Khoe xe Lặn lâu quá,hôm nay e ngoi lên khoe con xe vô tình lụm đc..!

30F-5846

Xe tăng
Vô SG với mục đích tránh rét,thăm lại trường đại học ngày xưa...ấy mà thế nào e lại phải lòng em gái này luôn mới đểu...

Ngang qua bãi đậu xe,bắt gặp ngay cái mông nở hậu...
Lân la hỏi chú bảo vệ,a ơi xe khách gửi ạ...có chìa khóa gửi lại ko,a cho e ngắm xe 1 chút đc ko ạ...(anh ý ngần ngừ 1 lúc rồi đồng ý nhưng phải để a ý giám sát...)
Và đúng là xứng đáng với tình yêu sét đánh,mở cửa ra 1 cái thì...

Phần mép ngoài lưng ghế lái thường là phần xấu nhất trong bộ ghế thì em này lại ko 1 vết xước nhẹ...

Ghế phụ...

Dở nắp capo lên thì như này...

Thôi xong con ong...xe thô xe mộc mà như này,thì dọn dẹp xong chắc đẹp hú hồn...thế là...quay sang nhìn chú bảo vệ với ánh mắt đầy tội nghiệp,miệng nói tay rút 1 tờ polime..."a có thể cho e xin số chủ xe đc ko ạ..:))"
Và thế là : alo,e xin lỗi vì blah blah bloh bloh...
Chốt lại là a đang kẹt xe ngoài ngã ba Vũng Tàu,để a nói thằng em a qua đưa giấy tờ nhé,tiền e ck a nhận đc rồi...
Dạ vâng e cám ơn!!!
Viết giấy tờ mua bán xem xe các kiểu trong vòng chưa tới 15p,và rồi em ôm một mạch chạy về Tân Bình...
Trên đường đi bắt đầu cảm nhận e nó,đẹp có đẹp nhưng e về thì vẫn phải đầu tư nhiều,nhưng kệ,em đẹp e có quyền,về tới nhà lại đè ra chụp ảnh...

Ánh mắt long lanh này,thử hỏi có ai cầm lòng đc khi đã trót mang tiếng là con nghiện...E46...

Dự định những ngày sắp tới là sẽ đưa e nó đi khám tổng quát,chuẩn bị cho 1 hành trình rươ s dâu dài 1800km từ SG về HN,các bác nhớ theo dõi và tiếp thêm tinh thần cho chuyến hành trình dọc đất nước của em nhé...;)

30F-5846

Xe tăng
Chúc mừng cụ chủ có vợ hai!
Hết nhiều $ ko cụ chủ ơi!
Dạ e tính dứt tình với E46 rồi mà ko ngờ lại vẫn cứ bị dụ dỗ...sính lễ e này cao hơn xe khác chút nhưng e cảm thấy xứng đáng bác ạ...dù sao thì cũng chưa tới 300tr có 1 em hoa hậu Âu Châu...

Buihieu

Xe tải
Em hóng, mừng bác có vợ mới

Gentra hn

Xe buýt
Chúc mừng cụ, vợ đẹp mà văn cụ cũng hay quá

30F-5846

Xe tăng

berryfun

Xe điện
Chúc mừng cụ cứng cáp quá.

BM&W

[Tịch thu bằng lái]
Văn hay chữ tốt, khéo miệng đi đâu chả cưới được vợ. xe mộc như này là quá đẹp

Chung chung

Xe đạp
Vô SG với mục đích tránh rét,thăm lại trường đại học ngày xưa...ấy mà thế nào e lại phải lòng em gái này luôn mới đểu...

Ngang qua bãi đậu xe,bắt gặp ngay cái mông nở hậu...
Lân la hỏi chú bảo vệ,a ơi xe khách gửi ạ...có chìa khóa gửi lại ko,a cho e ngắm xe 1 chút đc ko ạ...(anh ý ngần ngừ 1 lúc rồi đồng ý nhưng phải để a ý giám sát...)
Và đúng là xứng đáng với tình yêu sét đánh,mở cửa ra 1 cái thì...

Phần mép ngoài lưng ghế lái thường là phần xấu nhất trong bộ ghế thì em này lại ko 1 vết xước nhẹ...

Ghế phụ...

Dở nắp capo lên thì như này...

Thôi xong con ong...xe thô xe mộc mà như này,thì dọn dẹp xong chắc đẹp hú hồn...thế là...quay sang nhìn chú bảo vệ với ánh mắt đầy tội nghiệp,miệng nói tay rút 1 tờ polime..."a có thể cho e xin số chủ xe đc ko ạ..:))"
Và thế là : alo,e xin lỗi vì blah blah bloh bloh...
Chốt lại là a đang kẹt xe ngoài ngã ba Vũng Tàu,để a nói thằng em a qua đưa giấy tờ nhé,tiền e ck a nhận đc rồi...
Dạ vâng e cám ơn!!!
Viết giấy tờ mua bán xem xe các kiểu trong vòng chưa tới 15p,và rồi em ôm một mạch chạy về Tân Bình...
Trên đường đi bắt đầu cảm nhận e nó,đẹp có đẹp nhưng e về thì vẫn phải đầu tư nhiều,nhưng kệ,em đẹp e có quyền,về tới nhà lại đè ra chụp ảnh...

Ánh mắt long lanh này,thử hỏi có ai cầm lòng đc khi đã trót mang tiếng là con nghiện...E46...

Dự định những ngày sắp tới là sẽ đưa e nó đi khám tổng quát,chuẩn bị cho 1 hành trình rươ s dâu dài 1800km từ SG về HN,các bác nhớ theo dõi và tiếp thêm tinh thần cho chuyến hành trình dọc đất nước của em nhé...;)
Chúc mừng cụ cưới được cô vợ ưng ý !

lamtruong83

Xe tải
E cám ơn,cơ mà e toàn viết theo mạch cảm xúc nóng hổi hồi chiều,chứ ko văn vẻ hoa lá cành gì đâu ạ...;)
Híc bác lại mua thêm xe ah, fiat đã dọn đến đâu rồi ạ, lại làm chuyến xuyên việt về ăn tết ah, chúc mừng bác.

30F-5846

Xe tăng
Híc bác lại mua thêm xe ah, fiat đã dọn đến đâu rồi ạ, lại làm chuyến xuyên việt về ăn tết ah, chúc mừng bác.
Dạ e bận quá mới lôi em nó sang đến bs Tuệ bên SS,chứ hiện như nào thù quả thực e chưa biết ạ...sang tuần chắc e lên đg bác ạ...