Mỹ: New York và một số state vào cuối thu

TheOne

Xe điện
Bác sướng hơn em , tháng trước em đi mỹ mà chẳng đi đựoc nhiều, sang mỗi LA có 1 tuần công tác rồi về . mà tờ 2$ VietNam thiếu gì bác ui, em có vài tờ nè . chúc bác đi chơi vui vẻ, voted

HongHa

Xe điện
Ở Las có Nhạc nước và núi lửa đẹp lắm, không thấy bác cho ít ảnh.
Đến Las bác góp quỹ cho mấy sòng bạc nhiều không

nixSon

Xe tải
Cảm ơn các bác đã động viên và voted cho em.

Ở Las có Nhạc nước và núi lửa đẹp lắm, không thấy bác cho ít ảnh.
Đến Las bác góp quỹ cho mấy sòng bạc nhiều không
Từ sân bay đã đông nghịt các máy chơi , nhưng về đến khách sạn thì ôi giời ôi, đông như quân nguyên . Nhưng nói chung bọn đấy chơi không đẹp . Em và máy bác chơi khá nhiều, say sóng đến núi . Bọn em chới xong đổi lại đủ vốn còn lại là cho biết cò bác đấy thế nào ?? ngoài việc cờ gian bạc lận , nhưng hình thức và thái độ chúng nó thua và cáu gắt rồi bọn em chuyển bàn nào là nó thay ngừoi ngay làm thấy chung em quá thất vọng .

Em bỏ vụ nhạc nước núi lửa để ở nhà kiếm tiền (b)

Em se hầu các bác ở Los và Arizona và Hawaii nữa, mấy bữa nay bận đi học quá e se post dần hầu các bác ah.

Chỉnh sửa cuối:

HongHa

Xe điện
Từ sân bay đã đông nghịt các máy chơi , nhưng về đến khách sạn thì ôi giời ôi, đông như quân nguyên . Nhưng nói chung bọn đấy chơi không đẹp . Em và máy bác chơi khá nhiều, say sóng đến núi . Bọn em chới xong đổi lại đủ vốn còn lại là cho biết cò bác đấy thế nào ?? ngoài việc cờ gian bạc lận , nhưng hình thức và thái độ chúng nó thua và cáu gắt rồi bọn em chuyển bàn nào là nó thay ngừoi ngay làm thấy chung em quá thất vọng .

Em bỏ vụ nhạc nước núi lửa để ở nhà kiếm tiền (b)
Em thì xem núi lửa, nhạc nước, show...đến đêm mới xuống chơi, đúng như bác nói, toàn cờ bạc gian lận thôi, máy móc nó điều khiển được hết. Nếu có đông người chơi thì còn có cơ hội thắng. Nó thấy mình bắt được bài của nó là nó thay người ngay.

Em có mấy ảnh chụp nhạc nước chụp năm ngoái gửi các bác xem, chụp bằng máy PowerShot A520 nên không đẹp lắm:

Chỉnh sửa cuối:

MP4-22

Xe điện
Bài của bác hay quá!(b)(b)(b)