Chi hội Khởi động lại quỹ từ thiện HNC

vietrade

Xe tải
Được sự nhất trí của các thành viên trong HNC em sẽ cùng cụ Tit&Bean rút toàn bộ số tiền còn lại trong tài khoản từ thiện em dự khoảng 8-9tr gì đó còn thiếu e sẽ bổ sung cho tròn 10tr.
Cụ Tit&bean ở đâu bố trí giúp e trong ngày hôm nay hoặc ngày mai rút tiền nhé

Huypq

Xe tải
Website
www.glcvietnam.com
Tình hình chuyến đi từ thiện hôm thứ 7 vừa rồi thế nào rồi các cụ các mợ ơi? Ai có ảnh ọt gì không phọt lên cho a e nghía tí

vietrade

Xe tải
Tình hình chuyến đi từ thiện hôm thứ 7 vừa rồi thế nào rồi các cụ các mợ ơi? Ai có ảnh ọt gì không phọt lên cho a e nghía tí
Báo cáo cụ là chương trình đã thành công mỹ mãn, hiện em đang cầm kỷ niệm chương của tòa soạn báo kinh tế đô thị Hà Nội trao cho các nhà tài trợ, riêng vụ ảnh ọt chắc em phải nhờ mợ Điệp gửi cho em mấy hình trong lúc làm chương trình (vì em ko bấm máy )
Chương trình được tổ chức khá hoành tráng đúng yêu cầu là trao quà tận tay cho người nhận, chỉ tiếc phần tham gia từ thiện của HNC hơi hèo, HNC có sự góp mặt của DiC.o.C; Ms Diep, Lalatat, và em.

Huypq

Xe tải
Website
www.glcvietnam.com
Báo cáo cụ là chương trình đã thành công mỹ mãn, hiện em đang cầm kỷ niệm chương của tòa soạn báo kinh tế đô thị Hà Nội trao cho các nhà tài trợ, riêng vụ ảnh ọt chắc em phải nhờ mợ Điệp gửi cho em mấy hình trong lúc làm chương trình (vì em ko bấm máy )
Chương trình được tổ chức khá hoành tráng đúng yêu cầu là trao quà tận tay cho người nhận, chỉ tiếc phần tham gia từ thiện của HNC hơi hèo, HNC có sự góp mặt của DiC.o.C; Ms Diep, Lalatat, và em.
Cảm ơn các kụ các mợ đã làm được những việc có ích. E thích nhất cái đoạn "trao tận tay cho người nghèo", nhưng e lại hơi dị ứng cái phần "tổ chức hoành tráng" vì "hoành tráng" bao giờ cũng đi đôi với chi phí, thà bớt hoàng tráng và tăng tiền cho người nghèo thì perfect biết mấy!

diC.o.C

Xe hơi
Cảm ơn các kụ các mợ đã làm được những việc có ích. E thích nhất cái đoạn "trao tận tay cho người nghèo", nhưng e lại hơi dị ứng cái phần "tổ chức hoành tráng" vì "hoành tráng" bao giờ cũng đi đôi với chi phí, thà bớt hoàng tráng và tăng tiền cho người nghèo thì perfect biết mấy!
Ừhm, cụ Huypq dạo này rẻng rỗi quá hay sao mà đi xét nét câu chữ ghê kinh được! Cụ quên mất tiêu chí của nhà mềnh là ĐÙNG ĐÙNG- ĐOÀNG ĐOÀNG à?

Ừhm, cụ Huypq dạo này rẻng rỗi quá hay sao mà đi xét nét câu chữ ghê kinh được! Cụ quên mất tiêu chí của nhà mềnh là ĐÙNG ĐÙNG- ĐOÀNG ĐOÀNG à?
Đúng tiêu chí này đấy.. cái này rịch ra là oánh nhan rút gọn nhờ... các cụ mợ tết nhất rút hết cả, em cứ hóng mãi vụ nhậu nữa để bàn kế hoạch cho năm sau ợ..

SW1.5

Xe buýt
Đúng tiêu chí này đấy.. cái này rịch ra là oánh nhan rút gọn nhờ... các cụ mợ tết nhất rút hết cả, em cứ hóng mãi vụ nhậu nữa để bàn kế hoạch cho năm sau ợ..
E cũng dư Cụ, đang hóng vụ nhậu tất niên mà chạ thấy ai có ý kiến giề, e đang thèm rượu quá!:P

vietrade

Xe tải
Cụ chánh hô đi em cũng đang thèm ko kém các cụ

Ms_Diep

Xe hơi
E vô cùng , vô cùng xin xin lỗi các cụ, mợ vì giờ mới có nhời dc ợ. Dù làm xong từ thiện iem "có lộc" luôn dưng mắt mũi lại toét hơn và ốm nằm nhà mãi 2 hôm giờ mới đỡ tệ.
Lời cảm ơn tận đáy lòng các cụ, mợ đã góp công, góp của vào Chương trình từ thiện của cq em em nung nấu mấy ngày qua mới thốt lên nổi. Cảm ơn vì trời mưa, lạnh mà các cụ, mợ vẫn lặn lội rời "chăn ấm nệm êm và có người nằm cạnh" (trừ di C.O.C - đoán mò thui, kg bít có chuẫn kg). Cảm ơn vì hôm đó Hà Nội mây mù nhất trong những ngày mây mù mà các cụ, mợ vẫn vượt sương gió an toàn lên núi ba Vì giúp iem. Cảm ơn vì cụ lalalat phải vòng vèo 2 đỗi đường vì người nghèo. Cảm ơn vì các cụ, mợ "xông" vào lo hậu sự (quên, hậu cần) của Chương trình giúp iem. cảm ơn vì các cụ, mợ nhịn đói đến tận 1 giờ mới được ăn vì chờ trao hết quà cho người nghèo. Cảm ơn vì tuy rất mệt nhưng mọi người vẫn cười rất tươi. Cảm ơn vì mọi người vẫn còn lòng nhiệt huyết để có lần từ thiện nữa. Và muôn phần cảm ơn nếu cụ, mợ nào không bị đau mắt vì lây từ iem...

Ms_Diep

Xe hơi
Cứu iem, cứu iem. Em mù it quá, bác nào dạy iem vụ "ấp" ảnh lên cái.

Ms_Diep

Xe hơi
iem đùa cụ mờ. Đúng là nhiều khi iem chiém hơi quá tay thật. Cụ "biết" iem 2 lần rùi lạ gì tính iem, iem luôn "nói dzậy mà hổng dzậy". Iem xin lỗi cụ nhều nha.
Ai dạy iem ấp ảnh cái

lalalat

Xe hơi
Ai dạy iem ấp ảnh cái
Mợ để em, ấp cái gì em cũng chơi được ;))

Mợ vào đây http://photobucket.com/ đăng ký cái account, rồi up ảnh lên đấy, sau khi xong, để con trỏ chuột lên từng ảnh nó sẽ hiện cái menu, bấm vào cái "IMG code" ở dưới cùng rồi về otofun paste cái link đấy vào bài viết, thế là có ảnh

nhnghanh

Xe tải
E ủng hộ kụ ích chên ạ. Bọn e ngồi thường thì mỗi người ôm 1 chai pu tin (ko lái 4 bánh về đâu ạ). Giờ bọn e sẽ chuyển sang vi king nhà kụ nếu nhà hàng có (ko có bắt đi kiếm về).