Lời khuyên cho các cụ nào có ý định mua xe nhập

TuCongCuu

Xe hơi

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Em là sale. Em có nói "giá xe nó không có giảm đâu, cái tin giảm từ 83 xuống 70 gì đó là chả ảnh hưởng gì nhiều tới thị trường xe hơi đâu" thì có khi các anh ấy chả tin mà nghĩ em nói vậy chắc để bán được xe ấy mà. Em nghĩ ai cần thì người ta vẫn mua, ai chưa cần thì cứ chờ thôi.

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Lòng vòng đâu cũng vào choòng cã thui cụ ơi ! giảm cái này , tăng cái kia đó là sách chiến lược có từ lâu ruồi

namlieu102vnn

Xe điện
giảm đc một thứ tăng 3 thứ thì xe có rẻ đâu , máu là xúc (nếu đủ dk) . chờ đợi mệt người .
các cụ nói đếch có sai : cưới vợ phải cưới liền tay :D

Don Carleone

Xe máy
mợ mấy thằng bồi bút ngu như dog. cứ để xem sang năm giá xe có giảm ko nhé.

quangtayho

Xe container
Máu cứ chiến thuôi , chứ đợi chờ mất sờ sướng ;)
Chuẩn cụ ạ. Thích thì quất. đội mưa, đội nắng từ giờ đến khi giảm thuế có mà trụi hết tóc à. Mà cái thói đời VN mình, giảm cái này thì tăng cái khác thôi mừ. VU giảm thuế NK nhưng lại tăng thuế trước bạ = hòa

cuongduongtri

Xe hơi
Em cũng không điên mà hy vọng giá xe sang năm sẽ giảm theo cái quyết định giảm thuế khỉ gió kia,dưng mà em lại hy vọng giá USD sẽ giảm để em có cơ hội mua xe nhập...tích cóp mãi mới gom được mớ xiền,hân hoan đi xem xe cộ thế nào thì ngã bổ chửng luôn, so với cách đấy có hơn hai tháng mà giá xe nhập,em nào em nấy cũng đội lên bốn năm chục củ....nghĩ mà chán kô buồn chết

minh0075

Xe điện
Giảm đâu éo biết,chỉ biết mấy tuần qua mà chần chờ thì chú Getz1.1 vọt thêm gần 3 chục củ do us$ tăng giá.Cậu bạn em ký hợp đồng con forte xong 1 tuần chưa có xe $ nó lên tính ra dôi mất 5 chục củ.

AM_One77

Xe tải
Chuẩn cụ ạ. Thích thì quất. đội mưa, đội nắng từ giờ đến khi giảm thuế có mà trụi hết tóc à. Mà cái thói đời VN mình, giảm cái này thì tăng cái khác thôi mừ. VU giảm thuế NK nhưng lại tăng thuế trước bạ = hòa
Em đồng tình với bác. Ai có tiền + máu lên thì quất luôn. Xuống thuế này thì tăng thuế khác, điều kiện Việt Nam mình như thế này thì giá xe không bao giờ rẻ được đâu.

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Em cũng không điên mà hy vọng giá xe sang năm sẽ giảm theo cái quyết định giảm thuế khỉ gió kia,dưng mà em lại hy vọng giá USD sẽ giảm để em có cơ hội mua xe nhập
Cho dù USD có suy yếu chứ chưa tính tới chuyện nó đứng yên hay lên giá thì tỉ giá USD so với VND vẫn tăng vì đơn giản VND yếu nhanh hơn đồng đô la Mỹ. Nó yếu ra sao thì các bác cứ xem giá vàng, giá đất, giá mớ rau, giá thịt lợn ấy. Đừng chỉ có nhìn vào chỉ số lạm phát.

Chỉnh sửa cuối:

cuongduongtri

Xe hơi
Giảm đâu éo biết,chỉ biết mấy tuần qua mà chần chờ thì chú Getz1.1 vọt thêm gần 3 chục củ do us$ tăng giá.Cậu bạn em ký hợp đồng con forte xong 1 tuần chưa có xe $ nó lên tính ra dôi mất 5 chục củ.
Thì đới...chần chừ như em thì bây giờ mới ăn mứt cả đống,lúc trước gom được một mớ nếu rinh em Matiz GR lúc ấy mới có hơn 340 củ một tẹo thì thoải mái,hân hoan định ngày rồi thì một lũ chim lợn can gián:nếu cố được thì cố làm em Lac SE nhập cho nó hoành,nghe cũng bùi tai bèn cắn răng giật chỗ này tóm chỗ kia,cho đến khi hòm hòm thì đùng một cái Obama nó phi như ngựa,thế là hịt,tặc lưỡi quay lại em Matiz GR thì nay đã là 380 củ ...thế là éo biết thế nào mà nói...giờ cứ về tới nhà là gấu mặt như đâm lê,hở ra là chì triết ,đay nghiến..Án vãi!!!!

TuCongCuu

Xe hơi
Thì đới...chần chừ như em thì bây giờ mới ăn mứt cả đống,lúc trước gom được một mớ nếu rinh em Matiz GR lúc ấy mới có hơn 340 củ một tẹo thì thoải mái,hân hoan định ngày rồi thì một lũ chim lợn can gián:nếu cố được thì cố làm em Lac SE nhập cho nó hoành,nghe cũng bùi tai bèn cắn răng giật chỗ này tóm chỗ kia,cho đến khi hòm hòm thì đùng một cái Obama nó phi như ngựa,thế là hịt,tặc lưỡi quay lại em Matiz GR thì nay đã là 380 củ ...thế là éo biết thế nào mà nói...giờ cứ về tới nhà là gấu mặt như đâm lê,hở ra là chì triết ,đay nghiến..Án vãi!!!!
Đọc bài cụ này buồn cười quá, đã Vod cho cụ rồi đó. Chúc cụ mau sớm cưới đc vợ hai ngon lành trong cái thời buổi loạn lạc này!~o)

PHÓNG

Xe tải
Thông tin này em nghe cách đâu cũng lâu lắm rồi thì phải :-B

Mazda3CB

Xe tăng
Iem chả biết, nhưng mà xe còi của e nhá, hồi tháng 6 có 32.5k, giờ là 34k, tỷ giá lúc em mua là 19.5 giờ là 21.xxx
Chả biết rẻ đi hay đắt lên nữa :))

mati

Xe buýt
Còn lâu giá xe ở VN mới giảm.Đầy tớ đã từng bảo không tăng giá xăng mà mấy hôm sau lại tăng còn không biết ngượng nữa là đề xuất

waa

Xe tải
Có thằng nào tư dưng giảm lợi nhuận không ! khuyến mãi cái này sẽ thò tay lấy cái khác . Giảm x thì lúa thóc đâu nuôi đầy tớ .

BARCA

Xe tăng
Cụ bớt nóng, họ cũng chỉ muốn tốt cho cụ thôi nhưng ở cái nước rừng vàng biển bạc này chẳng tin được cái gì đâu. Đề xuất với cả tầm nhìn...Chán vãi