Làm sao để xiết chặt tay đề

chuvoicon

Xe tăng
Xe e nguyên bản cả tay đề bên trái (đĩa) và bên phải (líp) đều không ôm chắc vào ghi đông, có vẻ vòng xiết của tay đề hơi rộng nên dù e có vặn chặt ốc thì nó cũng không chắc,
Các bác chỉ giúp e làm sao ạ, hay phải thêm 1 vòng đệm ở giữa tay đề và ghi đông nữa ạ?
Ngoài ra có cách nào chỉnh đề trước và đề sau cho đúng không các bác chỉ giúp, đề trước của e có 3 tầng còn đề sau có 10 vòng ạ
Thank các bác nhiều

luannissan

Xe tăng
Xe e nguyên bản cả tay đề bên trái (đĩa) và bên phải (líp) đều không ôm chắc vào ghi đông, có vẻ vòng xiết của tay đề hơi rộng nên dù e có vặn chặt ốc thì nó cũng không chắc,
Các bác chỉ giúp e làm sao ạ, hay phải thêm 1 vòng đệm ở giữa tay đề và ghi đông nữa ạ?
Ngoài ra có cách nào chỉnh đề trước và đề sau cho đúng không các bác chỉ giúp, đề trước của e có 3 tầng còn đề sau có 10 vòng ạ
Thank các bác nhiều
thường thì sẽ có 1 con ốc lục giác để vặn chặt vào ghi đông.của cụ vặn chặt mà vẫn xoay thì khả năng cụ thêm vòng đệm.cụ ở mạn nào,nếu ở Hoàng Quốc Việt qua e xem cho

xedop.com

Xe container
Lắp hết ren ốc mà ko chặt thì chắc phải đệm rồi cụ ơi, còn chỉnh đề cụ xem video youtube vì hướng dẫn bằng chữ viết qua OF sẽ khó mà lm theo được. Cụ có thể qua bên em nếu cụ gần khu vực Quán Thánh

WEDNESDAY

Xe hơi
Chỉnh đề thì lên youtube xem sẽ có nhiều clip, chỉnh nhiều sẽ rành thôi (mình mới thông được cái này một tháng, thực sự thông và chỉnh mượt mà, mình hơi cực đoan ^^), còn tay đề thường thì siết ốc lục giác là cứng thôi, đừng nên siết cứng sẽ móp ghidong, coi vậy chứ lực siết đó mạnh lắm đó bác