Kia Morning Full Option của bác Chi Hua Hua

buonoto

Xe tải
Dậy từ 5 giờ bắt xe đò à không Hoàng Long chứ phi ra cảng nhìn một đống container. không biết cont của mình chỗ nào nhỉ? nản quá

Sau phải một tiếng luồn lách trong đông cont cuối cùng cũng đã thấy nó đây rồi mừng quá

Việc tiếp theo kiểm tra số Chì.

Ok rồi

Việc tiếp theo là gọi người đến ứng cứu. à không mở cont chứ hì hi

và nó đã được mở ra

hai chiếc trong một cont 20 Một chiếc ghếch đầu lên

Họ xếp cũng tài thật :D

Bụng của em nó đây ạ, tất cả đều sáng bóng :69: :69:

Còn tiếp ạ

Chỉnh sửa cuối:

Lexus fan

Xe điện
Thiệt hại là bao nhiêu thế bác
Chúc mừng bác Chi hua hua có xe mới nhé (b)

buonoto

Xe tải
Lấy được một cái ra

Cái còn lại có vẻ khó hơn nên phải dùng xe nâng

nào cho em nó xuống nào :D ( hết sức nhẹ nhàng và cẩn thận)

Cắt dây nào

Chỉnh sửa cuối:

buonoto

Xe tải
Lôi ra mới lắp được bánh vào ạ

buonoto

Xe tải
Với cả một núi công viện mà bên em đi có hai người. Nhưng mọi việc diễn ra rất nhanh chóng. Bên em tự làm từ dầu đến cuối. sáng một người di mở tờ khái đên đầu giờ chiều thì mở công , cà số,và rất nhiều thủ tục. Đến 4 giờ hơn mọi việc đã hòm hòm chỉ còn đợii làm biển tạm rùi phi về.Lúc về do là xe mới nên khong dám đi nhanh chỉ đều đều ga 60=> 70 nên thời gian cũng khá lâu ga mãi bằng chân phải mỏi quá chơi luôn chân trái sang :D

Mai em post tiếp phần nội thất. các bác chờ nhé :D

buonoto

Xe tải
Đến thứ 2 có một lô nữa về gồm 5 xe 2 mâu bạc hai mầu xanh một xanh đậm một xanh nhạt và một con mầu bạc có thêm cả MP3. cấu hình thì như hai xe trên. SLX số tự dộng ghế da điều hòa tự động , cảm biến lùi ,ABS,..... bác nào quan tâm thì phone cho em theo số 0918003034 :D

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Cái đĩa phanh rỉ nhanh nhỉ.
Hêhê, màu hoen rỉ của cái xe nâng phản vào bộ phanh đĩa mới keng xà beng nên nó mới ra màu đó đấy.. Ko tin à, nhìn kỹ xem nào...(b) (b)
@Chihuahua: chúc mừng pác nhé, vào em vote chúc mừng nào!(b)

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
ơ ,hay quá bây giờ mới thấy cái "thớt" này dành riêng cho mình !!! Cảm động quá ,nhưng chưa thấy bác nào vote chúc mừng em he he(b) (b) (b) .......
@ xebo :bác nói đùa hay thật đấy? em lo quá....khu...khu...:P :P :P

bush

Xe máy
Sao 2 bên đĩa phanh rỉ thế nhỉ? hay xe bị ngập nước mặn , ạc ạc, em đang mơ 1 chú màu vàng
Đi biển , không khí toàn là muối , Hoen rỉ là chuyện bình thường. Nếu là máy móc có phần sắt hở đi biển thường được phủ lớp màng co. Với ôto chỉ cần có mỗi phanh đĩa thì chỉ cần bôi dầu chút vào chỗ ri là hết hiện tượng. Bác nào nhập xe nên chú ý một chút cho chu đáo hơn !

bizviet

Xe điện
Ui trùi, bác lấy xe chuyên nghiệp thế. Hôm nay em cũng đi lấy con này mà phải ra về vì trong lô của em có lẫn xe cũ, nên phải làm thủ tục thêm (Chờ kết quả kiểm định =Lấy về phát chắc em đăng ký được ngay nhỉ). Mây bác làm thủ tục lẽ ra tách xe mới ra, nhưng mà không làm thế là em lại về không. Em cũng lấy con SLX, mà sao không nhìn thấy cảm biến ở phía sau nhỉ?
Cũng điều hòa tự động,...Phanh đĩa bị vàng tý là chuyện thường mà xe các bác chỉ để 1 vài ngày không đi là vàng rồi mà
>>Bác HUA HUA ơi bác chụp quả đuôi xe em xem tý, xem lại xem cái cảm biến lùi ở đâu.

Chỉnh sửa cuối:

buonoto

Xe tải
Ui trùi, bác lấy xe chuyên nghiệp thế. Hôm nay em cũng đi lấy con này mà phải ra về vì trong lô của em có lẫn xe cũ, nên phải làm thủ tục thêm (Chờ kết quả kiểm định =Lấy về phát chắc em đăng ký được ngay nhỉ). Mây bác làm thủ tục lẽ ra tách xe mới ra, nhưng mà không làm thế là em lại về không. Em cũng lấy con SLX, mà sao không nhìn thấy cảm biến ở phía sau nhỉ?
Cũng điều hòa tự động,...Phanh đĩa bị vàng tý là chuyện thường mà xe các bác chỉ để 1 vài ngày không đi là vàng rồi mà
>>Bác HUA HUA ơi bác chụp quả đuôi xe em xem tý, xem lại xem cái cảm biến lùi ở đâu.

Kè kè thế bên bác không chuyên nghiệp bằng bên em rùi. Mấy hum trước em co nhập một lo về có lẫn cả xe mới và xe đã qua sử dụng thế mà do ngoại giao tốt nên lấy được hết xe mới về cũng chỉ trong một ngày.

bizviet

Xe điện
Em là khách mua xe thôi. Lỗi này do người đi làm vô ý thôi nên tống tất cả và để kiểm định, nên phải chờ kết quả bác ạ. Trong cái dở có cái may bác ạ, vậy là lấy xe về em sẽ đăng ký được ngay bác nhỉ?
Kè kè thế bên bác không chuyên nghiệp bằng bên em rùi. Mấy hum trước em co nhập một lo về có lẫn cả xe mới và xe đã qua sử dụng thế mà do ngoại giao tốt nên lấy được hết xe mới về cũng chỉ trong một ngày.

Chỉnh sửa cuối:

Tien_TCFC

Xe điện
Chúc mừng Bác Chi hua hua, xe đẹp he he !!!!