Hỏng hết bánh kẹo: 12h30p trưa nay em gọi vợ bằng tên...người yêu cũ!!!!

sockl

Xe máy
xxx phát xong hết. Kinh nghiệm 4 năm đeo gông vào cổ của em.

Tyhuu88

Xe buýt
Thôi xong quả này cụ đứt roài! Nếu cô này ở bển thì còn đỡ ko thì chỉ có chít!

passion1

Xe đạp
Phen này bác chết chắc rồi, cấm cửa 1 tháng là ít, chẳng có cách gì cứu được bác đâu, ráng chịu vậy.

VinhCivic

Xe tăng
Sự vụ ló dư lày thưa các cụ.

Trưa nay em làm về muộn. Vừa về đến nhà, thấy vắng vẻ quá mà ti vi vưỡn phát oang oang.
Chưa kịp xuống xe, ngó thấy một em đang đọc bản tin Tài chính trên VTV1 trông quá giống gấu, giống từ búi tóc, quả trán hơi dô, nét mặt...em trố hết cả mắt vì ngạc nhiên. Sao lại có đứa giống vợ mình thế là cùng?

Trong cơn hưng phấn, em gọi líu hết cả lưỡi, giọng hổn hển như túm được trộm " Huyền ơi....Huyền ơi....ra nhanh xem cái lày lày. Nhanh lênnnn....!"

Gọi xong, chợt bừng tỉnh. Em sượng sùng và bối rối mất 5 giây 18 phút 0006. Bủ mệ, Huyền là tên....người yêu cũ của em.o-+

Đợi 6 giây sau thì ....bà già em thò cổ ra hỏi cái gì thế, cái gì thế? Giây thứ 19 thì gấu mới lò dò mắt nhắm mắt mở đi ra, chắc đang ngái ngủ. Em chỉ lên màn hình tv, bẩu: Xem cái đứa lày giống em không?

Bà già bảo không giống. Gấu xem qua rồi sưng sỉa bỏ vào phòng ngủ tiếp, bỏ lại em phát thanh viên vưỡn đang lải nhải chỉ số in đek, với cả đao giôn chi chi đó....

Cho đến đầu giờ chiều nay thì gấu vẫn nằm im re. Em khép nép lại gần, thoa lên bụng phát, gọi là xu nịnh tí, thì ăn ngay quả điều khiển ti vi vào mẹt. Đau vãi lái ra. Sợ quá em mặc quần áo té ngay và luôn.

Giờ thì ngồi gõ những dòng này và đang tìm cách ứng chiến với cuộc họp thượng đỉnh tối nay.8-x
ý cụ đang nhắc tới em Thụy Vân hả??? Gấu cụ xinh quá... cụ khoe gấu khéo quá :))

AquariusW

Xe buýt
Cụ quay tay bẩu mua váy mới cho gấu để tạ tội roài. Vứn đề thì đã khép lại nhưng con đường dẫn đến vụ mua váy thì chưa tiét lộ. Em hóng mãi để làm tí kinh nghiệm dắt lưng ... Dài *** cả cổ...

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Vẫn chưa thấy khổ chủ lên giải trình nhể ???

Vova

Xe container
Quá nửa đêm rồi mà vẫn chưa thấy cụ Quay, em sợ dữ ít lành nhiều. Chúc cụ luôn công tác tốt, làm việc hiệu quả để tạ tội với gấu :-ss

nhadatuytin

Xe container
vụ này thì cụ tạch rồi.
Em hóng thôi chả tư vấn tư veo gì đc

gia doi

Xe điện
Cụ quay tay tạo ra cái thớt này kêu khóc thảm thiết thế là tối về lập tức nộp thuế thu nhập trước hạn cho Gấu xong việc vứt cái thớt lăn lóc ở đây để các cụ đoán già đoán non. Theo thông tin mới nhất em mới nhận được cụ Quaychan đã đổi tên nick name là Quay tay rùi :o)

hành_khất_đêm

Xe điện
Cụ quay tay tạo ra cái thớt này kêu khóc thảm thiết thế là tối về lập tức nộp thuế thu nhập trước hạn cho Gấu xong việc vứt cái thớt lăn lóc ở đây để các cụ đoán già đoán non. Theo thông tin mới nhất em mới nhận được cụ Quaychan đã đổi tên nick name là Quay tay rùi :o)
Kết quả đây cụ
#: Gấu vữn hờn mát cụ ạ, em vừa phải mua cho quả váy mới nguôi nguôi được tí.
@quaytay: sao ko làm thêm bộ triump nữa cho ló hết mát nuôn ;))