[Đồ điện tử] iPhone 1️⃣5️⃣ Pro Max series, iPad, Macbook M1️⃣ & M2️⃣, Apple Watch 9️⃣ - Samsung Z Fold5️⃣, Z Flip5️⃣, S2️⃣4️⃣ series - ĐÁO HẠN THẺ TÍN DỤNG

Số điện thoại
0983781183
Giá
100,000 VNĐ
Địa chỉ
Đoàn Thị Điểm

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Cụ Mét-lớp cho em hỏi cái ạ, em thích cái kính dâm dư lày thì cụ có mang được về ko ạ, dá dổ dư lào ạ ? Khoảng bao lâu thì có hàng ạ ? Vì cái khuôn mặt em gầy, nhỏ nên đeo RB của cụ nó nuốt hết cả mặt mất.
http://uk.burberry.com/store/mens-accessories/sunglasses/prod-37559911-check-detail-rectangular-sunglasses/
Được bác ạ, em đã liên lạc sang bên Anh với cô em em. 4.6 này có người về. Ngoài giá và thuế thì bác cứ trả thêm 15% + 10 đồng tiền gửi về là OK bác ơi. Bác OK thì đặt 50% giá là đầu tháng 6 có hàng thôi ạ :)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

AF-1

Xe buýt
Được bác ạ, em đã liên lạc sang bên Anh với cô em em. 4.6 này có người về. Ngoài giá và thuế thì bác cứ trả thêm 15% + 10 đồng tiền gửi về là OK bác ơi. Bác OK thì đặt 50% giá là đầu tháng 6 có hàng thôi ạ :)
Thôi cụ mếch-lớp cứ nhân chia hộ em chứ em có biết thuế mà dư lào đâu mờ toán ạ, tóm lại là mấy củ ạ ? Để em còn tik kiệm tiềm quà sáng :-w :)) . Chúc cụ buôn may bán đắt ạ b-)

Rung

Xe đạp
nhìn fe quá, mun mang về cho các tình yêu qué

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Thôi cụ mếch-lớp cứ nhân chia hộ em chứ em có biết thuế mà dư lào đâu mờ toán ạ, tóm lại là mấy củ ạ ? Để em còn tik kiệm tiềm quà sáng :-w :)) . Chúc cụ buôn may bán đắt ạ b-)
Chơi bời ai xiên nick em thành Mếch lớp thế, nghĩa khác mà :))

Em đã Pm bác cụ thể hơn rồi, bác báo em sớm để đứa em còn đặt, chờ Store BBR nó ship về, em ý kêu nếu đến thẳng Store mua thì tiền đi lại cũng mất cái số chênh đấy :))

nhìn fe quá, mun mang về cho các tình yêu qué
Thế thì mang thôi bác, sợ gì :D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tran_thuat_lai

Xe lăn
em đương bán xe để mua nước hoa đây. cứ nghĩ đến chiện quyến rũ được Lady là em đã chết vật rồi ...he he

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
em đương bán xe để mua nước hoa đây. cứ nghĩ đến chiện quyến rũ được Lady là em đã chết vật rồi ...he he
Em mong bác bán được xe lắm lắm (chỉ sau mỗi bác) =)) em mài dao chờ sẵn rồi, và hôm nữa là bay ấy mà :D

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Đây bác ơi, cái này thì vỏ chai của nó cầm vào đã thấy đẹp, bằng thép không rỉ, kiểu lạnh lùng Nam tính :o nói chung là rất sướng :))
Gucci Guilty Intense Pour Homme

loại này cũng là Guilty nhưng loại Intense nên mùi hương cũng thế, mạnh hơn 1 chút nữa :D
Gucci Guilty Intense Pour Homme
quả này ngon đới, lại thèm òi, nghiên cứu phát rồi chén bẹn hiền ná

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Cụ chủ em đang cầm 1 lọ hoặc 1 chai mát xa toàn thân cho Gấu vậy bển cụ cóa không ạ,nếu có cho cháu xin cáo rổ lun nhá nhá nhá
Bác Bự ơi, cụ thể yêu cầu hơn cho em. Chai massage với mục đích chính là gì, Budget tối đa bao nhiêu, vì nếu chỉ dưỡng thể không thôi thì em đang có sẵn Nivea, Musk, nhưng dạng massage giảm thon hay y/c gì khác nữa thì để em đặt riêng đứa em bên UK cho, 4.6 này có người về thì gửi về cho Bác :D

LiemBlue

Xe lăn
Em chỉ cần loại mát xa hàng ngày để tự làm cho Gấu nhà thôi ạ:)),chứ không rảm cân đâu ạ chỉ cần laọi dưỡng toàn thân hàng ngày là ổn thôi cụ ơi:((

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em chỉ cần loại mát xa hàng ngày để tự làm cho Gấu nhà thôi ạ:)),chứ không rảm cân đâu ạ chỉ cần laọi dưỡng toàn thân hàng ngày là ổn thôi cụ ơi:((
Em đã Pê em bác cụ thể hơn rồi, he he :D

LiemBlue

Xe lăn
Thanks cụ chủ nhìu nhé đã chuyển dùm hàng cho iem đến tận nhà ạ:P,gớm cụ hơn em mấy tuổi mà trẻ tóa tơ có khi điệu này em phải cân đối và tân trang lại mất=)).Đầu tư làm đẹp cho Gấu mà trong khi đó mình nhăn nhó như quả nho cụ nhờ:))

f1_hn

Xe container
Xài hết mấy lọ dở e qua cụ nghía nhé :)

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Thanks cụ chủ nhìu nhé đã chuyển dùm hàng cho iem đến tận nhà ạ:P,gớm cụ hơn em mấy tuổi mà trẻ tóa tơ có khi điệu này em phải cân đối và tân trang lại mất=)).Đầu tư làm đẹp cho Gấu mà trong khi đó mình nhăn nhó như quả nho cụ nhờ:))
Tại số em vất vả, cứ trải nghiệm từ cô này sang cô khác rồi hóa ra mình toàn đưa đò nên lấy Vợ muộn, k được 1 đập ăn Quan mà :D

Đàn ông mình cứ sướng tinh thần được rồi, mặt mũi nhằm nhò gì :)) Gấu nhà dùng hiệu quả như nào bác feedback cho em nhá, cám ơn bác.

Xài hết mấy lọ dở e qua cụ nghía nhé :)
Vâng, em chờ được mà bác :)) Em còn lâu dài nhiều năm nữa, he he...

LiemBlue

Xe lăn
Tại số em vất vả, cứ trải nghiệm từ cô này sang cô khác rồi hóa ra mình toàn đưa đò nên lấy Vợ muộn, k được 1 đập ăn Quan mà :D

Đàn ông mình cứ sướng tinh thần được rồi, mặt mũi nhằm nhò gì :)) Gấu nhà dùng hiệu quả như nào bác feedback cho em nhá, cám ơn bác.
Chắc chắn là em sẽ có rì phọt òi ạ:)),em đang chuẩn bị đè Gấu ra mát xa đây cụ ơi:x

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

LiemBlue

Xe lăn
Chào cụ chủ,chúc cụ chủ cuối tuần vui zẻ bá cá cụ sau 1 lần dùng thử Body và lọ kem dưỡng da cho Gấu thì sáng nay trông Gấu nhà iem có vẻ hiền hơn rồi đới ạ:))