Hỏng hết bánh kẹo: 12h30p trưa nay em gọi vợ bằng tên...người yêu cũ!!!!

quaychan

Xe tăng
Em thật, cũng chỉ vì em yêu một em quá lâu, cuối cùng mới cưới gấu nên mới ra nông nỗi lày.

Úp đết: Em vừa nhắn quả sms " Chiều em ăn nho hay kem để anh mua?" ( gọi là xu nịnh đấy các cụ).
Nhưng đợi mãi chạ thấy bắt nhời!

thecungduoc

Xe hơi
cụ yên tâm đê, tối nay cứ đoàng hoàng mà về vì:
1. lúc ấy Gấu nhà cụ đang ngái ngủ==> nghe câu được câu không
2. cụ bẩu Gấu giống PTV==> lại chả sướng âm ỉ, vớ ỉn tối nay cụ lại chít vì lý do khác ấy chứ

tran_thuat_lai

Xe lăn
cụ phải gay gắt lên :

- dỗi cái léo gì? chả qua lúc đấy ông líu lưỡi ...

- Nhõn thế mà ghen thì thiên hạ nó cười cho ...

- ông điên lên thì đừng có trách ..

giả dụ thế, lúc cương, lúc nhu ...đừng lo lắng quá

Tinh Tam

Xe tải
Sự vụ ló dư lày thưa các cụ.

Trưa nay em làm về muộn. Vừa về đến nhà, thấy vắng vẻ quá mà ti vi vưỡn phát oang oang.
Chưa kịp xuống xe, ngó thấy một em đang đọc bản tin Tài chính trên VTV1 trông quá giống gấu, giống từ búi tóc, quả trán hơi dô, nét mặt...em trố hết cả mắt vì ngạc nhiên. Sao lại có đứa giống vợ mình thế là cùng?

Trong cơn hưng phấn, em gọi líu hết cả lưỡi, giọng hổn hển như túm được trộm " Huyền ơi....Huyền ơi....ra nhanh xem cái lày lày. Nhanh lênnnn....!"

Gọi xong, chợt bừng tỉnh. Em sượng sùng và bối rối mất 5 giây 18 phút 0006. Bủ mệ, Huyền là tên....người yêu cũ của em.o-+

Đợi 6 giây sau thì ....bà già em thò cổ ra hỏi cái gì thế, cái gì thế? Giây thứ 19 thì gấu mới lò dò mắt nhắm mắt mở đi ra, chắc đang ngái ngủ. Em chỉ lên màn hình tv, bẩu: Xem cái đứa lày giống em không?

Bà già bảo không giống. Gấu xem qua rồi sưng sỉa bỏ vào phòng ngủ tiếp, bỏ lại em phát thanh viên vưỡn đang lải nhải chỉ số in đek, với cả đao giôn chi chi đó....

Cho đến đầu giờ chiều nay thì gấu vẫn nằm im re. Em khép nép lại gần, thoa lên bụng phát, gọi là xu nịnh tí, thì ăn ngay quả điều khiển ti vi vào mẹt. Đau vãi lái ra. Sợ quá em mặc quần áo té ngay và luôn.

Giờ thì ngồi gõ những dòng này và đang tìm cách ứng chiến với cuộc họp thượng đỉnh tối nay.8-x
đọc bản tin TC thì có thể là Á hậu thụy vân rồi, cụ vãn còn may đấy nhé, keke

quaychan

Xe tăng
cụ yên tâm đê, tối nay cứ đoàng hoàng mà về vì:
1. lúc ấy Gấu nhà cụ đang ngái ngủ==> nghe câu được câu không
2. cụ bẩu Gấu giống PTV==> lại chả sướng âm ỉ, vớ ỉn tối nay cụ lại chít vì lý do khác ấy chứ
Vầng.
Bình thường em nhiều võ lắm, kiểu gì cãi với em gấu cũng thua ( không thua mà được à, em sẽ bẩu " đúng là đàn bà lái không qua ngọn cải", gấu im re nuôn).

Giờ thì đang rối.

Để tối về em úp đết các cụ sau !!!

trung74

Xe hơi
em đánh dấu phát, sáng mai quay lại xem sức khỏe cụ thế lào.

