Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 86 - Mãi là Niềm tự hào

Kia cd5 2003

Xe tăng
Em xin chào các bác trong hội.
Em xin được gia nhập forum, em ở Bình Dương có bác nào ở Bình Dương không ah
Không biết em đăng bài ở đây có đúng không ? có gì xin Mod thứ lỗi ah.
Bác sang thớt 87 nhé.mọi ng sang bên đó chém gió rồi ạ

vuhoabacgiang81

Xe máy
Nhờ bác chủ tịch và các bác trong hội phán hộ em cái điều hoà KIA CD5 dạo này ít mát em cũng vừa nạp đầy ga rồi,phin lọc em cũng kiểm tra thấy bình thường, dàn lạnh em cũng tháo ra vệ sinh rồi. Lốc vẫn đóng và chạy bình thường em băn khoăn không biết có cần thay lốc không? Em cần sự giúp đỡ tư vấn của các bác trước khi đưa em nó ra thợ ạ.

Vũ khắc thạch

Xe đạp
Các bác cho em hỏi, em mua bộ gioăng cảnh cửa trên sendo về thay giờ nước vào 2 cửa sau. có bác nào biết cách xử lý hoặc mua lại thay ở đâu dduwowccj không ạ. em ở thành phố Thái Nguyên, em cảm ơn.
Tôi cũng buồn vì gioăng CD5 lắm rồi. Lục khắp chợ giời cũng chỉ mua đc gioăng lởm thôi. nếubạn tìm được gioăng xịn ới tôi với nhé. Tôi cũng ở Thái Nguyên

Cocasy

Đi bộ
Nếu dc như thế thì còn gì bằng, e cũng đang tìm
Chào các bác, em có ý lên đuôi cá ( cánh gió ) cho DM nhưng ko biết lấy đâu ra nên em xin đề xuất ngu kiến thế này các bác duyệt giúp em với..
Nhà mình có bác nào thông thạo về nghề mộc chế giúp em bản mẫu (hay mượn được cái đuôi cá zin là nhất đời) sau đó gửi giúp em bảng mẫu để em tạo ra F1 bằng vật liệu composit, sau đó các bác duyệt giúp em để có 1 sản phẩm như ý, em dự là chi phí như này:
Chi phí mẫu hay ship mẫu: em hỏng chịu
Chi phí trả lại bảng mẫu: em , Nghia pride chịu
Chi phí tạo ra F1,2,3,... Đến khi đc duyệt: em, Nghia pride chịu
Chi phí để bác nào nhận được đuôi cá như ý : do bác chủ duyệt sau khi tổng hợp tổng thu trừ chi, trừ ship, trừ giao lưu ly chai lon gì ấy
Các bô lão giúp em tí í kiến để các em cd5 nhà mềnh trông mỹ miều tý nha các bác

Chúc các bác ngon giấc bên v1,v2 nheeeee

Kiapridebeta

Đi bộ
Ôi lần đầu e mới mua đc ô tô, lại kia pride beta đời 1999, mua xong chẳng biết gì toàn lên đây âm thầm học hỏi các cụ đi trước, xe e mục mọt hết gầm mới phải cho đi làm hết lại, có lẽ cách cụ đổi xe gần hết rồi nhỉ ?

dongbaclangtu

Xe điện
Ôi lần đầu e mới mua đc ô tô, lại kia pride beta đời 1999, mua xong chẳng biết gì toàn lên đây âm thầm học hỏi các cụ đi trước, xe e mục mọt hết gầm mới phải cho đi làm hết lại, có lẽ cách cụ đổi xe gần hết rồi nhỉ ?
Có người đổi xe mới thì lại có người mới mua xe cụ ạ! Các lỗi phổ biến xem ở diễn đàn này là tương đối đầy đủ rồi :D. Chúc cụ có nhiều niềm vui và kinh nghiệm với chiếc xe mới!

Ama-Kia

Xe buýt

Ama-Kia

Xe buýt
Có bác nào chơi Kia Pride mà số tư động (độ) hoặc lên phun xăng Fi cho em chim ngưỡng với!

Kiapridebeta

Đi bộ
Có người đổi xe mới thì lại có người mới mua xe cụ ạ! Các lỗi phổ biến xem ở diễn đàn này là tương đối đầy đủ rồi :D. Chúc cụ có nhiều niềm vui và kinh nghiệm với chiếc xe mới!
Cảm ơn bác, e vẫn hay vào đọc xin ít kinh nghiệm ạ

93A09336

Đi bộ
mình mới tham gia nên ko biết cả nhà có ai chia sẻ về vấn đề xe KIA Pride CD5 bị hao xăng chưa ạ.
có thể cho mình thông tin được ko! mình cảm ơn nhiều ạ.

hungkia

Xe máy
mình mới tham gia nên ko biết cả nhà có ai chia sẻ về vấn đề xe KIA Pride CD5 bị hao xăng chưa ạ.
có thể cho mình thông tin được ko! mình cảm ơn nhiều ạ.
Xe cụ hao xăng tầm nào ạ ? 8- 10L/100Km hay 10-12L/100Km ạ ? cụ nêu cụ thể tình trạng xe cụ để có thể chuẩn đoán dễ hơn ạ.
Cụ sang tập 87 ạ, Chủ tịch và các cụ cao thủ ở bên đấy hết rồi ạ.