hết bảng hàng. Chắc phải 1-2 tháng nữa mới ra.
Giá dự kiến cũng tương đối cao tuy nhiên với vị trí và chất lượng dự án thì cũng chấp nhận được cụ ạ.
Chủ đầu tư Bắc Hà cũng đã đầu tư 1 số dự án ở đường Lê Văn Lương. Em cũng chưa nghe thấy điều tiếng nhiều.
Ngoài ra Bắc Hà cũng toàn đầu tư các dự án có liên quan đến công an ( 6th element là dự án của cục C51 Bộ Công an.
Đôi điều em biết chia sẻ cho cụ.
Ông Bắc Hà này em thấy mới chỉ làm CC loại trung bình giờ làm loại cao cấp em cũng chưa biết thế nào. Ngoài ra thì cũng chưa thấy phốt to nhưng đánh giá của mọi người thì có tốt có không tốt nên cũng hơi phân vân.

Ha_Hanzyo

Xe đạp
Bà chị cụ đánh giá thế nào ạ? Mua suất ngoại giao chắc đầu tư thôi phỏng cụ?

Ông Bắc Hà này em thấy mới chỉ làm CC loại trung bình giờ làm loại cao cấp em cũng chưa biết thế nào. Ngoài ra thì cũng chưa thấy phốt to nhưng đánh giá của mọi người thì có tốt có không tốt nên cũng hơi phân vân.
Cái này em không dám chắc. Nhưng kiểu gì cũng các CĐT cũng dính phải điều tiếng. Chỉ có to hay nhỏ thôi ợ.
Em cũng đang bán chung cư đây cụ mà khách nào hỏi em về CĐT có uy tín không thì về nghề nghiệp em phải nói có thôi. Nhưng phải nói thật là chẳng có CĐT nào không bị dính 1-2 vụ lùm xùm là ít (kể cả Vin ạ). Nên cụ không phải lo về CĐT dự án thế nào.
Quan trọng là sau này về ở có được như bánh vẽ do CĐT bày ra không thôi ạ ( Sales cũng chỉ nói theo tài liệu của CĐT thôi + 1 số Sales bốc phét vẽ vời linh tinh cho dự án ).

Em cũng tìm hiểu dự án này rồi, đang ngừng bán, nghe nói sắp ra tòa Diamon giá tb 46tr/m2 cao phết

keih

Xe hơi
Hi các cụ,
Chả là em gái em đang định mua 1 căn chung cư thuộc dự án này. Đâu đó khoảng 2 tỷ 4 cho ~ 76m2 (tầng 10 hoặc 20, 21, view 1 tí ra hồ tây).
Nhờ các cụ tư vấn giúp dự án này có ổn không. Chủ đầu tư Bắc Hà trước đây làm các chung cư tầm trung chất lượng ra sao?
Em cảm ơn các cụ.
Sắp ra bảng hàng mới rồi cụ ạ tầm 3/11, tình hình là đúng như cụ "Vô danh độc bước" chia sẻ..tầm 46tr/m2 đấy ạ..cao phết nhưng mah làm gì có mấy căn 76m2 đâu nhể...

Chỉnh sửa cuối:

DuongPago

Xe máy
Bên em đang tài trợ cho vay dự án này 0% nhé các cụ. Cụ nào cần tư vấn thì ới em

huuquang1009

Xe đạp
Hi các cụ,
Em cảm ơn các cụ.
E rót rượu mời cụ. E bên bidv đã giải ngân mấy chục căn ở dự án này. Đang ưu đãi 0% đến khi nhận nhà. Nếu các cụ có nhu cầu ở đây thì e nhận tư vấn cả bảng hàng dự án và bank nhé

mr chinsu

Xe hơi
Dự án này đã ra hàng tiếp bác nào có nhu cầu lại inbox em ạ :D

Mabumap2k6

Xe tải
Chờ bàn giao xong vài tháng tới nửa năm lại thi nhau cut loss ý mà =))