Khởi động xe bị dung khi để ngoài trời nắng

Vittroi99

Xe đạp
Tình hình là hôm trước em có đi thay đai cam , bi tăng cam , đai điều hòa và thay dầu máy ở suzuki hùng phượng Bắc Giang vì em lùng bùng quá không ra được Hà Nội với thú thực với các thầy em lái mới tài non ra HN có khi đâm vào giải phân cách lại bẹp vịt . Nhưng từ hôm thay xong có vấn đề là cứ phơi vịt ngoài trời nắng là i như rằng lên đề máy thấy cần số văng từ bên nọ sang bên kia mà kô tóm tay được một lúc sau lại hết mà để vịt trong hầm mát đề lại kô bị híc hôm đấy em thay dầu máy Su nó bảo kô còn 10w40 mà chỉ có 5w30 vậy các thầy cho em hỏi vịt yêu của em nó bị sao thế ạ liệu nó có sắp đẻ trứng kô mà sợ nắng thế ạ

tuanhus

Xe đạp
Xe em cũng có hiện tượng như cụ. Em đang nghĩ do cảm biến 02.

Vittroi99

Xe đạp
Cụ có sửa hay bảo dưỡng gì kô chứ nhìn cái cần số nó văng bên nọ văng bên kia nản quá mà hôm qua em chạy một mạch >200kây về để một lúc buổi tối đó kô có tí nắng nào nha đến khi lên đề cho xe vào bãi nó lại văng mấy phát chán thật cụ mà khử được vụ này hú em tiếng nhé em sợ hộp số có vấn đề

Viking

Xe điện
Khả năng cao xe bạn bị giật do missfire, cụ kiểm tra từ chia điện, mượn bộ dây cao áp xem thử ntn.

Vittroi99

Xe đạp
Khả năng cao xe bạn bị giật do missfire, cụ kiểm tra từ chia điện, mượn bộ dây cao áp xem thử ntn.
Thanks bác với em hỏi thêm bác liệu còn nguyên nhân gì từ việc thay đai cam kô ợ vì hôm thay em thấy thợ của su hùng Phượng trên Bắc Giang cứ loay hoay mãi. Ông anh hàng xóm nhà em ống vuốt râu mấy cái bảo có khả năng đánh lửa sớm muộn dẫn đến bỏ máy nghe hoang mang quá bác ợ. Yêu vịt mà chưa hiểu về vịt nên chỉ sợ chăm kô đúng nó lại vỡ trứng thì chít có gì bác tư vấn thêm giúp em mà em mời bác vodka mãi mà kô được . Có dịp bác qua Bắc Ninh cho em mời bác vodka thật bác a.

cong27

Xe đạp
Thị trấn Tủa Chùa, huyện Tủa Chùa, tỉnh Điện Biên
Xe em cũng bị như vậy cụ ạ/ lúc bắt đầu khởi hành xe, nhả côn từ từ nó còn kêu kin kít và không chỉ cần số mà cả xe nó rung lên như ngồi ghế matxa ý bác