Chi Chi

Xe điện
Úp đết: Em vừa nhắn quả sms " Chiều em ăn nho hay kem để anh mua?" ( gọi là xu nịnh đấy các cụ).
Nhưng đợi mãi chạ thấy bắt nhời!
Khôn! :D cứ xu nịnh đi, với kn của em thì gấu nhà cụ đang thik bỏ xừ và chả gấu nào gựn đc lâu đâu =))

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Sự vụ ló dư lày thưa các cụ.

Trưa nay em làm về muộn. Vừa về đến nhà, thấy vắng vẻ quá mà ti vi vưỡn phát oang oang.
Chưa kịp xuống xe, ngó thấy một em đang đọc bản tin Tài chính trên VTV1 trông quá giống gấu, giống từ búi tóc, quả trán hơi dô, nét mặt...em trố hết cả mắt vì ngạc nhiên. Sao lại có đứa giống vợ mình thế là cùng?

Trong cơn hưng phấn, em gọi líu hết cả lưỡi, giọng hổn hển như túm được trộm " Huyền ơi....Huyền ơi....ra nhanh xem cái lày lày. Nhanh lênnnn....!"

Gọi xong, chợt bừng tỉnh. Em sượng sùng và bối rối mất 5 giây 18 phút 0006. Bủ mệ, Huyền là tên....người yêu cũ của em.o-+

Đợi 6 giây sau thì ....bà già em thò cổ ra hỏi cái gì thế, cái gì thế? Giây thứ 19 thì gấu mới lò dò mắt nhắm mắt mở đi ra, chắc đang ngái ngủ. Em chỉ lên màn hình tv, bẩu: Xem cái đứa lày giống em không?

Bà già bảo không giống. Gấu xem qua rồi sưng sỉa bỏ vào phòng ngủ tiếp, bỏ lại em phát thanh viên vưỡn đang lải nhải chỉ số in đek, với cả đao giôn chi chi đó....

Cho đến đầu giờ chiều nay thì gấu vẫn nằm im re. Em khép nép lại gần, thoa lên bụng phát, gọi là xu nịnh tí, thì ăn ngay quả điều khiển ti vi vào mẹt. Đau vãi lái ra. Sợ quá em mặc quần áo té ngay và luôn.

Giờ thì ngồi gõ những dòng này và đang tìm cách ứng chiến với cuộc họp thượng đỉnh tối nay.8-x
Điêu !!! Cơ mà nhỡ có thật thì bác chuẩn bị tinh thân ăn thêm vài thứ nữa như kiểu ăn cái điều khiển nhá :P

thanhlong48

Xe tải
Quả này vỡ mồm :). hóng kết quả cái

Mr.Phan

Xe tăng
Chia bùn với cụ nhé, quả này chắc bị cấm vận vài tháng ke ke, nếu có đi ra ngoài ới cháu nhé

diennuocxaydung

Xe buýt
Cụ này chắc cũng mới lấy vợ, kinh nghiệm là lấy vợ phỉa khác hắn tên với ng/ yêu, không thì tạch đới
cụ khuyên dại thế, em là cứ phải giống tên, nhầm đỡ ăn điều khiển vào mặt:))

xe chở hàng

Xe hơi
cụ ơi, em là women nên hiểu tâm lý chị em. Bác đừng có cương mà có khi hỏng việc. Tối nay về:
Trước hết, bác nghiên cứu, thăm dò tình hình xem chị Gấu nhà bác thế nào, có nghe được việc bác gọi nhầm tên không. Tránh trường hợp có khi lúc đó bác bị ăn cái điều khiển là vì Gấu đang ngái ngủ mà bác cứ mon men, lần mò thôi, biết đâu bác có tật giật mình lại nghĩ là Gấu nghe thấy? Và nếu bác về giải thích, đề cập chuyện này hoá ra là "chưa khảo đã khai rồi".

Nếu tình hình cho thấy Gấu đã nghe được, bác cố gắng tỉnh bơ (không tỏ ra ân hận, hối lỗi nhưng cũng không lên mặt bác nhé), bác bảo vì BTV đó tên Huyền. Nếu chị Gấu cãi không phải thì bác cứ trả vờ chắc chắn khẳng định cho em nó tên Huyền mà lị, nếu vợ bác chứng minh bằng được thì bác bảo bây giờ mới biết nó không phải tên đó, còn từ trước đến nay bác vẫn nghĩ BTC đó là .... Huyền (củ chuối tý) nên lúc đó cuống lên gọi nhầm tên BTV thôi. Cái này bác chống chỉ định với BTV nổi tiếng nha, không thể nói là không biết rồi.

