Chi hội Ngày hội Party HNC lần 6 - Đông đủ và quan trọng!

nhat hung

Xe tải
Ơ.. thế t7 hay CN, lẫn lộn lung tung thế này
Em đoán mợ lylk chắc là nữ tính đằm thắm dịu dàng lắm đây. mấy buổi ọp ẹp mà cứ lưỡng lự mãi không đi.

SW1.5

Xe buýt
Em ủng hộ bác thui, nhưng nghe dân đồn bác chuyển vợ 2 đi ở đợ roài.. em cho bác mượn xe rùi cùng đi đón lun nhá... :)>-
Có Cụ Chánh tổng ủng hộ là e chắc ăn roài, e đã nói rõ là "xin tình nguyện đc làm tài đưa đón mợ lylk" thoai mà, vợ 2 e cho đi ở đợ roài thì e sẽ dùng ké vợ 2 của cụ/mợ khác ợ. Cảm ơn Cụ Chánh đã ủng hộ e nhá!:x

nhat hung

Xe tải
Sướng nhỉ.. làm mợ được vinh dự thế, mấy cụ đòi đến đưa đến đón. Mợ lylk ok đi, hôm đấy mấy cụ đòi đến đón mợ phụ trách luôn cả phần đóng góp và từ thiện cho mợ luôn đấy <:-P

Chỉnh sửa cuối:

lylk

Xe hơi
Hí hí, các cụ tốt bụng thế. Hẹn các cụ thứ bảy ạ. Các cụ chỉ cần để dành cho em chỗ nào park xe dễ dễ là được, chứ khó quá em lại chui mãi không vào được lại bị cười cho xấu hổ không dám đi off nữa.

@ cụ nhathung: hay là cụ giành luôn phần đóng góp và từ thiện nhỉ, keke.

asiandragon

Xe hơi
Có Cụ Chánh tổng ủng hộ là e chắc ăn roài, e đã nói rõ là "xin tình nguyện đc làm tài đưa đón mợ lylk" thoai mà, vợ 2 e cho đi ở đợ roài thì e sẽ dùng ké vợ 2 của cụ/mợ khác ợ. Cảm ơn Cụ Chánh đã ủng hộ e nhá!:x
Em đẹp giai, trẻ, khỏe, có mợ nào tình nguyện làm tài đưa đón em không ợ >:)

Mà em không rõ vụ tối T7 này cụ Chánh định tổ chức hoành tráng đến đâu, nếu hoành tráng quá thì có khi các cụ/mợ hạn chế đi xe thôi nhỉ. Chứ nghĩ đến cảnh 50 ông biêng biêng lái xe em cũng hãi phết.

Mr.Saclo

Xe tăng
Em 1 chân với ! Ăn là máu roài :)

Loidaveco

Xe tải
Thứ & cụ nào cho em đi ké với nhé!

Hí hí, các cụ tốt bụng thế. Hẹn các cụ thứ bảy ạ. Các cụ chỉ cần để dành cho em chỗ nào park xe dễ dễ là được, chứ khó quá em lại chui mãi không vào được lại bị cười cho xấu hổ không dám đi off nữa.

@ cụ nhathung: hay là cụ giành luôn phần đóng góp và từ thiện nhỉ, keke.
Mợ Lylk có lời, chú Nhat Hung trẻ khỏe thế mà không làm được việc nhỏ này thì mấy anh già này làm cho, hehe .. mà em thấy bao cụ già đăng ký đưa đón mợ lylk cứ chỉ để ý đến cụ Nhat Hung là sao nhẩy? =P~

Mợ lylk yên tâm khoản parking, mợ chỉ đến cổng, bấm còi rồi mở cửa, xuống xe.. việc còn lại để cụ SW1.5 lo. :-bd

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

SW1.5

Xe buýt
Okie thoai, Cụ chánh đã chỉ giáo thía thì e xin tuân chỉ, e sẽ chủ động liên lạc và đàm phán với mợ lylk để thực hiện nhiệm vụ đc Cụ giao! E ạ Cụ chánh ợ!:(|)

Mợ Lylk có lời, chú Nhat Hung trẻ khỏe thế mà không làm được việc nhỏ này thì mấy anh già này làm cho, hehe .. mà em thấy bao cụ già đăng ký đưa đón mợ lylk cứ chỉ để ý đến cụ Nhat Hung là sao nhẩy? =P~
Mợ lylk yên tâm khoản parking, mợ chỉ đến cổng, bấm còi rồi mở cửa, xuống xe.. việc còn lại để cụ SW1.5 lo. :-bd

