Hỏi về Gara Việt Hùng đường Nguyễn Trãi

heihei

Xe máy
Các Bro cho hỏi về chất lượng của gara Việt Hùng đường Nguyễn Trãi/

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Các Bro cho hỏi về chất lượng của gara Việt Hùng đường Nguyễn Trãi
Noi chung gara Việt Hùng em thấy tay nghề thợ máy gầm ok lắm, chỉ có điều cơ sở vật chất hơi kém vì chưa thuê được địa điểm tốt. Ở đấy có cậu tổ trưởng tổ máy tên Hòa làm khá lắm bác ạ. Còn về sơn gò thì VH đang phải đi thuê tạm 1 cái xưởng con con trong Phùng Khoang để lấy chỗ làm. Dự kiến đến 2008 VH sẽ có 1 trung tam kinh doanh & dịch vụ mới ở BaLa - Hà Đông rất hoành tráng. Nếu bác vào VH bác gặp cậu trưởng phòng tên Minh Tuấn , mob : 0912.496.223 & nói bạn em ( Hưng ) có lẽ bác sẽ hài lòng.
Chúc bác sẽ được nhận 1 dịch vụ tốt

vili

Xe tải
Em đã có 2 lần làm ở Việt Hùng (là đại lý của MIT???) - chỉ là sơn tút thôi, chất lượng ổn, cậu Tuấn hiểu biết
Tuy nhiên thợ làm ẩu, để sót việc (cả 2 lần đều để sót) nhưng vì nó nhỏ mà em ngại quay lại nên đều bỏ qua

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Em đã có 2 lần làm ở Việt Hùng (là đại lý của MIT???) - chỉ là sơn tút thôi, chất lượng ổn, cậu Tuấn hiểu biết
Tuy nhiên thợ làm ẩu, để sót việc (cả 2 lần đều để sót) nhưng vì nó nhỏ mà em ngại quay lại nên đều bỏ qua
Thế mạnh của VH không phải là sơn gò : bởi vì chưa có mặt bằng tốt, ổn định, thợ làm theo dạng khoán sản phẩm, vị trí thuê tạm hẹp quá nên bây giờ không đặt được phòng sơn hấp ---> không nên làm sơn gò tại đây
Nhưng về máy gầm, theo em đánh giá thì ok đấy, ít nhất thì lực lượng thợ ở đây cũng có kinh nghiệm lâu năm về dòng xe MIT, và thợ làm ổn định, ít nghỉ việc

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
sơn gò ở VH phải đưa ra Long vũ đường Láng
chất lượng OK
thời gian cũng được
xe va quệt gọi VH thường ra ngay (kể cả ngày nghỉ) để tư vấn sửa chữa và làm BH
em dính 2 phát va chạm nhẹ vừa vừa được phục vụ tốt ( xe em mua ở đấy được 3 năm rồi)

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
sơn gò ở VH phải đưa ra Long vũ đường Láng
Chưa bao giờ em biết VH lại đưa xe ra làm ở Long Vũ cả bác ạ, vì Long Vũ & VH chẳng liên quan gì nhau hết ạ. Chỉ có Việt Hải Isuzu + Việt Hùng Mitsubishi + Việt Anh Suzuki = Group thôi ạ