Maybach 62s & Rolls Royce Ghost in Ninh Bình

Caramell Dansen

Xe máy
Cái con áo đỏ trong ảnh tên nửa tây nửa ta Myt, em họ Akira Phan, 2 anh em mở cửa hàng quần áo cưới với chụp ảnh cưới ở Hải Phòng, nhà có con A4 mui trần cũ mèm cho thuê đám cưới mà cứ lấy hạ mui đập nhạc đi lượn phố ra vẻ tiểu thư lắm. Chắc là đi ké với ông anh sang Ninh Bình hát nên được ngồi RR.

Mà anh Thuỵ đi cả RR cả MM thế này thì bác Thành còn đi xe gì? Hay là đi RR trắng?
Cái nhà Xuân Thành này là chuyên nhập khẩu máy xúc với ô tô các kiểu. Không hiểu nhập kiểu gì nhưng giá các xe đều rất rẻ so với thị trường, mỗi xe phải rẻ hơn đến 20%. Rất nhiều đại gia nhờ bác Xuân Thành đặt nhập khẩu xe hộ. Ví dụ Bim7 bình thường mua ở salon 220k bác ý nhập về đóng thuế xong chỉ còn giá 180k.

18t8.1818

Xe buýt
Thực trạng chung thôi bác ơi, mấy ông đóng biển tỉnh chỉ là số ít thôi còn lại biển HN vẫn nhan nhản, NB năm nay tỉ lệ đóng biển HN tăng hơn so với mọi năm bác ạ :( Nhiều biển 29A kinh, lại toàn xe sang nữa :(
NB đc cái có mấy đại gia khủng nhất thì toàn đóng biển quê nhà nên các đại gia còn lại cứ lấy gương đấy mà học tập, còn NĐ thì ra ngoài đường đôi khi biển 29 còn nhiều hơn cả 18

Trưởng_Thôn

Xe điện
Nhà này bây giờ có con cd5 thì e nể luôn
cd5 là xe gì hả bác?

xe lởm nhất của nhà này chắc phải là Range Rover í bác Trưởng nhở?
Em nghĩ là Lx570. 5 chiếc :D 2 chiếc biển tứ quý :D

Cái con áo đỏ trong ảnh tên nửa tây nửa ta Myt, em họ Akira Phan, 2 anh em mở cửa hàng quần áo cưới với chụp ảnh cưới ở Hải Phòng, nhà có con A4 mui trần cũ mèm cho thuê đám cưới mà cứ lấy hạ mui đập nhạc đi lượn phố ra vẻ tiểu thư lắm. Chắc là đi ké với ông anh sang Ninh Bình hát nên được ngồi RR.

Mà anh Thuỵ đi cả RR cả MM thế này thì bác Thành còn đi xe gì? Hay là đi RR trắng?
Cái nhà Xuân Thành này là chuyên nhập khẩu máy xúc với ô tô các kiểu. Không hiểu nhập kiểu gì nhưng giá các xe đều rất rẻ so với thị trường, mỗi xe phải rẻ hơn đến 20%. Rất nhiều đại gia nhờ bác Xuân Thành đặt nhập khẩu xe hộ. Ví dụ Bim7 bình thường mua ở salon 220k bác ý nhập về đóng thuế xong chỉ còn giá 180k.
Thụy đi Ghost mà bác, bác thành đi 62s, 62s là của bác Thành đó, chỉ bác Thành mới được chạy con này thôi

NB đc cái có mấy đại gia khủng nhất thì toàn đóng biển quê nhà nên các đại gia còn lại cứ lấy gương đấy mà học tập, còn NĐ thì ra ngoài đường đôi khi biển 29 còn nhiều hơn cả 18
Bác có biết NB có 6 RR thì chỉ có 1 chiếc đóng biển 35 không? :D

repsol

Xe container
Caramell Dansen nói:

Cụ có nhầm ko nhỉ?e thấy xe nhà XT toàn là của các salon khác nhập về
@TT: search gg kia cd5 đê:))

repsol

Xe container
Sao nhà này cứ thích đỗ kiểu trên cầu thế nhỉ:))

wavethai

Xe tăng
Thụy đi Ghost mà bác, bác thành đi 62s, 62s là của bác Thành đó, chỉ bác Thành mới được chạy con này thôi

Em nhớ hồi những năm 91-92 (mới tách tỉnh Nam Hà và Ninh Bình), bác Thành còn đi mazda 323 đèn băng màu trắng. Giờ thì toàn siêu xe

wavethai

Xe tăng
Em nhớ hồi những năm 91-92 (mới tách tỉnh Nam Hà và Ninh Bình), bác Thành còn đi mazda 323 đèn băng màu trắng. Giờ thì toàn siêu xe

tung lavi

Xe tăng
nhà này giàu thật, nhưng cháu không rõ bác Thành và bác Thụy quan hệ như thế nào, hai anh em à các cụ

Trưởng_Thôn

Xe điện
Sao nhà này cứ thích đỗ kiểu trên cầu thế nhỉ:))
Nhà này cạnh chợ rồng mà, lưu lượng xe đi lại rất đông, đỗ ở lòng đường dễ bị quẹt xe lắm

nhà này giàu thật, nhưng cháu không rõ bác Thành và bác Thụy quan hệ như thế nào, hai anh em à các cụ
Bác Thành là bố bác Thụy :D Chủ cái tập đoàn Xuân Thành đó :D

Caramell Dansen

Xe máy
Cụ có nhầm ko nhỉ?e thấy xe nhà XT toàn là của các salon khác nhập về
@TT: search gg kia cd5 đê:))
Toàn nhà bác Thành này nhập về mà, có cái đợt năm 2008 nhập một lúc 9 cái xe về, Ls460L, Bim 7, Mecs S, S63 AMG, nhiều lắm, toàn full option hết. Xe chạy không hết lại đi bán. Máy xúc máy cẩu hạng nặng còn nhập được thì mấy cái ô tô này khó gì.

Trưởng_Thôn

Xe điện
Toàn nhà bác Thành này nhập về mà, có cái đợt năm 2008 nhập một lúc 9 cái xe về, Ls460L, Bim 7, Mecs S, S63 AMG, nhiều lắm, toàn full option hết. Xe chạy không hết lại đi bán. Máy xúc máy cẩu hạng nặng còn nhập được thì mấy cái ô tô này khó gì.
Bác nói em mới nhớ. Chính xác luôn. Năm 2008 bác ấy làm quả chấn động NB bằng việc nhập 1 phát chục chiếc xe hạng sang đắt tiền về và vài trăm cái Camry, Accord về làm Taxi Vip thì phải. Đợt đó nhập về toàn hàng khủng, S63, S550, 750Li, X5 4.8, Ls460, Ls600hl, GL550.... Giờ tất cả các xe vẫn còn đó bác, bán mỗi cái X5 4.8 năm vừa rồi bì bị tai nạn nên đẩy đi. Ls460 & GL550 chạy trên HN và rất ít khi về, thi thoảng vẫn gặp, 2 con này biển 30

Anh Thuỵ là con thứ 2 đi RR thế này còn anh cả đi xe gì hả bác?
Anh cả đi S63 AMG bác ạ. Phụ trách cty xi măng XT. Chuẩn bị đốt lò rồi, đốt xong chắc a này cũng làm con Phantom :D

FCLamborghini

Xe tải
anh cả đi Lx 570 trắng biển 35N-9999 Bác ạ, Bác này làm thủy điện nên phải đi xe gầm cao với lối sống giản dị nên không đi xe sang.
nhiều con quá. đứa này có mà đứa kia k có thì k xong. :D