Loidaveco

Xe tải
Cụ Chánh ơi, 5 rờ chiều liệu có muộn quá không ợ - em dự là 5 rờ thì hơi muộn ạ, đánh chén xong là khá muộn, các cụ ấy chốn hết còn đâu thời gian mà làm việc khác ạ, cụ xem lại hộ em xem : có lẽ 4 rờ tập trung đông đủ - mượn bia để bàn luận chém bão và giải quyết trước 1 số vấn đề ví rụ như : bầu bán, góp quỹ HNC, làm thẻ, lễ gia nhập .... sau đó công bố liên hoan đánh chén, sau buổi đánh chén thì mượn hơi rượu để hô hào ủng hộ quỹ từ thiện - sau đó đi thi hát nhạc Vàng ợ (chứ làm gì có rọng ca vàng) hehe..
Bác không cho gấu đi ah, mà còn định giọng ca vàng hi hi hi

Loidaveco

Xe tải
Đợt này lại có vụ chạy chức đây. có cụ nào đi cửa sau không?:-bd

lxdat

Xe đạp
Lâu quá rồi không tham gia với các bác được, thứ 7 này em cũng đang có tí việc, nhưng cũng sẽ cố gắng tham gia với các bác, có thể muộn một chút.
Hy vọng sẽ được gặp gỡ đông đủ các bác trong CLB.

Lâu quá rồi không tham gia với các bác được, thứ 7 này em cũng đang có tí việc, nhưng cũng sẽ cố gắng tham gia với các bác, có thể muộn một chút.

Gặp đủ là đương nhiên òi.. cụ mợ nào ko đi BTC chém gió... chít lun.. kaka.
Tiện đây cũng báo các cụ là sẽ bàn luôn việc ăn chơi của CLB trong tháng 7 và chuẩn bị sinh nhật HNC 1 năm vào ngày 10-9 các cụ ợ.. ... Quá nhiều việc để không ai vắng mặt dc... 8-x

Loidaveco

Xe tải
Bác là dạo này bận rộn quá đấy, nhà em thấy bác vắng mặt hơi nhiều ạ

Cụ Chánh ơi, 5 rờ chiều liệu có muộn quá không ợ - em dự là 5 rờ thì hơi muộn ạ, đánh chén xong là khá muộn, các cụ ấy chốn hết còn đâu thời gian mà làm việc khác ạ, cụ xem lại hộ em xem : có lẽ 4 rờ tập trung đông đủ - mượn bia để bàn luận chém bão và giải quyết trước 1 số vấn đề ví rụ như : bầu bán, góp quỹ HNC, làm thẻ, lễ gia nhập .... sau đó công bố liên hoan đánh chén, sau buổi đánh chén thì mượn hơi rượu để hô hào ủng hộ quỹ từ thiện - sau đó đi thi hát nhạc Vàng ợ (chứ làm gì có rọng ca vàng) hehe..
Em cũng muốn lém rưng mờ vẫn còn có nhìu người đi làm chiều thứ 7, em mong muốn mọi người cùng có mặt để làm cái lễ khai mạc nâng ly cho nó hoành cụ ợ. Còn các cụ mún tập trung sớm hơn thì em cũng hầu các cụ vài chai trước khi mọi người đến đủ cũng ko sao ợ.. @-)

Loidaveco

Xe tải
Em cũng muốn lém rưng mờ vẫn còn có nhìu người đi làm chiều thứ 7, em mong muốn mọi người cùng có mặt để làm cái lễ khai mạc nâng ly cho nó hoành cụ ợ. Còn các cụ mún tập trung sớm hơn thì em cũng hầu các cụ vài chai trước khi mọi người đến đủ cũng ko sao ợ.. @-)
Thế là đi sớm được uống sớm hả bác chánh ơi.

tit&bean

Xe hơi
Mai mới là thứ 7 các Cụ nhỉ??

@chien

Xe máy
Thấy các cụ, các mợ hào hứng cho vụ này e cũng vui lây. Mà sao các cụ thiên vị mợ Lylk thế nhỉ. Còn mợ Nissanhn nữa mà. Mà Không hiểu mợ Lylk này"dài", "ngắn" ra sao mà được các cụ quan tâm thế! Ke ke ..