Lắp dvd cho mazda3 , các bác tư vấn dùm em

Prince1111

Xe máy
Em có con mazda3 định lắp dvd thay cho cd 6 đĩa.
Em hỏi 2 chỗ :

- 1 gara thì bác ý bảo là có hàng taiwan , đặt mới đem về lắp
mà bác ý bảo là dvd của mazda3 2010 luôn
- 1 bác ở cửa hàng đồ chơi thì báo em là có con caska mazda3

Giá 2 bác thì như nhau , 9,5 triệu là làm. Em chỉ băn khoăn là lắp cái nào thì tiếng chuẩn như cái CD theo xe.Vì xe trước em thay dvd tiếng kém kô bằng CD theo xe nên đến lần này em sợ. Mò lên đây thỉnh giáo các bác xem cái nào chuẩn thì chỉ em. Bác nào có hàng mà đảm bảo tiếng chuẩn đắt hơn 1 tí em cũng đến làm. Em thx các bác nhiều

.:6666:.

Xe máy
nếu bác thích theo option của xe cho đẹp thì dễ mua, cứ ra nội thât nào chẳng có, nhưng ảnh ko đẹp, Còn thích ảnh đẹp, âm thanh hay thì làm con JVC..v..v Alpine + mặt dưỡng, nếu ko, bác ra của hàng, kêu bọn nó thử cho cả 2 loại, bác sẽ thấy ảnh khác hẳn, nên chọn mấy cái đĩa Thúy Nga xem ảnh thấy rõ độ màu sắc của nó, nhìn cái rẻ ( theo option ) thì ảnh nhạt lắm

Prince1111

Xe máy
nhưng con mazda cái đầu dvd của nó thì lại liền với cái bảng thông số của xe bác à. Nếu em mua con jvc như của bác cũng được , em cũng thích lắm nhưng lại kô xem đc thông số của xe, giờ giấc với nhiệt độ , tốc độ quạt điều hòa bác à :( bác nào biết hàng dvd mazda chuẩn nào mà đầy đủ cả thông số xe tư vấn cho em nha. thx các bác nhìu

chuongga

Xe đạp
Em cũng đang quan tâm vụ này, có bác nào đã lắp cho ý kiến đê.............
Search trên mạng thì thấy toàn đồ Tàu sản xuất riêng cho M3 nhiều loại từ vài trăm đến hơn 1k usd, trông thì cũng rất đẹp nhưng không biết chất lượng thế nào.

Mazda 3 2009

Xe hơi
em cũng đang định lắp dvd theo xe cho mazda 3 2009, các bác biết loại nào tốt giá cả và địa điểm mua thì tư vấn anh em với nhé

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
nhưng con mazda cái đầu dvd của nó thì lại liền với cái bảng thông số của xe bác à. Nếu em mua con jvc như của bác cũng được , em cũng thích lắm nhưng lại kô xem đc thông số của xe, giờ giấc với nhiệt độ , tốc độ quạt điều hòa bác à :( bác nào biết hàng dvd mazda chuẩn nào mà đầy đủ cả thông số xe tư vấn cho em nha. thx các bác nhìu
Vẫn xem được bình thường cụ nhá, có mất đâu :D

pioneer.vn

Xe tải
Số 10 Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Website
www.pioneer.vn
Em có con mazda3 định lắp dvd thay cho cd 6 đĩa.
Em hỏi 2 chỗ :

- 1 gara thì bác ý bảo là có hàng taiwan , đặt mới đem về lắp
mà bác ý bảo là dvd của mazda3 2010 luôn
- 1 bác ở cửa hàng đồ chơi thì báo em là có con caska mazda3

Giá 2 bác thì như nhau , 9,5 triệu là làm. Em chỉ băn khoăn là lắp cái nào thì tiếng chuẩn như cái CD theo xe.Vì xe trước em thay dvd tiếng kém kô bằng CD theo xe nên đến lần này em sợ. Mò lên đây thỉnh giáo các bác xem cái nào chuẩn thì chỉ em. Bác nào có hàng mà đảm bảo tiếng chuẩn đắt hơn 1 tí em cũng đến làm. Em thx các bác nhiều
Bác có thể tham khảo model AVH-P4250DVD của Pioneer, bác tham khảo luôn hình 1 sản phẩm AVH-P4250DVD được độ lên xe Mazda tại Duy Linh

AliHieu

Xe buýt
Theo e thì kụ chơi con caska mazda3 2010 ấy, đầy đủ các kết nối và có GPS VietMap nhưng giá thì 14 củ bằng e pioneer kia nhưng chắc âm thanh hình ảnh ko bằng nhưng được cái trong sẽ đẹp hơn vì nó có đầy đủ nút bấm 2 bên trong đẹp và sang hơn hẳn