[Funland] Một số sách giáo khoa không sử dụng giảng dạy nhưng vẫn phải mua

DCCHA

Xe buýt
Cụ bảo bọn gv trg con cụ nó bị n.g.âu ạ. Kế hoạch nhỏ gì giấy trắng. Mà e hỏi thật các cụ bù nhìn ạ? K dám ý kiên ạ
Cơ bản em có ý kiến mà đc Hội phu thu toàn bà bảo thôi học cả năm có 2 gam giấy. Ai sợ nặng thì đóng cái 50k. Mà chỉ có em thừa giấy mang đi thôi chứ em thấy chủ yếu thu 50k cho tiện. Thành cái nếp lâu rồi. Cô giáo có nói giấy này cũng ko dùng đến và đem đi từ thiện cho 1 số trường ở xa GV ko có nhiều điều kiện. Em cũng chịu luôn. Hè 2025 em cũng tạm biệt trường rồi nên em chả ý kiến thêm nữa.

Daigiadinh

Xe máy
Các bác mà lỡ có cần mua sách cho con thì cứ vào Edubook ạ. Edu không có thì còn một số địa chỉ bán buôn sách ở 63-65 Nguyễn Khoái, còn chỗ nữa em quên mất rồi, Hàm Tử Quan hay phố nào song song với Hàm Tử Quan. Không có nữa thì Shopee. Sách tiếng Anh thiếu thì mua trên web sachtienganhhanoi.com có cả bản của nhà sách, bản tự in gáy xoắn với dán gáy gì đó. Bộ dụng cụ học tập thì địa chỉ này bán buôn, có thể có hàng : Văn phòng phẩm Tiến Đạt ngõ 51 Nguyễn Khoái, ngách A1, nhà 20.
Em 2 năm đi xin sách, mua sách cho con. Nhưng năm nay em sẽ đặt mua vì các năm trước do Covid sách học vẫn mới, đến bây giờ thì sách cũ lắm khó dùng lại.