Hỏi về gương chiếu hậu của lac max

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
ở đây là em hỏi về 2 cái gương ngoài chiếu hậu 2 bên thân xe (không phải là gương hậu trong xe hay kính hậu sau xe)
Các bác đi lac max hình như có bộ phận sấy giương ? cái này có hiệu quả ko các bác ? có sấy bay được những giọt nước sau khi mưa to ko ? hoặc khi xe bị phủ nhoà 1 màn nước ? các bác cho ý kiến để em tính xem có nên lắp cho con vợ 2 của em ko.

cvn

Xe buýt
Sấy gương rất hữu ích bác ạ. Tôi nghĩ nó làm bay hơi hơi nước/giọt nước bán trên mặt gương. Tôi dùng thấy rất hữu dụng khi gương đang ướt, bật sấy lên một chút là gương trong veo ngay.

Sấy gương là option chỉ có ở những xe hạng sang bác ạ, nếu có thể nâng cấp được cho Lac thì bác cứ yên tâm mà chơi, khi trời mưa gió mịt mù đảm bảo sẽ thấy có hiệu quả

SpecX7426

Xe tăng
hehe sấy gương thì tốt lắm nhưng mà khổ nỗi 2 bên kính lại toàn đọng nước mưa mới cay chứ! Kể ra mà có cả sấy kính nữa thì tuyệt vời!

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
em tưởng lac thì hiện đại hơn chứ, xe em mờ tịt còn có chức năng sấy kính mờ cứ vặn cửa gió sang sấy kính là nó có hẳn 2 cửa chuyên dành để thổi kính sườn thôi ;)

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Dũng Khọm nói:
em tưởng lac thì hiện đại hơn chứ, xe em mờ tịt còn có chức năng sấy kính mờ cứ vặn cửa gió sang sấy kính là nó có hẳn 2 cửa chuyên dành để thổi kính sườn thôi ;)
Bác này đậu phộng rồi, "kính" ở đây là 2 cái gương chiếu hậu ở ngoài xe cơ bác ơi!

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
SpecX7426 nói:
hehe sấy gương thì tốt lắm nhưng mà khổ nỗi 2 bên kính lại toàn đọng nước mưa mới cay chứ! Kể ra mà có cả sấy kính nữa thì tuyệt vời!
thì em thấy bác ấy nói vậy mà, chẳng lẽ lại để chỉ cái gương :P

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
vunhat nói:
đọng nước phía ngoài bác ạ, mà đọng nnước phía ngoài thì sấy kiểu gì?:| :| :| :|
Kinh nghiệm là khi đi xe bị đọng nước ở kính cửa thì hạ kính xuống rồi lại đóng lại ngay, cao su của cửa sẽ giúp gạt bớt các hạt nước đọng bên ngoài, tuy nhiên cách này khi trời mưa to thì cũng không ăn thua.

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Xe của em có 2 cái lỗ be bé ở trên cái cửa gió điều hòa, khi nào sấy kính thì có cả gió nóng thổi từ đấy ra tạt vào 2 bên kính, mưa to thì chịu còn mưa nhỏ thì cũng có tác dụng ra phết đấy, còn gương thì chỉ cần lau lúc đầu mới lên xe thôi, chạy nó 0 đọng mấy.

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Trời mùa hè nóng mưa, kính xe ướt bác thổi nóng được trong vòng bao lâu khi cửa xe đóng kín
Dũng Khọm nói:
Xe của em có 2 cái lỗ be bé ở trên cái cửa gió điều hòa, khi nào sấy kính thì có cả gió nóng thổi từ đấy ra tạt vào 2 bên kính, mưa to thì chịu còn mưa nhỏ thì cũng có tác dụng ra phết đấy, còn gương thì chỉ cần lau lúc đầu mới lên xe thôi, chạy nó 0 đọng mấy.

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
:P :P :P :P
Em ạ các bác, các bác cho em rút :)
túm lại là mà tịt có chức năng sấy kính bên, còn e mới chỉ xài duy nhất 1 lần thôi ạ.

LacMax

Xe đạp
sấy kính của Lac Max

Lac Max có chức năng sấy kính, cái nút bấm bên cạnh nút Auto A/C.