[Funland] Mời các cụ mợ chia sẻ về bệnh rối loạn tiền đình

Mr.Lex

Xe buýt
Mẹ em bị rối loạn tiền đình (chóng mặt, quay cuồng và thấy mọi thứ đều quay như chong chóng ...) và rối loạn thần kinh thực vật. Từ ngày bị đến giờ cũng tầm gần 20 năm rồi. Khoảng 1 năm trở lại đây lại thường xuyên bị trở lại, em sốt ruột quá các cụ mợ chia sẻ cùng em với ạ.

Thanks.

Bimthoi

Xe hơi
cụ phải cho mẹ cụ đi khám kiểm tra tổng quát. Bà xã em cung bị đau đầu tiền đình, đi khám men gan có vấn đề

ilovelove

Xe tăng
cứ tổng quát và thử máu xem thừa thiếu chất gì mà bổ xung

Mercedes_Benz

Xe điện
Em đã bị một lần vì tội đi xe máy nghe nhạc bằng tai nghe quá to. Lúc ngủ dậy cứ đứng lên thì trời đất quay cuồng, ngồi xuống hoặc lằm yên thì không sao. May mà mất có buổi sáng em đã hồi phục lại

Just.kidding

Xe hơi
Mẹ em bị rối loạn tiền đình (chóng mặt, quay cuồng và thấy mọi thứ đều quay như chong chóng ...) và rối loạn thần kinh thực vật. Từ ngày bị đến giờ cũng tầm gần 20 năm rồi. Khoảng 1 năm trở lại đây lại thường xuyên bị trở lại, em sốt ruột quá các cụ mợ chia sẻ cùng em với ạ.

Thanks.
Cụ đưa mẹ vào viện y điều trị chưa? Cụ cứ đưa mẹ vào viện chữa đi, không được thì e mách địa chỉ chỗ cô e điều trị. Cô e là bsi bên viện Bạch Mai, tiền đình mười mấy năm đến mức không biết phương hướng nữa luôn, đến đó chữa khỏi được hơn 1 năm rồi