[Funland] Khởi tố bị can, khám xét nơi ở cựu bí thư Thanh Hoá Trịnh Văn Chiến

wildcat74

Xe điện
Ghê thặc; nộp phát 45 tỷ dễ như lấy đồ trong túi!

Rookies

Xe buýt
Theo em nhớ là nổi cùng đợt với hội nuôi lợn, buôn chổi đót. Tất cả đều ko bị làm sao, đợt này anh thợ điện bị vỗ vai, ko biết hội lợn với chổi kia có bị sờ luôn thể ko?
Không đốt sớm - nên mới sinh ra hậu quả như FLC nặng nề mấy năm sau.
Nên em thật: giờ đa số bà con có còn niềm tin vào cán bộ đâu mà để mất

Chỉnh sửa cuối:

Anhdex

Xe tăng
Vừa gặp đang đi bộ thể dục ở đại lô Lê Lợi thấy vẫn còn thong dong lắm
Chắc thoả thuận xong hết rồi . Lĩnh án như nào biết hết rồi chả thong dong có khi giờ ngủ còn ngon ý 😀

namson229

Xe điện

uhm dễ tẩu tán lám cụ, làm cả đời cũng chỉ vì chút thảnh thơi tuổi già thôi. giờ bớ rồi không khắc phục thì xác định làm con ma tù thôi
22,5 tỷ với a chiến thì cũng chỉ như mấy triệu so với dân đen thôi nhằm nhò gì, có dính án thì đi vài năm - ko làm ma tù như a Thăng dc (án 30 năm), tiền tiêu vài đời không hết; hồi đang đương chức gồng khỏe phết, dính phốt mà vẫn đứng vững

Marble Trans

Xì hơi lốp
22,5 tỷ với a chiến thì cũng chỉ như mấy triệu so với dân đen thôi nhằm nhò gì, có dính án thì đi vài năm - ko làm ma tù như a Thăng dc (án 30 năm), tiền tiêu vài đời không hết; hồi đang đương chức gồng khỏe phết, dính phốt mà vẫn đứng vững
Gồng khỏe hiện nay có TTA, MTD nữa cụ à. Nhanh chân nhảy tàu mà vẫn không được yên, chỉ mong năm tháng qua nhanh, có ông tuổi cao, già mà phải nghỉ thì mới được yên thân.

namson229

Xe điện
Gồng khỏe hiện nay có TTA, MTD nữa cụ à. Nhanh chân nhảy tàu mà vẫn không được yên, chỉ mong năm tháng qua nhanh, có ông tuổi cao, già mà phải nghỉ thì mới được yên thân.
trưởng ban KTTW à cụ? thứ trưởng bị bắt rồi... còn cơ chế xin cho, ko giám sát, xử lý thì án nhẹ lắm, vài năm tù, ko đủ răn đe; khó mà dẹp dc nạn tham nhũng, làm trái..; như vụ giải cứu chuyến bay í, thư ký nhận , thứ trưởng vô can, tài thật

Marble Trans

Xì hơi lốp
trưởng ban KTTW à cụ? thứ trưởng bị bắt rồi... còn cơ chế xin cho, ko giám sát, xử lý thì án nhẹ lắm, vài năm tù, ko đủ răn đe; khó mà dẹp dc nạn tham nhũng, làm trái..; như vụ giải cứu chuyến bay í, thư ký nhận , thứ trưởng vô can, tài thật
Dạ, vâng cụ, để tràn lan đầu tư điện tái tạo kiểu tay không bắt giặc. Thứ trưởng Thắng Hải có ưu điểm là trong nhiều năm công tác, kinh qua nhiều vị trí, chức vụ, nhiều lớp cao cấp lý luận chính trị, tuyệt đối không bao giờ lên lớp, dạy bảo đồng chí của mình về đạo đức cách mạng cả. Đấy là cái rất hay, ưu điểm của thứ Thắng Hải mà anh em truyền tai nhau.

BMW X11

Xe tăng
"tiền tiêu vài đời không hết": Gồng khỏe cũng đi hết 1-2 đời rồi bác.

namson229

Xe điện
"tiền tiêu vài đời không hết": Gồng khỏe cũng đi hết 1-2 đời rồi bác.
vẫn có chạy án, như chuyến bay giải cứu à cụ? a Hưng (điều tra viên cao cấp) từ chung thân xuống án 20 năm rồi

namson229

Xe điện
Dạ, vâng cụ, để tràn lan đầu tư điện tái tạo kiểu tay không bắt giặc. Thứ trưởng Thắng Hải có ưu điểm là trong nhiều năm công tác, kinh qua nhiều vị trí, chức vụ, nhiều lớp cao cấp lý luận chính trị, tuyệt đối không bao giờ lên lớp, dạy bảo đồng chí của mình về đạo đức cách mạng cả. Đấy là cái rất hay, ưu điểm của thứ Thắng Hải mà anh em truyền tai nhau.
ko như a Bộ trưởng TT, viết sách, sau lòi ra nhận 3 tr $