Miền Trung tốc hành

MiTa

Xe lăn
Em đi Hội An dự đám cưới, nên dẫn theo Gấu mẹ và 1 gấu con đi luôn.Để tiết kiệm thời gian nên SG - HA em đi thẳng, tổng thiệt hại là 21 tiếng. Lượt vào thì ghé 1 số nơi. Có ít hình còi hầu các Bác.
Đây là Phố cổ HA, Bà Ngoại của Gấu nhà em đang ở 1 căn nhà cổ trong phố, hư hỏng nhà nước sửa.

Chùa Cầu thì các Bác biết hết rồi:

UBND Phường:

Khách sạn:

Và:

Khách du lịch động như trẩy hội, khách HN nhiều lắm.

Con sông nước trong xanh nhưng đã bốc mùi rồi:

Có cụ già ngồi trên chiếc thuyền rất mới, nhưng để......xin tiền:

Tiện thể em đi xem hầm Hải Vân và tắm biển Lăng Cô:
Trong hầm đây các Bác ạ, em nghe các Bác cảnh báo trước nên đi rất đúng tốc độ và bật đèn đầy đủ nên không thấy xxx đâu hết.

Ánh sáng cuối đường hầm:

Và đây:

Đường dẫn vào và ra hầm rất đẹp:

Bãi biển Lăng Cô cát rất mịn và đẹp, em nghĩ LC còn nhiều bãi đẹp hơn nhưng không có tgian khám phá:

F1 nhà em, 2,5 tuổi:

MiTa

Xe lăn
Nha Trang thi em chỉ có cái này, Trắm đen này thì mấy người mới giải quyết hết các Cụ nhỉ:

Gần về tới Phan Thiết thì có cái này, em nghĩ là hệ thống điện gió, khong biết có phải không:

Đường vào Hòn Rơm, Mũi Né rất đẹp, những con đường thoáng vá chạy dài tít tắp:

Biển đã ở trước mặt:

Đường từ Hòn Rơm, Đồi cát về TP Phan Thiết cũng rất rộng và đẹp, nhưng em lại thấy những bảng hạn chế tốc độ 30km/h, Xxx mà đứng bắn những chỗ này thì 10/10 xe chết.

MiTa

Xe lăn
Nha Trang thi em chỉ có cái này, Trắm đen này thì mấy người mới giải quyết hết các Cụ nhỉ:

Gần về tới Phan Thiết thì có cái này, em nghĩ là hệ thống điện gió, khong biết có phải không:

Đường vào Hòn Rơm, Mũi Né rất đẹp, những con đường thoáng vá chạy dài tít tắp:

Biển đã ở trước mặt:

Đường từ Hòn Rơm, Đồi cát về TP Phan Thiết cũng rất rộng và đẹp, nhưng em lại thấy những bảng hạn chế tốc độ 30km/h, Xxx mà đứng bắn những chỗ này thì 10/10 xe chết.

MiTa

Xe lăn
Em Post 2 lần mất rồi, Min Mod xóa dùm em mấy cái giống nhau đi với, em không biết xóa.

abc_cad

Xe tăng
những cung đường như ở bên Pháp ấy nhẩy. đẹp gớm.:)