Nghe nhạc trên Mondeo nhạc thì to giọng hát thì bé tý

dungla

Xe buýt
Các cụ cao niên về Mon cho em hỏi với ạ. Chả là em không biết F1 nhà em nghịch ngợm ấn cái gì mà bây giờ khi em nghe nhạc có lời (hoặc xem đĩa) thì chỉ được cái nhạc nền to lắm lắm ạ, còn cái lời thì bé lý nhí, như kiểu tách lời để karaoke ý ạ.

Em có đọc hướng dẫn thấy bảo tắt cái chế độ LOUD đi (bằng cách ấn và giữ ATT 2 giây) thì em tắt được rồi nhưng mà Nguyễn Y Vân ạ.

Cụ nào có cao kiến gì không cho em tham khảo với.

À có cụ nào độ được cái ipod trên thằng Mông này chưa ạ (nhà em đời 3 màn), cho em xin cái địa chỉ và giá cả thì tốt quá ợ

(b)(b)

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Cứ phải quy trách nhiệm rõ ràng!
F1 nhà cụ nghịch thì giờ cho nó nghịch tiếp có khi lại trở về ban đầu :D

thanha1802

Xe tải
bac oi, bac co cai audio guide cua Mondeo nay ah? the thi hay qua, cho em muon photo voi ah.. tks bac nhieu nhe. em di tim cai audio guide nay da lau.

con vu chinh am thanh do, neu F1 chi bam thoi chu chua cam cai gi chot vao thi bac vo phan setup, chinh mot chap la hy vong bac se tim ra dc no nam o dau.. (da co lan F-1 cua em chinh lung tung bi y vay, .. hay nhat de F1 pha them ti nua la no lai nhu cu thoi.. con ko thi bac dong vai F1 pha tiep nhe! serious :)

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Các cụ cao niên về Mon cho em hỏi với ạ. Chả là em không biết F1 nhà em nghịch ngợm ấn cái gì mà bây giờ khi em nghe nhạc có lời (hoặc xem đĩa) thì chỉ được cái nhạc nền to lắm lắm ạ, còn cái lời thì bé lý nhí, như kiểu tách lời để karaoke ý ạ.

Em có đọc hướng dẫn thấy bảo tắt cái chế độ LOUD đi (bằng cách ấn và giữ ATT 2 giây) thì em tắt được rồi nhưng mà Nguyễn Y Vân ạ.

Cụ nào có cao kiến gì không cho em tham khảo với.

À có cụ nào độ được cái ipod trên thằng Mông này chưa ạ (nhà em đời 3 màn), cho em xin cái địa chỉ và giá cả thì tốt quá ợ

(b)(b)
Ipod thì E độ rồi. Tấc nhiên là không thể điều khiển bài qua hệ thống của xe được, vẫn phải thay đổi bài bằng nút trên Ipod. Còn làm như nào thì cụ có thể liên lạc với anh Bes để xem. Hiện đại như siêu xe. E thề

dungla

Xe buýt
Em bat F1 pha them roi, ma em cung da pha them nhung ko an thua, dau van hoan day. Con cai audio guide bac thich thi qua em cho muon ma foto, em lam o cho 27 Huynh Thuc Khang, luc nao bac qua thji alo cho em 0912398220n nhung nho la trong tuan nhe bac. Xin loi em ko tieng viet duoc vi dang online bang dien thoai ma cai dien dan moi nay ko co bo go tieng viet di kem hay sao y

dungla

Xe buýt
Ipod thì E độ rồi. Tấc nhiên là không thể điều khiển bài qua hệ thống của xe được, vẫn phải thay đổi bài bằng nút trên Ipod. Còn làm như nào thì cụ có thể liên lạc với anh Bes để xem. Hiện đại như siêu xe. E thề
The thi em phai goi bes ngay moi duoc. Cu co biet cach nao chinh lai cai audio cua e ko a. Nha e bay gio toan fai nghe FM

dungla

Xe buýt
Giờ mới phát hiện thêm là nếu chạy = CD hoặc DVD thì cái loa bên trái tèo cù lèo. Còn chạy FM thì ngon.

