hỏi về: post bài trên box chợ trời bị delete, bị tặng thẻ phạt

Trạng thái
Thớt đang đóng

rafa_huynh

Xe hơi
Kính gửi Mod,

Em thường post bài trong box Chợ giời, nhưng bị mod xóa bài và tặng thẻ phạt với lý do:
Lý do: <2.4> Bài viết có nội dung vi phạm quy định của diễn đàn
-------
Không kinh doanh, bán hàng bác nhé

Mod cho e giải thích ạ:

1/ E thấy nhiều bác cũng post bài hàng hóa như e, hàng new, used nhưng mod vẫn để bài bình thường, cho nên cớ sao mod lại xóa bài của e.

2/ E không phải kinh doanh chuyên nghiệp, hàng e có dư, được biếu, tặng, bạn bè, anh e nhờ bán dùm e mới post lên ạ. Mod có thể thấy giá cả e bán trên box thường thấp hơn so với giá thị trường, giá rất otofun ạ

Mong Mod xem xét, và không xóa bài, tặng thẻ phạt về topic của e ạ

Cám ơn

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Thread của bác trước khi khóa và xóa BDH đã thông báo (3 lần) đầy đủ lý do như sau:

9- Mod box TTTT-RV có quyền từ chối bài rao vặt đối với các thành viên thường xuyên buôn bán trên mạng. Các nhà cầm đồ cũng được coi là bán hàng chuyên nghiệp, phải đăng ký KD với BĐH.
Tuy nhiên bác không chấp hành và tiếp tục mở thread mới, điều này bắt buộc BDH phải có biện pháp dùng thẻ để nhắc nhở bác. Mong bác đọc thêm quy định của diễn đàn và hợp tác với BDH OF.

rafa_huynh

Xe hơi
Thread của bác trước khi khóa và xóa BDH đã thông báo (3 lần) đầy đủ lý do như sau:

Tuy nhiên bác không chấp hành và tiếp tục mở thread mới, điều này bắt buộc BDH phải có biện pháp dùng thẻ để nhắc nhở bác. Mong bác đọc thêm quy định của diễn đàn và hợp tác với BDH OF.
Do e ko đọc kỹ quy định nên lúc trước có post bài sau khi bị nhắc nhở.

Em không phải thường xuyên bán đồ bác ạ, hàng có dư, ai nhờ bán thì e mới post lên, e post theo đúng quy định của box

Cho hỏi là bây h e có thể post bài bình thường được chưa a? Hỏi trước khi post cho chắc, vì post lên toàn bị delete

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Do e ko đọc kỹ quy định nên lúc trước có post bài sau khi bị nhắc nhở.

Em không phải thường xuyên bán đồ bác ạ, hàng có dư, ai nhờ bán thì e mới post lên, e post theo đúng quy định của box

Cho hỏi là bây h e có thể post bài bình thường được chưa a? Hỏi trước khi post cho chắc, vì post lên toàn bị delete
Trường hợp của bác là bán hàng chuyên nghiệp, BĐH từ chối đăng quảng cáo rao vặt của bác trong box Chợ giời.

Trạng thái
Thớt đang đóng