Mazda3 - phim cách nhiệt kính lái

xe_bo_6_banh

Xe buýt
Các cụ ạ,

Chẳng là hôm qua em vừa đi rửa xe ở hàng chuyên SONAX + V-KOOL đang ngồi rung đùi uống trà, chờ vợ 2 tắm rửa sạch sẽ thì có cậu nhân viên vào thông báo:

- Anh ơi, xe anh có dán phim cách nhiệt kính lái ko?

Em mua xe được 1 năm rồi, vẫn đinh ninh là M3 2010 đã được dán cả xe từ trong nhà máy. Hỏi lại thì cậu nhân viên giải thích kính lái chỉ mới được dán cách nhiệt 1 đoạn bên trên thôi (bằng chất liệu gì đấy em nghe ko rõ nên quên rồi).

Tiện đây em muốn tham khảo các cụ, xe các cụ (M3-2010) có giống em ko? Nếu giống, các cụ có dán thêm phim cách nhiệt cho kính lái ko? Loại nào thì tốt ạ? :D

Mấy cậu ở hàng giới thiệu em lại V-KOOL 70 (đâu cỡ 3tr1).

Ngóng tin các cụ [-O<

Chỉnh sửa cuối:

xe_bo_6_banh

Xe buýt
Các cụ ngó qua thớt cho em vài lời vàng ngọc :>

Toyota Celica

Xe container
Kính lái chưa dán đúng roài nhưng mùa đông rồi dán làm gì , để đầu hè dán , trc nhà xilanh dán cho em loại của mẽo sunglass dùng okie phết

xe_bo_6_banh

Xe buýt
Kính lái chưa dán đúng roài nhưng mùa đông rồi dán làm gì , để đầu hè dán , trc nhà xilanh dán cho em loại của mẽo sunglass dùng okie phết
Lúc đầu cũng nghĩ như Toy, để đến đầu hè rồi dán.

Nhưng mấy hôm nay có việc nên toàn phải về quê muộn, đi đêm bị xe ngược chiều rọi pha nhiều quá nên đang tính dán luôn cho nó có tý chống chói đỡ tức mắt.

Ko hiểu phim cách nhiệt có hiệu quả về món chống chói, chống lóa này ko Toy nhể ???

E43000

Xe tăng
Phim cách nhiệt không có tác dụng chống chói đâu cụ ơi, dán phim lung tung còn chói hơn cụ ợ.

Theo em cụ chơi xịn hẳn thì V-cool toàn xe nhưng dán chính hãng ở Fortuna Hotel (Topic bên box Thương mại); còn không thì kính lái V-cool xịn, kính còn lại 3M TQ cho nó rẻ ;))

Mazda CX9

Xe điện
Cụ nên dán, còn loại nào tùy túi tiền của cụ, đỡ nóng được nhiều lắm.

xe_bo_6_banh

Xe buýt
Vậy là chỉ cách nhiệt, chống nóng hả các cụ.

Nếu thế thì e đợi đến đầu hè dán cũng đc :). Em thấy chỉ cần dán kính lái, các kính còn lại đc dán sẵn từ trong nhà máy rồi.

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Các cụ ạ,

Chẳng là hôm qua em vừa đi rửa xe ở hàng chuyên SONAX + V-KOOL đang ngồi rung đùi uống trà, chờ vợ 2 tắm rửa sạch sẽ thì có cậu nhân viên vào thông báo:

- Anh ơi, xe anh có dán phim cách nhiệt kính lái ko?

Em mua xe được 1 năm rồi, vẫn đinh ninh là M3 2010 đã được dán cả xe từ trong nhà máy. Hỏi lại thì cậu nhân viên giải thích kính lái chỉ mới được dán cách nhiệt 1 đoạn bên trên thôi (bằng chất liệu gì đấy em nghe ko rõ nên quên rồi).

Tiện đây em muốn tham khảo các cụ, xe các cụ (M3-2010) có giống em ko? Nếu giống, các cụ có dán thêm phim cách nhiệt cho kính lái ko? Loại nào thì tốt ạ? :D

Mấy cậu ở hàng giới thiệu em lại V-KOOL 70 (đâu cỡ 3tr1).

Ngóng tin các cụ [-O<
Chỗ Báo Đỏ hả cụ.