Tin tức Khung gầm VF giống nhau i xì 5 series thế này khả năng đồ của Vin lắp vừa cho 5 series các cụ nhỉ

tuctuc2010

Xe điện
Em thấy kênh Tipcar này nó so sánh bằng hình ảnh thấy khung gầm máy của Vinfast giống BMW 5 Series đến 99% ấy ạ, không hiểu lấy đồ Vin lắp chung cho BMW có được không các cụ nhỉ

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Khung gầm thì mua rõ thiết kế của Bmw 5 rồi. Còn "đồ" là cụ nói đồ nào? Lắp vừa nó là 1 chuyện nhưng hoạt động thế nào mới quan trọng chứ nhỉ? Với lại 5er nó cũng có this/that chứ cụ?
#-o

Porsche911GTS

Xe tải
Porsche Cars North America 980 Hammond Drive Suite
Theo như "Hội yêu xe Vinfast" thì xe VF lắp toàn đồ tàu ấy mà nên không lắp được sang BMW đâu @-) @-) @-) Họ check code củng gì đó phát hiện ra ngay

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Theo như "Hội yêu xe Vinfast" thì xe VF lắp toàn đồ tàu ấy mà nên không lắp được sang BMW đâu @-) @-) @-) Họ check code củng gì đó phát hiện ra ngay
Cụ nói gì lạ vậy. Tàu toàn gia công cho BMW mà không lắp sang dc? Em nghĩ cách tốt nhất là đồ tàu lắp cho Vin, để lấy cái hơi mãnh liêt, sau đó tháo ra lắp lại cho BMW là không có đối thủ.
\:D/
(Cụ chôm chữ ký em đã xin bản quyền chưa đấy?)

Porsche911GTS

Xe tải
Cụ nói gì lạ vậy. Tàu toàn gia công cho BMW mà không lắp sang dc? Em nghĩ cách tốt nhất là đồ tàu lắp cho Vin, để lấy cái hơi mãnh liêt, sau đó tháo ra lắp lại cho BMW là không có đối thủ.
\:D/
(Cụ chôm chữ ký em đã xin bản quyền chưa đấy?)
Tagline của BMW là The Ultimate Driving Machine vậy mà vẫn phải dùng đồ tàu để lắp ư, đểu nhỉ. Em cứ tưởng là với tagline như này thì nó phải đồ Đức 100% chứ :)) :))

FUKCLU3

Xe tải
Tagline của BMW là The Ultimate Driving Machine vậy mà vẫn phải dùng đồ tàu để lắp ư, đểu nhỉ. Em cứ tưởng là với tagline như này thì nó phải đồ Đức 100% chứ :)) :))
Cụ ạ! Phải đề xuất Vinfast trao thưởng cho cụ HDHD. phần thưởng hy sinh bản thân nâng cao Vinfast mới được.
Tôi bắt đầu tin cụ này là người được Vinfast giao đóng vai phản diện.
Cụ ấy đóng quá đạt. Chỉ có chi tiết vừa rồi là hớ hênh.
Thôi rút về kẻo mất 1 nhân tài marketing như thế vào tay đối thủ thì uổng lắm😀

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Thế nên mới nói BMW this, BMW that chứ cụ? BMW bán ở TQ còn gấp nhiều lần ở quê Đức mà cụ? À mà cái này thì cụ cũng không biết dc.
Còn lại Vn gần sát với TQ và phụ tùng Vinfast rẻ như hàng TQ thì không cần phải đoán già non làm gì cụ ạ. BMW Made in Germany thì giá chát lắm cụ.
Với mức lương công nhân quét dọn BMW hay dọn vệ sinh bên này cũng tối thiểu 11€/h rồi,
;;)

Porsche911GTS

Xe tải
Thế nên mới nói BMW this, BMW that chứ cụ? BMW bán ở TQ còn gấp nhiều lần ở quê Đức mà cụ? À mà cái này thì cụ cũng không biết dc.
Còn lại Vn gần sát với TQ và phụ tùng Vinfast rẻ như hàng TQ thì không cần phải đoán già non làm gì cụ ạ. BMW Made in Germany thì giá chát lắm cụ.
Với mức lương công nhân quét dọn BMW hay dọn vệ sinh bên này cũng tối thiểu 11€/h rồi,
;;)
À thế chắc con Bim nhà em nó dán Made in Germany đểu rồi cụ ạ, trong khi bộ giấy tờ nó ghi nhập Đức đàng hoàng. Cảm ơn cụ người mà đang sống ở nước ngoài mở mắt cho dân nu bọn em trong nước. Nhân tiện em cũng phải chửi tiên sư bố cái thằng tư bản tưởng làm ăn đàng hoàng thế nào hóa ra cũng ba trợn cả.

