[Xe cộ] Máy lọc KK oto Philips GP6201 - Thanh lý camera hành trình Blackvue, Vietmap - update TRANG CUỐI, mời các cụ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn

Bong24

Xe hơi
Kụ cho em giá của cam DR-500G với ạ, với lại thời gian lắp bao lâu ạ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

YEU_VO_HAI

Xe tải
Website
www.sekisuipilon.com.au
Cho em hỏi con vỏ chìa khóa Mobis thay thế có khó khăn ko? có dùng cho con sonata y20 2009 của em đc ko. Thanks Cụ.
Ủn giúp!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cho em hỏi con vỏ chìa khóa Mobis thay thế có khó khăn ko? có dùng cho con sonata y20 2009 của em đc ko. Thanks Cụ.
Ủn giúp!
Thay đơn giản thôi cụ ơi, cụ cầm qua em thay cho ợ, 5p là xong, dưng còn chìa thì cụ phải cầm qua hàng khóa, cho họ oánh chìa mới mất tầm 5 xịch nữa là okie cụ nhá

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Cái máy khử mùi của cụ nghe có vẻ ngon nhỉ. Ko rõ hiệu quả khử mùi thế nào ạ? Có cụ nào dùng rồi review giải ngố cho e với. E trc nay chưa dùng khủ mùi bao h, nhưng h chuyển sang đi con Mer già nên mùi ghế da của nó làm nhiều ng ko quen dễ say ạ.

Zang-Chân-Tay

Xe buýt

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cái máy khử mùi của cụ nghe có vẻ ngon nhỉ. Ko rõ hiệu quả khử mùi thế nào ạ? Có cụ nào dùng rồi review giải ngố cho e với. E trc nay chưa dùng khủ mùi bao h, nhưng h chuyển sang đi con Mer già nên mùi ghế da của nó làm nhiều ng ko quen dễ say ạ.
Ngon choét, mời cụ choén đê

Em "nai" cụ rồi đấy. Tặng em cái "ô-fun" đi. Em vừa order bộ bấm móng tay ra Ga HN đấy, cụ mang luôn cho em với được hem? Vod cụ! =D>
Chán cụ, không lao luôn lúc đới để em bảo xe ôm cầm đi, giờ xe ôm đi mất tiêu rồi, thôi, cho em nợ cụ nhá, lcus nào cụ rảnh thì qua 96 Nguyễn Khang giao lưu rồi khuân hộ em với ah, hoặc tiện đường ship thì em bẩu xe ôm cầm qua cụ ah. tks cụ nhều

Zang-Chân-Tay

Xe buýt
[QUOTE
Chán cụ, không lao luôn lúc đới để em bảo xe ôm cầm đi, giờ xe ôm đi mất tiêu rồi, thôi, cho em nợ cụ nhá, lcus nào cụ rảnh thì qua 96 Nguyễn Khang giao lưu rồi khuân hộ em với ah, hoặc tiện đường ship thì em bẩu xe ôm cầm qua cụ ah. tks cụ nhều[/QUOTE]

Chán cụ. Em lấy thêm bộ Status - Xạc trắng (chân dài) : 550.000đ / bộ; em tin cụ đây là đồ made in Hàn Quốc em mới lấy đấy. Giao cho em trước 11h, vẫn ở chỗ cũ nhé. Nhớ mang cho em quả Ô-tô phủn đấy! :D

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
[QUOTE
Chán cụ, không lao luôn lúc đới để em bảo xe ôm cầm đi, giờ xe ôm đi mất tiêu rồi, thôi, cho em nợ cụ nhá, lcus nào cụ rảnh thì qua 96 Nguyễn Khang giao lưu rồi khuân hộ em với ah, hoặc tiện đường ship thì em bẩu xe ôm cầm qua cụ ah. tks cụ nhều
Chán cụ. Em lấy thêm bộ Status - Xạc trắng (chân dài) : 550.000đ / bộ; em tin cụ đây là đồ made in Hàn Quốc em mới lấy đấy. Giao cho em trước 11h, vẫn ở chỗ cũ nhé. Nhớ mang cho em quả Ô-tô phủn đấy! :D[/QUOTE]

Hic, cụ chơi em khó quá, đang hết hàng món này cụ ơi, cuối tuần mới có ợ, hiện chỉ còn loại đen, 650k.
Cụ không vội thì để cuối tuần được không ợ, tks cụ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

Hai Vu

Xe tải
Cụ jing cho e hỏi nhà cụ có cái chổi gạt của i30 cw ko ạ. Neeus co, Cụ pm cái giá nhé. Cảm ơn cụ! Nhân tiện, dạo này lưng cụ thế nào rồi? Ổn chưa ạ?

crazyspeed

Xe tải
Hôm nọ lắp của cụ quả Cam 4 củ 2 ấy, mà chạy xe ban ngày xem bằng máy tính thì tương đối ổn cụ ạ, ban đêm mà trong phố cũng dòm được, có điều là em hỏi wifi có lúc được lúc xịt cụ ạ, mà em hỏi phát nữa là cứ đi vào chỗ sóc là nó lại kêu chít chít điếc tai quá em biết phải làm sao cụ ơi!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ jing cho e hỏi nhà cụ có cái chổi gạt của i30 cw ko ạ. Neeus co, Cụ pm cái giá nhé. Cảm ơn cụ! Nhân tiện, dạo này lưng cụ thế nào rồi? Ổn chưa ạ?
Đã PM cụ ợ

Hôm nọ lắp của cụ quả Cam 4 củ 2 ấy, mà chạy xe ban ngày xem bằng máy tính thì tương đối ổn cụ ạ, ban đêm mà trong phố cũng dòm được, có điều là em hỏi wifi có lúc được lúc xịt cụ ạ, mà em hỏi phát nữa là cứ đi vào chỗ sóc là nó lại kêu chít chít điếc tai quá em biết phải làm sao cụ ơi!
Về nguyên tắc chú này thì khi muốn kết nối wifi thì phải nhấn nút đỏ phía sau máy cụ ah, hoặc khi mới khởi động xong, thì máy sẽ tự chạy ừii, nhưng nếu không truy cập, nó sẽ ngắt nhằm tiết kiệm nguồn.
Kêu tít tít là cảm biến 3 chiều , nó báo cho cụ biết là file kêu tít tít đó được ghi riêng ra, nên là nếu cụ cần, có thể tắt âm đi dược ợ.
Mà cụ ở chỗ nào xuân là thế, gần nhà em ơ ... >:D<

crazyspeed

Xe tải
Em ở Nguyễn Khang gần chợ Cầu Giấy, gần chỗ cửa hàng cụ đấy ạ, Dạo này thì hay đi làm xa cũng ít khi có mặt ở HN lắm cụ ạ, thỉnh thoảng về tí thôi lại đi cụ ạ!
Đã PM cụ ợ

Về nguyên tắc chú này thì khi muốn kết nối wifi thì phải nhấn nút đỏ phía sau máy cụ ah, hoặc khi mới khởi động xong, thì máy sẽ tự chạy ừii, nhưng nếu không truy cập, nó sẽ ngắt nhằm tiết kiệm nguồn.
Kêu tít tít là cảm biến 3 chiều , nó báo cho cụ biết là file kêu tít tít đó được ghi riêng ra, nên là nếu cụ cần, có thể tắt âm đi dược ợ.
Mà cụ ở chỗ nào xuân là thế, gần nhà em ơ ... >:D<

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em ở Nguyễn Khang gần chợ Cầu Giấy, gần chỗ cửa hàng cụ đấy ạ, Dạo này thì hay đi làm xa cũng ít khi có mặt ở HN lắm cụ ạ, thỉnh thoảng về tí thôi lại đi cụ ạ!
Vầng, tks cụ ợ