Thông báo Không hoàn thành thủ tục kích hoạt nick OF

Trạng thái
Thớt đang đóng

accord1992

Xe tăng
Em nhờ các Min/Mod giúp em.

Chả là em có cái nick, nick này dùng khá lâu trên OF là matizvan... em quên mất pass, mà pass này lại liên quan đến một acc yahoo, mà yahoo lại liên quan đến một acc vốn là địa chỉ email dùng trong cơ quan em, mà địa chỉ này hiện nay cơ quan em không dùng nữa nên em không thể lấy lại pass .... lằng nhằng như thế dẫn đến hiện nay không access nick matizvan... trên máy tính nhưng trên điện thoại thì em vẫn online được.
Như vậy em có cách nào để xin OTV cấp lại pass cho em có được không, thủ tục thế nào ah. Em không ở HN nhưng có biết một số nick có uy tín trên này như cụ pain, cụ Trau Xanh có thể làm chứng cho em. Nếu Min/Mod giúp em thì xin nhắn tin pass mới của em vào số mobile, số này nếu cần thì có thể nhờ cụ pain, cụ Trau xanh confirm.
Thanks cả nhà.

Jacob

Xe tải
Website
trananhtuan.com
Cụ mod cho em hỏi nick của bạn em đổi pass xong không vào đc với ah. nick XayDungTronGoi trước pass là 222222 đổi sang pass mới xong bạn em dùng pass mới 1 lần vào được nhưng từ lần thứ 2 không vào được nữa. Khi tạo nick ( cũng khá lâu rồi ) đăng kí cái mail để lấy lại nick nhưng mail đấy giờ lâu ko dùng bỏ nên ko biết cách nào để vào lại được hoặc đổi pass mới đc ah. đa tạ cụ !

Jacob

Xe tải
Website
trananhtuan.com
Thưa các cụ, các mợ!

Trong quá trình đăng ký nick mới để tham gia OF, nếu các cụ, các mợ không thể kích hoạt được nick của mình thì đưa thông tin vào topic này hoặc kênh này http://www.otofun.net/sendmessage.php để BĐH có thể kiểm tra và kích hoạt giúp các cụ, các mợ.

Trân trọng

Cụ cho em hỏi nick của bạn em đổi pass xong không vào đc với ah. nick XayDungTronGoi trước pass là 222222 đổi sang pass mới xong bạn em dùng pass mới 1 lần vào được nhưng từ lần thứ 2 không vào được nữa. Khi tạo nick ( cũng khá lâu rồi ) đăng kí cái mail để lấy lại nick nhưng mail đấy giờ lâu ko dùng bỏ nên ko biết cách nào để vào lại được hoặc đổi pass mới đc ah. Em xin cảm ơn, đa tạ cụ !

tuan_lexus_90

Đi bộ
Chào cụ e ko hiểu sao e hơn 100km e được đk bài bán xe nhưng e đăng lên duyệt xong bài e lại bị xóa là sao ạ ?
Bjo số.km.của e = 0 haizzzz
Cụ admin giải thích dùm e được ko ạ ?

ducquancb

Xe hơi
Thưa các cụ, các mợ!

Trong quá trình đăng ký nick mới để tham gia OF, nếu các cụ, các mợ không thể kích hoạt được nick của mình thì đưa thông tin vào topic này hoặc kênh này http://www.otofun.net/sendmessage.php để BĐH có thể kiểm tra và kích hoạt giúp các cụ, các mợ.

Trân trọng
Cho em hỏi nick của em là tai nghemini có đăng ký kinh doanh và nộp tiền rồi sao vẫn chưa thấy kích hoạt khi em đăng bài lại bị xì lốp Mặc dù nick đủ điều kiện trên 100 bài và có thời gian hoạt động là trên 1 năm

Đào Tử Thi

Xe container
Thưa các cụ, các mợ!

Trân trọng
Em chưa hiểu lắm, nếu không kích hoạt được nick mới thì làm sao đưa thông tin vào đây được nhỉ? Nhẽ oánh thẳng dây thép cho cụ Pa Trôn uy hiếp khi nhanh hơn :D

DẠY BÁN HÀNG ONLINE

[Tịch thu bằng lái]
Website
duyanhweb.com
Em kích hoạt rồi nhé các cụ

phuongoanh24

Xe máy
chấm, để có gì cần e xem lại :D:D:D

hongnguyentt

Xe đạp
Thế vào diễn đàn này phải nộp phí thì mới được đăng bài hoặc bình luận một số bài hở các bác

phamnhung

Xe đạp
Êm chấm khi cần nhờ vả ạ

hoangtu123

Xe tải
Thưa các c

Trong quá trình đăng ký nick mới để tham gia OF, nếu các cụ, các mợ không thể kích hoạt được nick của mình thì đưa thông tin vào topic này hoặc kênh này http://www.otofun.net/sendmessage.php để BĐH có thể kiểm tra và kích hoạt giúp

Trân trọng
Thưa các cụ, các mợ!

Trân trọng
Nhờ cụ kích hoạt cho e cái nick : xuongnui với. E không thể viết bài hay comment được, (mấy năm nay 2 chú cháu cứ dùng chung 1 ních) cảm ơn nhiều ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng