[Funland] Máy in A4 nào hợp lý?

muoibaconcho

Xe điện
Cụ khuyên em con HP mã 107w hay 1 trong các con trong list của cụ gửi ạ?

Được gửi từ iPhone - Otofun
Em khuyên cụ chọn dòng W thôi. Còn list em tuyền máy đời tống, em dùng mãi nó chả chịu hỏng, nhất là cái hp 1102W ấy, có thể đã đc 7-10 niên rồi (em ko nhớ chính xác).

OneWay82

Xe hơi
Em khuyên cụ chọn dòng W thôi. Còn list em tuyền máy đời tống, em dùng mãi nó chả chịu hỏng, nhất là cái hp 1102W ấy, có thể đã đc 7-10 niên rồi (em ko nhớ chính xác).
Vâng em cảm ơn cụ, cụ dùng gì mà có nhiều máy in thế? :D

muoibaconcho

Xe điện
Vâng em cảm ơn cụ, cụ dùng gì mà có nhiều máy in thế? :D

Em có 1 cái canon A3 cắm dây (no W) để in bản vẽ, 1 cái in màu HP laser A4 W để in ảnh (em cực ghét tắc mực in phun nên dù laser ko đẹp bằng em vẫn thích hơn), 1 cái đa di năng brother để copy in ấn văn bản A4, còn cái 1102 kia thì cũ quá rồi nhưng nó chửa hỏng thì cứ để in linh tinh. Mấy hôm học on night cô giáo gửi bài qua đt em cứ dùng đt in luôn rồi đưa cho F1 nó làm nên em thấy W rất là tiện.

OneWay82

Xe hơi
Em có 1 cái canon A3 cắm dây (no W) để in bản vẽ, 1 cái in màu HP laser A4 W để in ảnh (em cực ghét tắc mực in phun nên dù laser ko đẹp bằng em vẫn thích hơn), 1 cái đa di năng brother để copy in ấn văn bản A4, còn cái 1102 kia thì cũ quá rồi nhưng nó chửa hỏng thì cứ để in linh tinh. Mấy hôm học on night cô giáo gửi bài qua đt em cứ dùng đt in luôn rồi đưa cho F1 nó làm nên em thấy W rất là tiện.
Vâng em cảm ơn cụ, em châm cứu ợ :)

ZoBon

Xe buýt
Cụ tư vấn quá 9xác. Ở nhà e đang dùng HP jet pro. In chán kinh khủng. Bọn này nó lại còn có con chip ở hộp mực. Thi thoảng phải thay nó không nó cứ báo tone very low rất khó chịu. Ở công ty cũng 1 con Hp jet pro chỏng chơ chả ai thèm dùng. Con brother wifi thì cháy hàng. Phọt nhanh, ko bị quăn giấy thừa khi để lâu

Ben BMS

Xe buýt
In A4 từng mặt thì cứ Canon LBP 2900 mà phang, trâu bò nồi đồng cối đá, tự đổ mực cũng dễ
Con này quá trâu bò, mỗi tội chỉ in đc 1 mặt, nhà em đang sài, dạo này in nhiều 2 mặt nên hơi mệt.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Dịch bệnh nên bên em lại yêu cầu về nhà làm. Em tranh thủ kết hợp, nên muốn mua cái máy in laser A4 có wifi nhưng loại nào rẻ mà chi phí mực, phụ kiện... lâu dài nó hợp lý các cụ nhỉ?
Em in không nhiều, tháng vài trăm trang nhưng càng nét càng tốt (em in bản vẽ CAD hoặc PDF là chính, tý word excel nữa).
Hàng Anh Em mầu, em mua thanh lý 500k.