[VHGT] Một người sai làn - cả ngàn người khổ (Sô lô gưn nài của Cụ ducmanh hay Mailinh ạ?)

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
Sau thời gian hô hào của cụ XO để tìm ra câu sô lô gưn thì câu của cụ ducmanh được lựa chọn để ủng hộ Văn hóa giao thông, chưa kịp hết bồi hồi vì niềm tự hào của OF nhà mềnh, thì hôm qua em gặp 4 chú Mai Linh đều gắn câu này, em chỉ chụp 2 xe làm minh họa.
Trong đầu em thắc mắc là cuối cùng câu này của cụ ducmanh hay của Mai Linh?
Cụ ducmanh vào xác minh em phát.
Nếu Mai Linh ăn cắp bản quyền thì sao các cụ nhỉ?
Gắn sô lô gưn của OF thì một nhẽ nhưng lại gắn cái của riêng Mai Linh nó lại khác ợ!
Đang đi bỗng gặp chú này ở Trần Duy Hưng.

Gần thêm chút nữa :

Tiếp lại gặp quả này ở Nguyễn Chí Thanh:

Cận cảnh luôn :

cwise

Xe container
Bác k chịu cập nhật thông tin gì cả, cái này đã có từ cả tuần nay rồi. Taxi mai Linh đã dán nhưng nhỏ quá.

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
Bác k chịu cập nhật thông tin gì cả, cái này đã có từ cả tuần nay rồi. Taxi mai Linh đã dán nhưng nhỏ quá.
Dạ vậy ạ, OF rộng lớn quá mà em thì lại nhỏ bé ạ :D
Tại em thấy Mai Linh nó dán nhưng cái nào cũng bị rách nát be bét như dán cả chục năm rồi ý nên em mới thấy lạ.
Vậy nhờ chị Hương và anh Mo đóng hộ em cái thớt với ạ! :D

tuananhhypo

Xe tải
Theo em cái gì là bản quyền thì cũng nên rõ ràng, Mai Linh dán nhưng lại có logo của UB ATGT quốc gia. Nên chăng phải có 1 tý nguồn của OF mình chứ ai lại Lý Thông dư lày?

blackpaint

Xe container
Theo em cái gì là bản quyền thì cũng nên rõ ràng, Mai Linh dán nhưng lại có logo của UB ATGT quốc gia. Nên chăng phải có 1 tý nguồn của OF mình chứ ai lại Lý Thông dư lày?
Cái này gọi là ăn trộm bản quyền rồi còn gì...nhưng mà OF hình như chưa đăng ký sở hữu trí tuệ cụ nhỉ?

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
@ Cụ kdrongviet cụ xoá bớt thư riêng đi để nhận thư mới. Em gửi cho cụ mà máy nó toàn báo:
Dạ em đã xóa rồi ạ :D
Cụ có thể bấm vào vuốt cho em rồi gõ vào đó cũng được mà :D
Cái này gọi là ăn trộm bản quyền rồi còn gì...nhưng mà OF hình như chưa đăng ký sở hữu trí tuệ cụ nhỉ?
Cả hai cụ đều chuẩn ợ :D

Chỉnh sửa cuối:

cwise

Xe container
Do quan hệ rộng, Cái này BDH đã làm việc với taxi Mai Linh rồi ạ, nên ác bác yên tâm. Có điều banner bé quá làm anh em OF không thoải mái.

