Chi hội Nâng cấp âm thanh cho SF 2015

Mic71

Xe buýt
Cụ nào đã nâng cấp âm thanh cho SF 2015 bản full rồi tư vấn em với. Em định nâng cấp nhưng chưa biết ntn, nghe nguyên bản bình thường quá. Cảm ơn các cụ!.

Chỉnh sửa cuối:

pocket

Xe buýt
Vấn đề nan giải đấy cụ. Em cũng tìm hiểu rồi. Màn hình San đóng vai trò hiển thị thông tin của điều hòa nữa nên rất khó thay (hoặc các cụ thợ chưa nghiên cứu đến dòng San), do đó để cải thiện âm thanh chỉ lắp thêm sub, được âm bass thôi. Bộ DVD của san là loại bình dân nên khó nghe hay được. Em đang nghiên cứu âm thanh Infinity của San Mỹ, nếu lắp được thì ship về 1 bộ. Nhưng thiếu tài liệu quá.

Mic71

Xe buýt
V
Vấn đề nan giải đấy cụ. Em cũng tìm hiểu rồi. Màn hình San đóng vai trò hiển thị thông tin của điều hòa nữa nên rất khó thay (hoặc các cụ thợ chưa nghiên cứu đến dòng San), do đó để cải thiện âm thanh chỉ lắp thêm sub, được âm bass thôi. Bộ DVD của san là loại bình dân nên khó nghe hay được. Em đang nghiên cứu âm thanh Infinity của San Mỹ, nếu lắp được thì ship về 1 bộ. Nhưng thiếu tài liệu quá.
Vậy hả cụ. Thảo nào ko thấy cụ nào có ý kiến. Có bác trong gian hàng tư vấn em thay mấy loa và âm ly 20 củ, nhưng chắp vá lên em ko làm