Minicooper

BMW_TN

Xe buýt
E chết mê mini cooper ! Có bác nào biết nhiều đi nhiều về dòng xe này tu vấn cho e chút đỉnh ! e muốn mua thì địa chỉ nào tin cậy nhất vậy ? Thanks !

xemoinhan

Xe hơi
Em cũng chết mê, nhưng nghĩ tới em nó lại thấy mệt

JasonNghia

Xe điện
Bác ra thái hà. Ở đấy có cái showroom đag có 2 nhox MINI 1 nâu 1 sữa

KJNBIN

Xe tải
Bác ra thái hà. Ở đấy có cái showroom đag có 2 nhox MINI 1 nâu 1 sữa
Bé nâu là miniclubman đã ra đi cùng chủ khác rồi bác ah!Giờ chỉ còn em sữa ở đó thôi xe đi hơn 1 vạn giá cũng 55k thì phải!(b)

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
Mini Cooper bác nên chọn màu vàng đẹp nhất... các màu khác xấu lém...:)

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
BWV_TN: bác iu tốc độ thì làm quả Mini Cooper S còn không thì Mini Cooper cũng được... em đang chạy Mini Cooper đời đầu nó là máy BMW, máy nó êm hơn Mini Cooper đời mới... nhưng bật điều hòa chạy thì nó có vẻ hơi yếu... tắt điều hòa thì nó lao vù vù ngay... Mini Cooper đời sau thì không bị thế...

bác nên lấy Mini Cooper S màu vàng... đảm bảo bác sẽ càng ngày càng iu nó... nhỏ gọn và bốc lửa... tuy em nó không cao... nhưng khối kẻ phải ngước nhìn... trừ mấy cha cưỡi bò & ngựa... nhất là mấy em xờ tin... iu xe rùi chuyển sang iu bác tài...

nếu bác là người có cá tính thì bác nên cưới 1 e.... em thấy bỏ 50k - 60k để có 1 cô vợ đẹp & xờ tin rất khó... bác nhớ nhé... nhớ lấy Mini Cooper S màu vàng... chứ màu khác nó lại ko quyến rũ lém đâu... hay đừng có dại cưới clubman... nhìn như cái quan tài ý...

em chạy đủ cái loại xe rùi... từ Lada đến Mercedes... tự nhiên bây giờ thấy chán hết... giờ chỉ khoái bò với ngựa... nhưng mà thấy cưỡi tạm con cừu non Mini cooper thấy cũng hay phết... nhí nha nhí nhảnh ngoài đường... thỉnh thoảng có vài em xờ tin vì nó mà chết trong xe đấy bác... :))

bác cứ lượn 1 vòng ở đây... gần 20 trang đấy... vợ iu em off road khắp TUNG mà chẳng sao cả... thấy nó cũng bền phết... không hỏng lặt vặt mặc dù đời nhà TỐNG... http://otofun.net/showthread.php?t=79932

tung hoành khắp nơi cùng trốn về em chỉ việc đổ xăng, thay đầu và má phanh thui bác... sau này có bò có ngựa có khi em vẫn tậu thêm con cừu non này để lon ton luồn lách ở những nơi mà bò ngựa ko thể lồm cồm phi được bác ợ

Chỉnh sửa cuối: