[Funland] Nhà các cụ dùng loại khoá thông minh nào vậy.

Đi Jây

Xe buýt
Mặn phết.
Hàng( ôm em) hiện tại tầm 6,7 tăm. Chả biết ôm tầm nào,em nó ngoan hay không . còn hàng chính háng thì tùy yêu cầu, chứ dưới 5 củ đầy. Nhận diện khuôn mặt,vân tay...a,b,c...
Còn nói nhanh cho vuông,mấy ẻm chính háng đạt chuẩn EU thì mơ cái giá dưới 10 củ lạc việt đi cho nhanh.
Chưa phổ cập nên vẫn còn mặn cụ ạ.
Nhưng có phải ai cũng có thể đặt hàng OEM về tự lắp đâu. Nên mua qua thương nhân thì phải theo giá thị trường thôi. Dù sao đến lúc trục trặc còn có BH, sửa chữa.

Em chỉ lo chất lượng mạch điện tử có ổn và kết cấu khóa có rắn chắc ko thôi. Chứ thời tiết nồm ẩm nó mà chập mạch thì tèo, hay trộm nó lấy móc cậy 1 phát bung ra hết thì cũng toang :D

network

Xe buýt
Cụ dùng khóa Tuya hoặc Xiaomi đều ngon nhé, em đang dùng khóa vân tay Tuya rất tốt, chỉ gần 2tr mà pin được khá lâu, hơn 1 năm rồi mà pin báo vẫn 30%.

Khoacuathongminh

Xe tăng
Website
khoacuathongminh.net
Chưa phổ cập nên vẫn còn mặn cụ ạ.
Nhưng có phải ai cũng có thể đặt hàng OEM về tự lắp đâu. Nên mua qua thương nhân thì phải theo giá thị trường thôi. Dù sao đến lúc trục trặc còn có BH, sửa chữa.

Em chỉ lo chất lượng mạch điện tử có ổn và kết cấu khóa có rắn chắc ko thôi. Chứ thời tiết nồm ẩm nó mà chập mạch thì tèo, hay trộm nó lấy móc cậy 1 phát bung ra hết thì cũng toang :D
Ý thứ 2 chuẩn đó cụ. Nói thực khoá cùi thì bảo mật kém cực kỳ. E cần 15s là hack mở dc cửa.

Chất lượng thì như mảng dt, có cái hơn củ, thậm chí vài trăm. Cũng cảm ứng; màn hình to, máy ảnh như con iPhone hoặc Android 20-30Tr. có người chỉ cần mua cái vài trăm. Nhưng thị phần cao cấp chính hãng vẫn chiếm phần lớn…

Thêm nữa là hậu mãi, bảo hành…Có người có nghề DIY thì mày mò nghịch ngợm, có người thì thích mỳ ăn liền….thời gian mày mò đi kiếm tiền nhiều hơn khoản tiết kiệm tự làm…nên ko mang giá gốc tận xưởng ra so dc. Em hay nói vui rằng khoá thì giờ ai chả nhập dc. Nhưng dịch vụ hậu mãi là thứ bên có bên ko