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
À thế chắc con Bim nhà em nó dán Made in Germany đểu rồi cụ ạ, trong khi bộ giấy tờ nó ghi nhập Đức đàng hoàng. Cảm ơn cụ người mà đang sống ở nước ngoài mở mắt cho dân nu bọn em trong nước. Nhân tiện em cũng phải chửi tiên sư bố cái thằng tư bản tưởng làm ăn đàng hoàng thế nào hóa ra cũng ba trợn cả.
Cụ ở Vn mà không biết có cả BMW nhập nguyên chiếc nhỉ? Chắc cụ đùa em chứ ai chạy Bim mà kiến thức lại thế này?
Mà có câu nào em nói BMW bán ở VN không phải Made in Germany à?
#-o

Porsche911GTS

Xe tải
Cụ ở Vn mà không biết có cả BMW nhập nguyên chiếc nhỉ? Chắc cụ đùa em chứ ai chạy Bim mà kiến thức lại thế này?
Mà có câu nào em nói BMW bán ở VN không phải Made in Germany à?
#-o
Ý của em là BMW Made in Germany xe nhà em vẫn có chi tiết của tàu cụ ạ.Mà đã là tàu thì em cũng nghĩ là tàu this thôi chứ không phải tàu that đâu. Nên nhờ cụ khai thông kiến thức cho em ở phía bên trên mà giờ em thấy buồn quá.

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Ý của em là BMW Made in Germany xe nhà em vẫn có chi tiết của tàu cụ ạ.Mà đã là tàu thì em cũng nghĩ là tàu this thôi chứ không phải tàu that đâu. Nên nhờ cụ khai thông kiến thức cho em mà giờ em thấy buồn quá.
Cái này thì có gì lạ nhỉ? Ngay cả xe Mer nhà em mua ở Đức đây còn chẳng loại trừ có đồ Tàu ấy chứ?
Tàu có logo BMW nó là that rồ cụ. Không phải Tàu tàu đâu. Mà Tàu hàng trong nước nó cũng cực tốt nhé cụ, không phải chỉ là this đâu.
~:>

Huthasa

Xe container
Các cụ đả kích cái xe làm gì? Nó có lỗi đâu. Lỗi ở con người mà.

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]

Huthasa

Xe container
Con xe quan trọng gì cụ. Quan trong là tinh thần như nào.
:x

Vâng. Em chả ghét gì sp của VF cả. Chỉ thấy cái giá ban đầu nó không phù hợp, chưa tương xứng. Nhưng có những thành phần làm em ác cảm vì cứ chê điểm gì trên cái xe là cứ lồng lên như phải lá han.

FUKCLU3

Xe tải
Vâng. Em chả ghét gì sp của VF cả. Chỉ thấy cái giá ban đầu nó không phù hợp, chưa tương xứng. Nhưng có những thành phần làm em ác cảm vì cứ chê điểm gì trên cái xe là cứ lồng lên như phải lá han.
Chắc cụ xem nốt clip này và tự đánh giá lại về giá xe Lux thì sẽ có nhiều thông tin hơn:
.

Huthasa

Xe container
Chắc cụ xem nốt clip này và tự đánh giá lại về giá xe Lux thì sẽ có nhiều thông tin hơn:
.
Ba cái clip của VN này em không bao giờ xem vì nó hời hợt , thiếu tính kỹ thuật. Em mua xe cứ phải xem bọn tây lông nó đánh giá.

FUKCLU3

Xe tải
Ba cái clip của VN này em không bao giờ xem vì nó hời hợt , thiếu tính kỹ thuật. Em mua xe cứ phải xem bọn tây lông nó đánh giá.
Chịu cụ rồi đấy! Đút hàu tận miệng vẫn lắc đầu quầy quậy.
Thôi nhịn đi cụ.
😀😀😀

Porsche911GTS

Xe tải
Thôi nhịn đi cụ.
😀😀😀
Thôi cụ ạ, qua lần tranh luận với cụ HDHD. vừa rồi thì em nhận ra rằng không nên tranh luận với kiểu người như vậy cụ ạ. Em tự nhận thua cho nhanh 😆. Chúng ta cố gắng Mãnh liệt tinh thần Việt thôi cụ.

Huthasa

Xe container
Thôi nhịn đi cụ.
😀😀😀
Thực ra em định mua xe nào thì em mới bỏ tg ra tìm hiểu. Xe VF chưa bào giờ là đối tượng của em nên em không quan tâm. Bình thường mà cụ.

Trương tam phong

[Tịch thu bằng lái]
;;)
Hay là công nhân tq đang làm bên trong nhà máy của BMW ăn cắp rồi tuồn về VN cụ nhỉ. Hồi xưa ở mình hay có trò này. E thấy hay quảng cáo kiểu: hàng Việt xuất khẩu.