[VHGT] Lễ phát động chương trình Chung tay XDVHGT lần II + Hình ảnh :d

ducmanh

Xe điện
Kính thưa các cụ /các mợ

Như thông tin của một số thớt trên Diễn đàn otofun đã dưa tin, lễ phát động phong trào : chung tay xây dựng văn hóa giao thông dự định tổ chức vào ngày 31/3 nhưng do trùng với ngày lễ do đó phải hoãn đến ngày 7/4, khi hội thảo trên bàn bầu dục có rất nhiều quan điểm tổ chức khác nhau, và sau đây là quan điểm được nhiều các cụ/các mợ bỏ phiếu và ngày đó đã cận kề, nên em thay mặt ban phát động phong trào, được thông báo tới các cụ /các mợ biết chương trình được tiến hành như sau:

Địa điểm tiến hành nghi lễ: Tại café 3B Lê Văn Lương
Thời gian:
8h30 đón khách
9h00 đến 10h00 dán banner và thanh toán kinh phí
( do hoàng thân campuchia và ca sỹ lệ quyên chịu trách nhiệm)

10h30 Diễu hành:
Phần này sẽ tùy các offer tự tổ chức theo nhóm, đi theo lộ trình nào các bác thấy hợp lý về thời gian và thu hút được sự quan tâm đông đảo của quần chúng.

Sau đây là lộ trình các cụ/các mợ tham khảo.

1- Lê Văn Lương- Giảng Võ- Nguyễn Thái Học- Hai Bà Trưng- Đinh Tiên Hoàng-Hàng Bông- Điện Biên Phủ - Kim Mã- Nguyễn Chí Thanh- Lê Văn Lương

2- Lê Văn Lương - Nguyễn Chí Thanh - Mim Mã- Hùng Vương – Đường Thanh Niên – Thụy Khuê – Liễu Giai – Lê Văn Lương

3- Lê Văn Lương – Khuất Duy Tiến – Nguyễn Trãi – Chùa Bộc – Phạm Ngọc Thạch - Đại Cồ Việt – Phố Huế – Hai Bà Trưng – Bà Trệu – Đại Cồ Việt – Xã Đàn – Nguyễn Lương Bằng – Tây Sơn – Nguyễn Trãi – Lê Văn Lương[/I]

Sau khi diễu hành kết thúc tất cả tập chung tại Lê Văn Lương để tổng kết, và đưa ra những cảm nhận khi dán banner tham gia trên đường.

các cụ/các mợ nếu không có điều kiện tham gia được phần diễu hành cũng tranh thủ đến nhận banner và dự off buổi trưa. Các cụ/các mợ không đi theo tuyến diễu hành thì ngồi chém gió. Dự kiến mời đại diện BĐH phát biểu ý kiến kết luận

Em thay mặt ban tổ chức kính mong các cụ/các mợ bớt chút thời gian vàng ngọc, đến tham gia chương trình để truyền thông về ý thức giao thông cho toàn xã hội và cũng là nâng cao tinh thần Otofun về một tương lai tươi sáng cho văn hóa giao thông trong tương lai!

Chỉnh sửa cuối:

Car_Passion

Xe buýt
Website
www.SdtWorld.vn
Các cụ chắc không cần phải dán thêm cái này làm gì, sắp tới có phí mới của bộ trưởng # đường sẽ rất thoáng và mát không phải chen nhau đâu cụ :D.

calibrationwater

Xe điện
Xin lỗi các cụ vì chen ngang, tầm này cũng liên quan đến giao thông nhưng đến phí với thuế đang là vấn đề bức xúc !

Các cụ mà cân nhắc chuyển sang thông điệp thuế, phí thì tốt quá ! cả Of thơm lây !

Kính cụ !

highspeed250

Xe hơi
Các cụ đi oto diễu văn hóa giao thông xong lại nhao ngay vào hàng bia tổng kết ạ? Tí các đồng chí xxx lại bắt hà hơi thổi ngạt thì nguy to!

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Các cụ chắc không cần phải dán thêm cái này làm gì, sắp tới có phí mới của bộ trưởng # đường sẽ rất thoáng và mát không phải chen nhau đâu cụ :D.
Việc này hình như...đã dừng lại vì bị phản ứng quyết liệt từ dưới lên và từ trên xuống (nguồn tin riêng của em nhận đc là như thế) :P

Dogia

Xe điện
Việc này hình như...đã dừng lại vì bị phản ứng quyết liệt từ dưới lên và từ trên xuống (nguồn tin riêng của em nhận đc là như thế) :P
Cụ đừng mắc bẫy, chúng nó nghi binh như thế là võ bẩn cả đấy thôi. Cụ đã thấy những tuyên bố không tăng giá xăng chửa?
Em đề nghị nên dán thêm mấy câu thơ trích trong bài Á TẾ Á CA cho nó phù hợp với giai đoạn nước sôi lửa bỏng hiện nay :D

Boing767

Xe điện
Sáng thứ 7 e ra dán nhá...dưng diễu hành thì hơi bí thời gian ! Thanks các cụ mợ tổ chức CT .

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
chỉ cần ra 3B LVL là được dán OF ah bác chủ thớt
Dạ sáng thứ 7 mời Bác ra 3B Lê Văn Lương sẽ được dán banner của phong trào Chung tay xây dựng văn hóa giao thông ạ.
Rất vui khi có bác cùng tham gia chương trình!

blackpaint

Xe container
Giá mà được dán cái banner phản đối thu phí thì hay các cụ ạ.

Thiepk32

Xe tăng
sáng thứ 7 em vẫn phải đi làm cụ nàu phần em 1 của 2b và 1 của 4b nhé.

Toyota Celica

Xe container
Sau đợt này of có khi tăng thêm cái banner

Đừng nóng vội , sẽ đến lượt bạn bị thu phí .

eparch

Xe buýt
Cho e đk logo 1 ô tô 2 xe đạp nhé :)

A # xin giảm xuống còn 1 nửa và chưa đưa ra lộ trình thực hiện vào lúc nào...

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Có logo k a ơi:D:D mà hiện tại e k có xe,e đến rồi xin đi cùng đc k ạ?hjhj

xe thủng lốp

Xe container
Em vẫn chưa nhìn thấy cái banner nó như thế nào cho em xin 500 ảnh cho nó sinh động :D