Đánh giá Lựa chọn giữa dòng X series

anhtm

Xe máy
KĐT Vinhomes Riversides, Long Biên, Hà Nội
Thực sự kết em X5 đời bây h, Bản sport mà thay cái mâm xe thành chữ Y như của Phan Dũng nhập mỹ thì tương đối hoàn hảo. so với Gle, volvo XC 90, RX, President thì X5 cảm giác đỉnh hơn cả. Có em president thì trông ngông cuồng hơn nhưng lại yếu về mặt thương hiệu và thiết kế nội thất. Đang phân vân RX và X5. Ngại X5 vì mình mỗi ngày chạy 100km và bảo dưỡng sửa chữa thì ko biết có vỡ mồm ko?

Thực sự kết em X5 đời bây h, Bản sport mà thay cái mâm xe thành chữ Y như của Phan Dũng nhập mỹ thì tương đối hoàn hảo. so với Gle, volvo XC 90, RX, President thì X5 cảm giác đỉnh hơn cả. Có em president thì trông ngông cuồng hơn nhưng lại yếu về mặt thương hiệu và thiết kế nội thất. Đang phân vân RX và X5. Ngại X5 vì mình mỗi ngày chạy 100km và bảo dưỡng sửa chữa thì ko biết có vỡ mồm ko?
X5 nhé bác, Rx cách âm các thứ không bằng đâu ạ.

Quan Huu Tam

Xe hơi
Bảo dưỡng sửa chữa mấy năm đầu em thấy không có gì, các năm sau thì theo các mốc lớn mà làm thôi bác ạ. Bác chắc thích lái thì X5 mà phang thui hihi

anhtm

Xe máy
KĐT Vinhomes Riversides, Long Biên, Hà Nội
Bảo dưỡng sửa chữa mấy năm đầu em thấy không có gì, các năm sau thì theo các mốc lớn mà làm thôi bác ạ. Bác chắc thích lái thì X5 mà phang thui hihi
X5 nhé bác, Rx cách âm các thứ không bằng đâu ạ.
Chắc thế thật, vì kể ra con X5 này giá cũng xêm xêm con macan S. Nhìn con macan của con bé sát nhà trông nhỏ con hơn X5. Đang đi dòng nhật lên chuyển sang dòng đức là cả một sự đắn đo.

Quan Huu Tam

Xe hơi
Chắc thế thật, vì kể ra con X5 này giá cũng xêm xêm con macan S. Nhìn con macan của con bé sát nhà trông nhỏ con hơn X5. Đang đi dòng nhật lên chuyển sang dòng đức là cả một sự đắn đo.
Macan thì nhỏ hơn rõ rồi bác ạ. Bác cứ thử chán chê xong chọn cho chắc, tội gì

anh Peter

Xe hơi
E biết giá gấp đôi. E cũng nói ở trên là cả 2 xe có mua thì cũng fai trả góp rồi. Có điều mua X3 thì ko fai bán xe ford đi và trả góp nhẹ hơn. Còn mua X5 thì bắt buộc fai bán xe cũ rồi. Vấn đề e thắc mắc là chi phí bảo trì bảo dưỡng độ đẽo này nọ có căng lắm ko thôi 😂.
X5 từ mấy năm trở lại đây khá bền. Nhà em đi con X5 2021 được 6 tháng chả có vấn đề gì cả. Bác có thể xem có dòng hybrid không, đi khá tiết kiệm xăng. Như con nhà em toàn được 42 miles per gallon :D

anh Peter

Xe hơi
Xe đi được 6 tháng mà đã như thế thì tốt nhất đổi xe, cụ bên Mỹ thì xe rẻ mà nhiều loại tốt.
Pin nó để nhanh chai thế thôi nhưng chạy tốt chán cụ ạ. Xe mới mua mới cứng mà, nhà em nông dân nên toàn đi xe toàn chạy ít nhất phải 10 năm mới đổi :D