nên chọn GETz 1.1 hay KM số AT của THACO-Bỏ qua cái khoản số AT

otovtv

Xe hơi
Số là như thế này các bác ạ!
Hôm nay e có đi taxi của hãng SAo Việt hay gì gì đó đang sử dụng mấy e KM của THACO- e có hỏi chuyện bác tài
vì đang ngắm mua KM của THACO mà
Nhưng thấy hơi chột dạ vì bác ý nói là : Xe đi chán lắm chỉ ngang matiz vỏ mỏng mà xăng cũng hao - Chỉ hơn mỗi 4 máy và logo KIA . HIXHIXX (bác ý chạy e KM đời 2008 số sàn dành cho taxi ý)
Bác ý bảo e nếu định mua KM của THACO số AT thì thôi ngay vì đi xuống nhanh lắm,vỏ mỏng, xăng hao nếu mua thì mua GETZ 1.1 số sàn nhập, đang bán 16.300 ý tuy option ít hơn KM nhưng chất xe đầm hơn
huhuhu e đang hơi hoang mang các bác giúp e về hai e này với, nghe thế này ai mà giám chơi KM số AT nữa

Với e số MT hay AT chỉ là thứ yếu vì e không có dư tiền - Em cần 1 con xe "chất" đi lại ổn định với tầm tiền 16k này còn tiện nghi hay gì gì đó chỉ là phụ
với em mua xe chỉ là phương tiện thế nên nó phải bền và ổn định
Các bác giúp e nhé!!!

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đừng so sánh xe taxi nhé cụ. Taxi họ mua theo lô, đặt theo thửa đấy cụ ạ. Cho tiết kiệm chi phí mà.

Em đi New Morning SX đây. Ngon lành cành đào. Mua số AT thì tất nhiên hơi tốn xăng. Nhưng được cái sướng cái thân.

Giá 16k5 đấy cụ. Thế là hợp tiền rồi.

Mua Get làm gì. Em thấy nó ko đep bằng Morning. Nếu có tiền mua SLX cũng ổn.

21/6 hội KMC offroad ở Núi Cốc, Thái Nguyên. Mời cụ tham gia để đánh giá chất lượng xe ạ.

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Các bác giúp e nhé!!!
Xe bền thì chắc mua UAZ nhỉ? Em thấy bao nhiêu năm vưỡn chạy tốt. :21:

Mua otô ko nên đắn đo chuyện tốn xăng cụ nhé. Đang từ x2B lên 4B sẽ thấy hoảng đấy. Nhưng đi rồi quen tất. :))

anhtt10

Xe buýt
Bác chủ topic cố thêm vào mà mua xe nhập cho an tâm theo ý kiến của đa số mọi người. Tôi ít xiền nên cũng đang đi xe KM SX của thaco đây ạh. So sánh thì ko so được vì tôi chưa đi xe nhập khẩu, đánh giá thì thấy cũng bt thôi, đi xe KM SX chưa thấy bệnh tật gì(chạy hơn 6500km). Chạy tít mù luôn:21::21::21:
anhtt10

Chỉnh sửa cuối:

luunguyen

Xe đạp
Theo em tầm 16k thì mua getz 1.1MT là hợp lý nhất, xe đi rộng so với những xe cùng tầm mà cũng ít hao xăng. em bỏ phiếu cho getz

ngothuanan

Xe tải
Số là như thế này các bác ạ!
Hôm nay e có đi taxi của hãng SAo Việt hay gì gì đó đang sử dụng mấy e KM của THACO- e có hỏi chuyện bác tài
vì đang ngắm mua KM của THACO mà
Nhưng thấy hơi chột dạ vì bác ý nói là : Xe đi chán lắm chỉ ngang matiz vỏ mỏng mà xăng cũng hao - Chỉ hơn mỗi 4 máy và logo KIA . HIXHIXX (bác ý chạy e KM đời 2008 số sàn dành cho taxi ý)
Bác ý bảo e nếu định mua KM của THACO số AT thì thôi ngay vì đi xuống nhanh lắm,vỏ mỏng, xăng hao nếu mua thì mua GETZ 1.1 số sàn nhập, đang bán 16.300 ý tuy option ít hơn KM nhưng chất xe đầm hơn
huhuhu e đang hơi hoang mang các bác giúp e về hai e này với, nghe thế này ai mà giám chơi KM số AT nữa

Với e số MT hay AT chỉ là thứ yếu vì e không có dư tiền - Em cần 1 con xe "chất" đi lại ổn định với tầm tiền 16k này còn tiện nghi hay gì gì đó chỉ là phụ
Các bác giúp e nhé!!!
bác là đàn ông thì GET phụ nữ thì morning nhưng mà SLX em sợ thằng TRƯƠNG HẢI lắm nhìn cái logo THACO của nó gắn trên xe là nhìn HÃM lắm:P bác nào đi xe TH bỏ quá cho em nhé,đấy là ý kiến của riêng em thui:)

buituananh_as

Xe điện
nghe thì nghe cả đời cụ a..ngồi New M rồi họ bảo đi mec sướng hơn lại chán à, quan trọng là mình thích phải tự bằng lòng với cái mình có cụ ạ, sau có điều kiện lại nâng cấp lo gì:6:(b)

billnantes

Xe container
đúng là nếu tầm tiền như thế mua Getz thì hay hơn ,không phải là em đang đi Getz mà nghiêng về Getz mà thực tế nó vậy ,nội thất rộng rãi hơn ,xe đi đầm hơn ,còn về mức tiêu hao nhiên liệu thì chắc là ngang nhau thôi .