(Lưu trữ)Những chuyến đi của Funs

Trạng thái
Thớt đang đóng

Good evening

Xe đạp
Đôi lời hay nhiều lời có vấn đề gì đâu cụ, cháu cũng vừa bén mảng vào đây, bị mắng nuôn! Thế t...ỳ...t...ô...i! Cháu té! :D

Giong to

Xe máy
Đôi lời hay nhiều lời có vấn đề gì đâu cụ, cháu cũng vừa bén mảng vào đây, bị mắng nuôn! Thế t...ỳ...t...ô...i! Cháu té! :D
Em cũng chả ghét gì kụ, kụ đi hay ở tùy kụ miễn kụ đừng làm ảnh hưởng tới mọi người là được.

Good evening

Xe đạp
Các cụ cứ làm cháu ngượng X_XX_XX_X

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Cắt tóc trông như dở người ý nhỉ =)) Chắc do chấy rận đầy đầu...
Thế à, thế thì thằng chóa nào đầu cua từ đời tám hoánh nào thế??? Chóa chê mèo lắm lông à.

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Đấy là người ra theo thời chang chứ không phải bị chấy rận, con đĩ nhá :)).
Cứ nhận đi cho tiến bộ.
Thời trang chóa gì mà cả đời có nhõn 2 cái áo thun màu tím Huế với cái màu hồng hoa mười giờ mặc nghìn năm rồi mà vẫn mặc mãi... bạn xedep mà há há =))

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thời trang chóa gì mà cả đời có nhõn 2 cái áo thun màu tím Huế với cái màu hồng hoa mười giờ mặc nghìn năm rồi mà vẫn mặc mãi... bạn xedep mà há há =))
Zìm hàng bờ rồ...:P

nói đi nói lại hoá ra iem lại hoá ngon, tóc thì cắt ngắn lại có dững 3 cái áo lận.Hơn hẳn nhà bác phim nhớ.

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Zìm hàng bờ rồ...:P

nói đi nói lại hoá ra iem lại hoá ngon, tóc thì cắt ngắn lại có dững 3 cái áo lận.Hơn hẳn nhà bác phim nhớ.
Chả biết... bì với Xấu Zai còn chả xong thì ko hiểu là Phim ở tầm nào, như Cú với Công..

Tuanphim

Xe điện
Còn hơn con đĩ, người rõ là to lại đú mặc áo bo đỳ, hố hố. Nhà người ta ít có điều kiện chỉ thế thoai, anh Đệp nhờ :))

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Còn hơn con đĩ, người rõ là to lại đú mặc áo bo đỳ, hố hố. Nhà người ta ít có điều kiện chỉ thế thoai, anh Đệp nhờ :))
Người ngon thì mới mặc được áo Bo Đì... còn cái loại "xã xệ" mà mặc Bo Đì thì trông phì nộn nhìn phát buồn Alan Đờ... Nôn.. nhnf lại mình đi.. Ngồi con Matiz lái xe mà người đi đường tưởng xe không người lái =))

benghe

Xe điện
Báo cáo các cụ, các mợ, em cũng mon men tham gia sinh hoạt bên Chi hội Kia Carens (bên đó toàn các cụ cũng dễ thương, đoan trang), đang lên kế hoạch đi Việt bắc - cụ thể là về Cao Bằng là quê của 1 cụ thành viên bên đó.
Em thấy FUNS lâu lâu không đi đâu và cái cung này có vẻ phủ lý nên up vào đây, nếu FUNS thu xếp giao lưu phối hợp được thì cũng vui.
Link lịch trình cụ thể đây ạ:
http://www.otofun.net/threads/285699-tin-tuc-su-kien?p=6911816#post6911816

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Báo cáo các cụ, các mợ, em cũng mon men tham gia sinh hoạt bên Chi hội Kia Carens (bên đó toàn các cụ cũng dễ thương, đoan trang), đang lên kế hoạch đi Việt bắc - cụ thể là về Cao Bằng là quê của 1 cụ thành viên bên đó.
Em thấy FUNS lâu lâu không đi đâu và cái cung này có vẻ phủ lý nên up vào đây, nếu FUNS thu xếp giao lưu phối hợp được thì cũng vui.
Link lịch trình cụ thể đây ạ:
http://www.otofun.net/threads/285699-tin-tuc-su-kien?p=6911816#post6911816
Cái này em thấy hay, cơ mà hai ngày 3 đêm, cá nhân em chắc ko theo nổi nhất lại rơi vào cuối tuần.
Trong tháng này anh em cũng có cái lịch nho nhỏ là đi HP nghe nhạc Chế Linh nên ko dám xin thêm visa .

Mà cứ để xem thế nào đã ạ, biết đâu phút cuối lại thay đổi.hì

Trạng thái
Thớt đang đóng