hỏi về quà tặng của hãng sau khi mua xe

nthau8x

Xe tải
các cụ cho hỏi, e mới mua con C300 được hơn 2 tháng, lúc mua được mấy tuần có 1 em từ bên nhà sx gọi điện hỏi đánh giá dịch vụ bán hàng, chấm điểm từ 1-5 gì đấy, rồi cảm ơn và nói là sẽ gửi 1 món quà về cho em, mà tới nay vẫn chưa thấy quà cáp gì

UFA

Xe điện
cụ nói e mới nhớ, trường hợp của e y hệt nhue cụ chủ,giờ vẫn chưa thấy "quà" đâu :-w

emyeugrandis

Xe tải
Em cũng như các cụ đấy, mất hút con mẹ hàng lươn, đến khi nhận được quà phải mất 5 tháng (mà còn phải đòi đấy, haha) nghĩ là quà của Mercedes - Ben chắc cũng thú vị lắm đây, mạnh mồm hứa với bà xã là bố sẽ tặng lại cho mẹ và các con nhé !!!
Đến khi nhận được quà thì xấu hổ quá, đành phải lờ đi, tội nghiệp vợ con, huhu...Riêng khoản này em đánh giá MBV quá mất điểm !
Các cụ đừng có mơ mộng làm gì cho khổ nhé !

Thuy Dam Minh

Xe buýt
À, tôi thấy quà có cái ô, quyển sổ và máy tính (calculator). Tất cả chỉ có vậy thôi! Một vài bác được họ cho cái móc chìa khóa, nhận về rồi cũng bỏ, không có dùng vì xấu. Hic!

nthau8x

Xe tải
Em cũng như các cụ đấy, mất hút con mẹ hàng lươn, đến khi nhận được quà phải mất 5 tháng (mà còn phải đòi đấy, haha) nghĩ là quà của Mercedes - Ben chắc cũng thú vị lắm đây, mạnh mồm hứa với bà xã là bố sẽ tặng lại cho mẹ và các con nhé !!!
Đến khi nhận được quà thì xấu hổ quá, đành phải lờ đi, tội nghiệp vợ con, huhu...Riêng khoản này em đánh giá MBV quá mất điểm !
Các cụ đừng có mơ mộng làm gì cho khổ nhé !
quà là cái của nợ gì thế bác

nthau8x

Xe tải
À, tôi thấy quà có cái ô, quyển sổ và máy tính (calculator). Tất cả chỉ có vậy thôi! Một vài bác được họ cho cái móc chìa khóa, nhận về rồi cũng bỏ, không có dùng vì xấu. Hic!
cái đó là tặng kèm luôn khi nhận xe, còn quà đây là sau khi bác mua xe về vài ngày, có e gọi điện hỏi đánh giá chất lượng dịch vụ rồi bảo sẽ gửi 1 phần quà về, và sau đó là... ko thấy j nữa

nthau8x

Xe tải
cụ nói e mới nhớ, trường hợp của e y hệt nhue cụ chủ,giờ vẫn chưa thấy "quà" đâu :-w
trước e mua civic gọi điện bảo tặng là gửi quà về ngay, mỗi tội quà lởm toàn hộp đựng khăn giấy với cả túi đựng đĩa CD, hehe, nhưng dù sao cũng ko bực mình bằng mấy anh Merc này, lần sau đổi xe mua bmw thử xem ra gì không

qlevis

Xe điện
các cụ cho hỏi, e mới mua con C300 được hơn 2 tháng, lúc mua được mấy tuần có 1 em từ bên nhà sx gọi điện hỏi đánh giá dịch vụ bán hàng, chấm điểm từ 1-5 gì đấy, rồi cảm ơn và nói là sẽ gửi 1 món quà về cho em, mà tới nay vẫn chưa thấy quà cáp gì
Cũng tùy từng đợt, đợt e lấy thì là cái ví, khá đẹp nhưng e ko dùng:))

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hãng MBV sẽ chuyển về tận nhà cho cụ. Cụ yên tâm. Có thể thời gian hơi chậm 1 chút do khâu sản xuất quà tặng hay vận chuyển gì đó.
Món quà nhỏ thôi. nên cụ ko cần sốt sắng thế ak.
Còn quà tặng của đại lý cụ nhận ngay sau khi nhận xe rồi.