Một số phụ kiện cần cho Picanto, bác Màu giúp cái nào!

Minh_picanto

Xe máy
Muốn tìm nẹp bảo vệ cho hai gương chiếu hậu cho Picanto đời 2008 mà chả biết kiếm ở đâu. Bác nào biết nơi bán cho em biết với. Dạo này nghiện ngập nhiều quá! Hở ra cái là nó thịt ngay.

Mazspeed

Xe container
Bác đọc bài này đi nhé, luồn dây các kiểu luôn, nhưng Hn chưa có dvu này, em đang chờ bác màu thử nghiệm đây
Ai bẩu HN chưa có? Các bác chả chịu lục đọc post gì cả. Em có địa chỉ bảo hiểm gương luồn dây thép bên trong đây: Khởi - 30 Đồng Nhân - 0913305216. Nhưng em nói trước là tác dụng của cách này cũng vừa phải thôi, nếu trộm nó có ít thời gian thì còn bảo vệ được, chứ nếu các bác vứt xe ngoài đường ỷ vào có bảo hiểm rồi chả ngó ngàng gì thì trộm nó có nhiều thời gian hơn sẽ cắt đứt ngọt sớt sợi dây bảo hiểm và làm gọn cả củ luôn đấy. Em đã làm rồi, cũng chủ quan vứt xe trước cửa nhà rồi vào ngủ trưa mất luôn cả đôi đấy. Không có gì là tuyệt đối với lũ trộm cả.

@Minh_picanto: Nẹp bảo vệ mặt gương mời bác ra Hàng Muối, muốn gì cũng có, kể cả nẹp cho máy bay. :D

totorauxom

Xe điện
Muốn tìm nẹp bảo vệ cho hai gương chiếu hậu cho Picanto đời 2008 mà chả biết kiếm ở đâu. Bác nào biết nơi bán cho em biết với. Dạo này nghiện ngập nhiều quá! Hở ra cái là nó thịt ngay.
Bác ra số 1 Lê văn Lương đi, làm đẹp, thẩm mỹ, k khoan lung tung:69:

hanhfood

Xe hơi
Website
hanhfood.com.vn
Mợ Hạnh dạo này chạy xe tốt chưa, mải bán hàng bị vặt nhiều thứ quá, theo em thì k cần vè mưa đâu ạ, vì chả mấy khi mở he hé cả
Bác totorauxom là ai thế? Sao lại biết em "mải bán hàng"?
Dạo này có ông xã kèm nên chạy xe cũng tạm ổn rồi.
Cứ kính bác cái đã (b)(b)(b)

totorauxom

Xe điện
Hạt rẻ thôi mà, em trước đây làm nhiều thứ lắm nên cộng tổng, quên mất chi tiết rồi, bảo chú thợ tên Ngọc làm cho, chú đấy cẩn thận, làm đẹp;