Innova nổi loạn phá cách

limozin

Xe tải
Mọi người em gặp ai hầu như cũng chỉ muốn độ xe sedan và xe thể thao 2 cửa. Riêng em lại đang dần hoàn thiện dự án độ con In xấu xí mà hầu như không bác nào muốn độ. Tuy dự án vẫn còn một nửa chẳng đường nữa, nhưng nó cũng đã lên một được một dáng vẻ kha khá so với ban đầu rồi ạ. Một phần cũng vì em đang dần cạn kiệt ý tưởng nên muốn tham khảo thêm ý kiến của các bác cho những dự án tiếp theo nữa ạ!
Mặt mũi em nó

Thân hình em nó

Máy móc em nó em có trang trí đôi chút cho công lực em mạnh thêm một tẹo :21:

Chân cắng em nó (tại hôm nay đi lội nước nên chân cẳng em nó hơi bẩn ạ) :102:

Chỉnh sửa cuối:

limozin

Xe tải
Đôi pô, niềm tự hào của em. Tiếng em nó gần như xe đua thực thụ

Nội thất em nó là điều mà những dự án tiếp theo em sẽ hoàn thiện

Những dự án tiếp theo:
- Chỉnh sửa thân vỏ xe
- Hạ gầm
- Tăng công xuất (turbo nếu có thể)
- Sửa nội thất
- Cửa lambo điện

Lexus fan

Xe điện
Một chút phá cách so với những chiếc Innova tràn ngập đường VN cũng hay. Theo em nên độ một chút wide bodykits cho dáng xe thấp hơn một chút, vì dáng Inn vốn đã cao.

Đấy chỉ là ý tưởng của em thôi ạ, vì em nghĩ làm thế cũng hơi tốn $ với thời gian

BMWX1

Xe buýt
Xe bác đẹp, nhưng em không thích cản trước cho lắm

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com
:41::41::41:
em nghĩ bác lên bóc bớt decal và mấy cái vè che nắng đi :)
tóm lại xe đẹp quá(b)(b)

Mr.Captiva

Xe buýt
trời hoá ra là bác à, em hay nhìn thấy bác đèo gấu đi mua bánh tại cái hàng bánh pháp Thu Hương và cũng rất hay đỗ gân đấy thấy là logo of mà chả dám lại gần hỏi :)

tuananhbmw

Xe buýt
Bác đúng là bán đồ độ xe,xe nào của bác em cũng thấy tem dán chi chít,xe này có đua được không mà bác làm cả bộ ghế thể thao thế ạ

ZoroX

Xe buýt
về bộ kit thì cản trước thấp so với skirt và cản sau. Với cả decal dán hơi mạnh tay quá, xe to mà decal bé lại chi chít nhìn nó hơi tủn mủn, em mạn phép đề nghị cụ tăng size decal + giảm số lượng ạ, thông thường 1 cánh cửa chỉ khoảng 4-5 cái decal là vừa cụ ạ! Con này em nghĩ cửa Lambo thì ko hay lắm, bác thử độ lại thành cửa trượt đi cho nó máu :P

Minh_Linh

Xe tải
Nhìn chính diện capo em tưởng 2 cái đầu xe chồng lên nhau :^)

Sam

Xe buýt
Đổi màu xe thành trắng đi cụ (b)

limozin

Xe tải
trời hoá ra là bác à, em hay nhìn thấy bác đèo gấu đi mua bánh tại cái hàng bánh pháp Thu Hương và cũng rất hay đỗ gân đấy thấy là logo of mà chả dám lại gần hỏi :)
Hix, nhà em ở đó bác ạ! Khi nào bác thấy bác cứ nháy đèn để em biết mà còn chào hỏi. Xe em là In G bác ạ!

[SIZE=2 nói:
zippo[/SIZE]]:77::77::77::77::77:Cái đèn projector đâu rồi
:'( tại em đặt đèn ở Đài Loan về nhưng cuối cùng không được, nên tưởng có phá đèn đó đi nghịch cái khác. Nào ngờ :'(:'(:'(

[SIZE=2 nói:
...:ZX:...[/SIZE]]về bộ kit thì cản trước thấp so với skirt và cản sau. Với cả decal dán hơi mạnh tay quá, xe to mà decal bé lại chi chít nhìn nó hơi tủn mủn, em mạn phép đề nghị cụ tăng size decal + giảm số lượng ạ, thông thường 1 cánh cửa chỉ khoảng 4-5 cái decal là vừa cụ ạ! Con này em nghĩ cửa Lambo thì ko hay lắm, bác thử độ lại thành cửa trượt đi cho nó máu :P
Hehe.. decal đó thích thì dán vào, chán chán lại tháo ra được đó mà bác!:P. Thỉng thoảng thay đổi cho đỡ chán mắt ạ! Kit cản trước em mới sửa cho thấp xuống, đang chưa có thời gian sửa những cái sau ạ! :'(

[SIZE=2 nói:
tuananhbmw[/SIZE]]Bác đúng là bán đồ độ xe,xe nào của bác em cũng thấy tem dán chi chít,xe này có đua được không mà bác làm cả bộ ghế thể thao thế ạ
Dạ không đua được ạ! nếu có chỗ đua thì em đã độ xe khác rồi ạ! hehe

kangta160

Xe tải
bác độ rườm rà quá mội thất quá nhiều đòng hồ cứ như vào khoang máy bay trông có phần chắp vá .ngoại thất trông con xe không có vẻ gì là hùng dũng cả cái cản trước cảm gác như người bị hở hàm ếch bác thông cảm tôi nhận xét vô tư nhé .bác phải làm thế nào mà con xe của bác độ xong trông có một sức mạnh của con nhà thể thao (b)

limozin

Xe tải
bác độ rườm rà quá mội thất quá nhiều đòng hồ cứ như vào khoang máy bay trông có phần chắp vá .ngoại thất trông con xe không có vẻ gì là hùng dũng cả cái cản trước cảm gác như người bị hở hàm ếch bác thông cảm tôi nhận xét vô tư nhé .bác phải làm thế nào mà con xe của bác độ xong trông có một sức mạnh của con nhà thể thao (b)
Cái hở hàm ếch đó là em để tìm thợ lắp dàn turbo bác ạ! có sẵn mà không có thợ lắp! :102::102:

KJNBIN

Xe tải
Nhìn ảnh đã đẹp nhìn ngoài còn hoành tráng hơn!Hôm trước lên Bưởi cũng đã được nhìn và nghe quả pô của anh đặc biệt khá ấn tượng!Mà anh ém hàng kinh quá đên tận hôm nay mới post lên thế này là không được đâu nhé :P Mai ngày kia tạnh mưa em lại sang làm phiền chỗ trên bưởi nếu rảnh anh em mình đi làm vài vại beer nha bác (b)(b)

Federer

Xe tải
bác chủ thớt thay tay lái đi, đừng bọc như thế xấu.
và thay mặt dưỡng chỗ điều khiển điều hòa
cắt 1 cửa nóc rộng hoặc 2 cửa nóc cỡ bt (b)

Trungmytu

Xe điện
Xe thế mà mới đi được có một nửa?:^)Xong thì chắc khủng lắm!
Mà không làm vài kiểu buổi tối nhỉ, đèn đóm nhiều thế cơ mà!