sonnq74

Xe tăng
Nhưng mà cũng phải học Mai Linh đấy các cục ạ. Của Mai Linh nó nhỏ gọn thế là vừa, của OF to quá. Gắn vào mông con xe còi của em khỏi nhìn gương luôn

cwise

Xe container
Nhưng mà cũng phải học Mai Linh đấy các cục ạ. Của Mai Linh nó nhỏ gọn thế là vừa, của OF to quá. Gắn vào mông con xe còi của em khỏi nhìn gương luôn
Tất cả nhũng gì vì cái chung đều đáng khen ngợi. Không biết xe bác là xe gì chứ nhỏ nhất là morning cũng ok mà. Tuy nhiên của Mai Linh dán lên vios như thế là quá bé, vì đơn giản họ không thể làm to hơn được vì che mất số điệnt thoại, cái này hoàn toàn thông cảm. Tức là nó đáp ứng VHGT và cũng vừa phù hợp với "hoàn cảnh" chính Mai Linh. Còn nếu bác cho cái banner đó là vừa cho số chung thì em hoàn toàn không đồng ý, vì đã là banner cổ động thì tiêu chí đầu tiên là phải to, rõ ràng, rồi tính đến các yếu tố khác tính toán to nhỏ sao cho hợp lý.

fuxe

Xe container
cụ rồng việt bẩu ở gần mà chả mang cho em cái túi đựng đàn nhể :D

quynhanh

Xe hơi
Em ủng hộ mấy bác Mai Linh !

Mr Winter

Xe tăng
Em ngoài lề chút: dạo này OF nhiều Chã mới nhể, hết mợ Huongnhanvan đến cụ Monitor 1. Hôm nào các cụ/mợ ấy khao chức ấy nhỉ, đến hôm đấy các cụ ới em một câu nhá :D.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em ngoài lề chút: dạo này OF nhiều Chã mới nhể, hết mợ Huongnhanvan đến cụ Monitor 1. Hôm nào các cụ/mợ ấy khao chức ấy nhỉ, đến hôm đấy các cụ ới em một câu nhá :D.
Bác ơi! Tụi em khao cả tháng nay rồi. Vừa có bữa khao cuối cùng là tối hôm qua, sao Bác không hú sớm để tụi em gọi Bác đi phá phách ạ? Trưa nay Bác ra 3B Lê Văn Lương đi (Nếu xe Bác có dán banner và đến giờ vẫn dán) để tụi em được diện kiến Bác ạ.

Mr Winter

Xe tăng
Bác ơi! Tụi em khao cả tháng nay rồi. Vừa có bữa khao cuối cùng là tối hôm qua, sao Bác không hú sớm để tụi em gọi Bác đi phá phách ạ? Trưa nay Bác ra 3B Lê Văn Lương đi (Nếu xe Bác có dán banner và đến giờ vẫn dán) để tụi em được diện kiến Bác ạ.
Tiếc quá, thế mà em không biết sớm để được khao :D . Còn hiện nay xe em đang nằm xưởng nên logo em bỏ được mấy hôm nay rồi, đợt tới logo mới em lại dán nhé.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Tiếc quá, thế mà em không biết sớm để được khao :D . Còn hiện nay xe em đang nằm xưởng nên logo em bỏ được mấy hôm nay rồi, đợt tới logo mới em lại dán nhé.
Hoan nghênh Bác ạ. Nhà OF đang chuẩn bị phát động phong trào đợt 2 ạ. Khi phát động phong trào em mời Bác tham dự cho phong trào có hiệu quả ạ.

Chỉnh sửa cuối:

boy_dibo

Xe hơi
Hôm e cũng gặp câu này dán ở xe taxi biển Quảng Ninh cơ,e không nhớ là hãng gì.....

Ti_Teo

Xe buýt
Hoan nghênh Bác ạ. Nhà OF đang chuẩn bị phát động phong trào đợt 2 ạ. Khi phát động phong trào em mời Bác tham dự cho phong trào có hiệu quả ạ.
Để lâu lâu tí nữa đi ạ, banner của em vẫn còn nguyên zin ko lẽ lại phải bóc đi dán cái mới cho hoành. :P

19B- 000.85

[Tịch thu bằng lái]
e cũng vừa dán, ngày mai mới đc đi hà nội để quảng cáo, nếu dán nhanh thế e dán thành hàng luôn cho hoành:D:D