MPV cỡ lớn cuộc đua không cân sức dành cho những nhà phân phối tên tuổi hạng sang

MrMilan

Xe điện
Em nó rộng rãi, đi đâu cũng thấy phù hợp cụ nhỉ :D
Nó đúng là xe gia đình, vì cửa nó là cửa trượt, tránh bọn trẻ nó mở cửa đột ngột, người đi sau đâm vào.
Hơn nữa rộng rãi, ngồi quá sướng

Langthang_Mercedes

Xe container
Sedona hơn được Ỉn mỗi tý mà nhảy đc hẳn qua mâm này! ghê thật! nếu ở mâm dưới em dự là Ỉn kiểu gì cũng được vote nhiều hơn Sedona
Cụ xếp 6-7 người du lịch 1 tuần lên con Sedona và con Ỉn mới thấy cái tý nó to cỡ nào.

Quy Lão

Xe điện
Sedona hơn được Ỉn mỗi tý mà nhảy đc hẳn qua mâm này! ghê thật! nếu ở mâm dưới em dự là Ỉn kiểu gì cũng được vote nhiều hơn Sedona
2 con khác hẳn nhau đấy cụ. Không có gì tương đồng để so sánh cả.
Tuy nội thất của Sedona nó cũng hơi phò nhưng cũng thuộc diện phân khúc trên cao hơn nhiều rồi.
Nhà em 1 lần đi chơi bằng con Sedona độ ghế mượn của anh bạn. 4 người lớn + 3 trẻ em mà đi thoải mái, rộng rãi êm ái. Xếp 5 cái vali + 1 bao gậy golf + 1 bao cần câu còn rộng. Đi 10 ngày HN-Nha trang khứ hồi mà vẫn ưng ý.
Innova sử dụng đi tầm 2-300km đổ lại còn chấp nhận được. Đi tầm 4-500km trở lên thì oải lắm.

wave-tau

Xe container
Vào mâm này chăc vw multivan thay vào chỗ Kia thì hợp lý hơn, Kia dạng ếch nhái so với 2 con kia. :))
Sedona chắc như carnival bên eu, đi cả năm ko thấy bóng dáng con nào trên đường. :D

dpl

Xe lăn
Hơn là hơn thế nào hả cụ e có thấy sedona đi thồ hàng với chạy dịch vụ bao giờ đâu =))
Cụ nhầm à?
Sedona chạy dịch vụ cực kì nhiều mà cụ @@
Nhất là dịch vụ cho chuyên gia nhật, hàn

xepdap

Xe buýt
2 con khác hẳn nhau đấy cụ. Không có gì tương đồng để so sánh cả.
Tuy nội thất của Sedona nó cũng hơi phò nhưng cũng thuộc diện phân khúc trên cao hơn nhiều rồi.
Nhà em 1 lần đi chơi bằng con Sedona độ ghế mượn của anh bạn. 4 người lớn + 3 trẻ em mà đi thoải mái, rộng rãi êm ái. Xếp 5 cái vali + 1 bao gậy golf + 1 bao cần câu còn rộng. Đi 10 ngày HN-Nha trang khứ hồi mà vẫn ưng ý.
Innova sử dụng đi tầm 2-300km đổ lại còn chấp nhận được. Đi tầm 4-500km trở lên thì oải lắm.
Công ty em vẫn cho nhân viên đi tỉnh bằng Innova đây cụ! đồ đạc chả thua kém gì nhà cụ mà người thì chắc chắn hơn nhưng vẫn vô tư, đi phà phà bao năm rồi mà chỉ thấy mỗi đổ xăng vào là đi

Langthang_Mercedes

Xe container
Công ty em vẫn cho nhân viên đi tỉnh bằng Innova đây cụ! đồ đạc chả thua kém gì nhà cụ mà người thì chắc chắn hơn nhưng vẫn vô tư, đi phà phà bao năm rồi mà chỉ thấy mỗi đổ xăng vào là đi
Không sướng bằng Sedona được. Nếu xếp lên xe đúng những gì cụ kia nói thì những người trong con In ngộp mà chết.

Còn đi phà phà mỗi đổ xăng thì đúng rồi, nó chả liên quan đến độ sướng.