Irmchers Captiva – Xóa đi hai chữ 'bình dân'

CAP_LTA

Xe máy
Với nhiều năm kinh nghiệm hợp tác cùng Chevrolet, một lần nữa Irmscher mang đến cho chiếc Captiva của Chevrolet một phong cách hoàn toàn mới với gói trang bị thể thao độc đáo.
Mục tiêu đưa ra một chiếc xe có phong cách thể thao và thực dụng từ phía trước đến phía sau, Irmscher đem đến khách hàng nhiều lựa chọn về ngoại thất bao gồm thanh chắn va chạm phía trước bằng crôm, tay nắm cửa mạ crôm, tấm lái điều chỉnh ngang, và bốn bánh xe 20 inch với thiết kế của Evo-Star.
Sự thay đổi lớn nhất là hệ thống treo trước với chỗ ngồi thấp hơn 30 mm, cho phép chiếc crossover có thân hình rắn chắc hơn và thật sự thoải mái cho người điều khiển. Không những thế, đây cũng là sự thay đổi mang tính động học cao để phù hợp với phiên bản mới “độ” thêm sức mạnh động cơ. Tất cả các trang thiết bị bên ngoài đều được chế tạo từ nguyên liệu chất lượng cao, xóa đi định kiến “bình dân” với dòng crossover của Chevrolet.
Về nội thất, Captiva thể hiện chất lượng và sự thoải mái vốn có trong phong cách “độ” xe của hãng Irmscher. Irmscher mang đến một đẳng cấp mới về sự sang trọng cho Captiva với gói nội thất bọc da cho phép khách hàng lựa chọn màu sắc và thiết kế mong muốn. Bạn sẽ hoàn toàn hài lòng với ghế ngồi, vô-lăng, cần số, bảng điều khiển… mang phong cách cá nhân của riêng bạn.
Dây chuyền sản xuất đã sẵn sàng để giới thiệu đến khách hàng những chiếc Irmscher Captiva tại Geneva Motor Show sẽ diễn ra vào cuối năm nay.

mickey_captiva

Xe buýt
Chưa rõ ràng gì cả bác chủ thớt ơi. Cụ thể là thay đổi những gì phải có ảnh minh họa đi kèm nữa chứ. Bác cố nâng cấp bài viết đi rồi em votka bác

CAP_LTA

Xe máy
Chưa rõ ràng gì cả bác chủ thớt ơi. Cụ thể là thay đổi những gì phải có ảnh minh họa đi kèm nữa chứ. Bác cố nâng cấp bài viết đi rồi em votka bác
Cuối năm nay mớii có Bác ah!
Các Bác chịu khó đợi cuối năm sẽ có ảnh cụ thể.

Carens2009

Xe điện
Đây chỉ là bản giời thiệu thôi,kô biết bao giở nó mới ra.Tròng tình hình khủng hoảng kinh tế thế này,công ty GM mẹ ở Mỹ thì cứ ngâm nghe phá sản

CyberCar

Xe hơi
Qua tay độ xe chuyên nghiệp thì xe nào cũng mê cả

XeOnline

Xe tăng
Dạ, theo thiển ý của em thì captiva vẫn là Captiva ạ, còn Lexus vẫn là Lexus ạ.

Captival_VH

Xe đạp
Tiền vừa phải, tiện dụng, mỗi tội xăng hơi ăn tý thôi. Đi tay lái nhẹ, phê lòi mắt. 2 hàng ghế sau gập lại thành giường đôi, tha hồ mà .... Nhớ dán phim 3M cho kín đáo nhé (trừ kính lái và kính hậu:21:)