Cái này là bị làm sao vậy các cụ. Mai có khi em lại cho vào hãng nó chỉnh lại xem sao

sunnyhanoi

Xe điện
Nghe chừng Mông Đau cũng phức tạp để sử dụng quá nhỉ??? Chả hiểu nhà bes thì thế nào???

thanha1802

Xe tải
nghe co ve nhu ko phai day la thanh tich cua F1 ma la cua F..0 qua! bac xem lai cai mo day dau DVD sau cop dung do di, lay do ra vo chac giut long may soi day phia sau do

dungla

Xe buýt
Nghe chừng là đổ oan cho F1 rồi :)). Em phải kiểm tra lại chỗ đằng sau mới được

bes

Xe lăn
Nhà em đài kêu ông ổng suốt ngày (đíu tắt được - hoặc sợ tắt được thì bật không lên :redface::redface::redface:)
Âm thanh theo xe good, vẫn cái đĩa đó nghe ở xe cũ bình thường - sang xe mới hay hơn hẳn.
Bọn trẻ con không giành nhau màn hình nữa vì mỗi đứa có 1 cái.

Hôm nào hội Mông Ghẻ off 1 phát để so sánh tình hình bệnh tật nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

thanha1802

Xe tải
ah, bác dungla ơi, nhờ bác tẹo. bác photo sẵn dùm mình cái Audio Handbook hôm trước mình hỏi, khi nào tiện mình nhờ ng ghé qua lấy hoặc bác gởi vô dùm mình nhé. Mình sẽ gởi tiền cho bác hoặc anh em gặp nhau cafe chơi.. tks bác

dungla

Xe buýt
bes: trưa nay ra climax em với bác làm quả so sánh xem thế nào

thanha1802: lúc nào em cũng ở đấy, bác cứ bảo người quen qua em đưa sách cho mà photo. Còn chuyện cafe nếu bác gửi vé máy bay ra thì em cũng bay vào mời bác chầu cafe :P

volga3110

Xe buýt
Cụ chủ thớt thử ấn vào nút Sel thì phải, em không nhớ rõ lắm, phía dưới cùng của màn hình DVD trước, chỗ cụ có thể chỉnh volume, bass, treble... Cụ ấn 4 phát để hiện lên chữ Fader, cụ cân chỉnh lại xem vì cái nút đấy xem có được không ạ? CÒn nếu không thì em chịu, chẳng biết chỉnh ở đâu nữa.

dungla

Xe buýt
Em chưa chỉnh cái fader, nhưng khi em chuyển sang nó thì hiện nó đang ở số 0, chả biết chỉnh lên hay chỉnh xuống. Tý nữa em xuống xe nghịch theo lời cụ phát xem sao :D

dungla

Xe buýt
Tình hình là hôm nay em đã mang xe vào hãng, nó phải tháo tung cả ghế ra vì cái dây dvd bị chập. Giờ lại ngon choét :D

thanha1802

Xe tải
Tình hình là hôm nay em đã mang xe vào hãng, nó phải tháo tung cả ghế ra vì cái dây dvd bị chập. Giờ lại ngon choét :D
ui! tự nhiên mà nó chập hả bác? bác chạy bao lâu rồi? nếu tự nhiên nó chập thì coi bộ căng ah vì ko biết rồi nó sẽ chập cái gì.. em cứ nghĩ là do lấy đồ ở cốp sau làm lỏng dây.. nếu

em cũng đang định đẩy con Mon 2005 của em đi ráng nai lưng kiếm cái C / E class. 5 năm rồi ko biết nó chập lúc nào..

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Bán Mông đi mua Genesis thôi các cụ ơi. Chả chập bao giờ. E thề