Lại hỏi anh em về cánh lướt gió

Gaubeo

Xe tăng
Em có đặt cái cánh lướt gió chỗ bác Khôi, hẹn wkend trước đến lắp nhưng em chưa đến được. Em muốn hỏi các bác là lắp cánh lướt có 2 cách nên dùng cách nào:
1. Bắt vit.
2. Dán keo.
Và vấn đề nữa là có nên đấu điện không hay thôi chỉ lắp cánh? Làm phiền anh em góp ý.
Nhân tiện đây cũng hẹn bác Khôi khoảng chiều mai thứ 6 or thứ 7 em qua bác lắp giúp em và thay luôn em mấy cái bóng đèn gầm, lắp ốp gương, loa sub...

NGUYENNGOC

Xe tải
Theo em thì tuỳ loại cánh của Bác nữa. Nếu cánh lắp ghép thì bắt vít, còn cánh đúc nguyên cụm thì dán keo.
Đèn đóm lắp thêm cũng tuỳ mình nhưng theo em đã lắp thì đấu thêm đèn cho đẹp. Mà đã lắp thì câu cả 3 dây: pha (sáng thường trực với độ sáng vừa phải) phanh (sáng khi đạp phanh) và de (sáng khi lùi).

Gaubeo

Xe tăng
Theo em thì tuỳ loại cánh của Bác nữa. Nếu cánh lắp ghép thì bắt vít, còn cánh đúc nguyên cụm thì dán keo.
Đèn đóm lắp thêm cũng tuỳ mình nhưng theo em đã lắp thì đấu thêm đèn cho đẹp. Mà đã lắp thì câu cả 3 dây: pha (sáng thường trực với độ sáng vừa phải) phanh (sáng khi đạp phanh) và de (sáng khi lùi).
Cánh em là cánh đúc loại mỏng cánh :69:. Em đã dán rồi bác ạ và không đấu đèn vì em không muốn can thiệp vào điện đóm nguyên bản của xe.