Chỉnh sửa cuối:

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ chủ bị ăn cái đk vào mẹt có nghĩa là chị nhà đã nghe rất rõ rồi, không thể lập lờ kiểu líu lưỡi hay nghe nhầm được !
Em thấy cái cách dưới này cũng hay, thi thoảng em cũng hay áp dụng, hiệu quả phết - mà lại vui vì có hoàn cảnh mới lạ :D
xxx là phương pháp làm lành hiệu quả nhứt, cụ cứ đè ra mà chiến thôi.
Cơ mà em cũng mới áp dụng trong những cái giận khác thôi, chứ chuyện nhầm nhọt thì em chưa dính vì em và Gấu toàn xưng hô bằng nick - ko đụng hàng :D

quaychan

Xe tăng
Gấu nhà em hay dỗi nhưng ít giận. Nhưng đã giận là TO lắm.
Bình thường đang giận nhưng nếu em bị đau, ốm hay thương tích gì đột xuất là gấu tạnh ngay, quên luôn cả giận.

Lát nữa có lẽ em sẽ nhờ thằng nào đấy đấm cho 1 phát tòe cả môi mới được!

noinhomuadong77

Xe hơi
hix ! vậy thì khó cho cụ rồi ! về xin lỗi gấu thôi ! " Anh xin lỗi ! anh nhầm ! anh yêu em nhiều lắm , đừng ghen với quá khứ giờ trong anh chri có mình em mà thôi .... " tiếp theo thì em chưa nghĩ ra . Các cụ còn lại cho ý kiến
câu này có lẽ chỉ có trong chuyện cổ tích mà thôi:P

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Gấu nhà em hay dỗi nhưng ít giận. Nhưng đã giận là TO lắm.
Bình thường đang giận nhưng nếu em bị đau, ốm hay thương tích gì đột xuất là gấu tạnh ngay, quên luôn cả giận.

Lát nữa có lẽ em sẽ nhờ thằng nào đấy đấm cho 1 phát tòe cả môi mới được!
Để em =))

namquang

Xe buýt
Mới lấy vợ thì cứ về nhà kêu là vợ, kêu em, mẹ nó cho lành. Còn bác thì bị đánh là đúng. Mai có kết quả nhớ thông báo nhé :D

kiamorning2007

Xe tăng
cụ ơi, em là women nên hiểu tâm lý chị em. Bác đừng có cương mà có khi hỏng việc. Tối nay về:
Trước hết, bác nghiên cứu, thăm dò tình hình xem chị Gấu nhà bác thế nào, có nghe được việc bác gọi nhầm tên không. Tránh trường hợp có khi lúc đó bác bị ăn cái điều khiển là vì Gấu đang ngái ngủ mà bác cứ mon men, lần mò thôi, biết đâu bác có tật giật mình lại nghĩ là Gấu nghe thấy? Và nếu bác về giải thích, đề cập chuyện này hoá ra là "chưa khảo đã khai rồi".

Nếu tình hình cho thấy Gấu đã nghe được, bác cố gắng tỉnh bơ (không tỏ ra ân hận, hối lỗi nhưng cũng không lên mặt bác nhé), bác bảo vì BTV đó tên Huyền. Nếu chị Gấu cãi không phải thì bác cứ trả vờ chắc chắn khẳng định cho em nó tên Huyền mà lị, nếu vợ bác chứng minh bằng được thì bác bảo bây giờ mới biết nó không phải tên đó, còn từ trước đến nay bác vẫn nghĩ BTC đó là .... Huyền (củ chuối tý) nên lúc đó cuống lên gọi nhầm tên BTV thôi. Cái này bác chống chỉ định với BTV nổi tiếng nha, không thể nói là không biết rồi.

Quả lày hay đấy, có thể áp dụng được đới cụ chủ thớt ạ (*)
Chúc cụ Quaychan thành công nhá kẻo không lại thành Quay Tay thật thì toai X_X