[Funland] Nhắn cho người tình cũ 198x

kobietdatlagi

Xe hơi
Klq, nhưng mà bình thường trong cs mợ Huyền cũng hay vâng, dạ, ạ, nhé ạ,... như lời mợ kể trên này hay sao :-?
Em dự mợ ấy là người miền Nam. Phụ nữ miền Nam nói năng ngọt ngào lắm ạ. Hơn nữa trong chuyện này em thấy anh giai kia là con nai vàng ngơ ngác còn mợ ấy mới là bác thợ săn 😆

Chỉnh sửa cuối:

Huyenhuyen35

Xe tải
cụ nào mông to em cảm giác ko đc chuẩn men :D.
Nói chung em ko thích zai hói, phệ, lùn, mông to, bàn tay ngắn, móng tay dài và bẩn, mắt đục :D.

- Em thì thường ko xét tới khuyết điểm ngoại hình, em chỉ xét về tính cách, sự sạch sẽ, gọn gàng, đi làm thì xuề xòa sao cũng được, nhưng đi chơi và trên giường phải sạch sẽ phải thơm tho chuẩn chỉ 100%. Thêm nữa là nói chuyện tinh tế, yêu thương phụ nữ chứ đừng bao giờ đánh giá phụ nữ khác thế nào cho dù ngta có ra sao đi nữa ạ.
- Em thích nhìn nét đẹp lao động khi người yêu, sửa điện, sửa nước, khoan lắp đồ, mặc quần đùi mà trèo lên thang, em đứng dưới giữ thang. Haha.

kobietdatlagi

Xe hơi
[QUOTE="Huyenhuyen35,
- Em thích nhìn nét đẹp lao động khi người yêu, sửa điện, sửa nước, khoan lắp đồ, mặc quần đùi mà trèo lên thang, em đứng dưới giữ thang. Haha.
[/QUOTE]
Mợ lại thò tay lên tóm cái gì đó chứ gì. Em biết thừa 🤣

Huyenhuyen35

Xe tải
Klq, nhưng mà bình thường trong cs mợ Huyền cũng hay vâng, dạ, ạ, nhé ạ,... như lời mợ kể trên này hay sao :-?
Dạ. Ngoài đời em cũng y như vậy ạ. Nói chuyện với bất cứ ai cũng vậy ạ. Tại nếp sống của em xưa giờ như vậy nên văn phong cũng thể hiện đúng con người em thôi ạ.
Mà ngoài Ạ em còn thích nói Ặ 😆😆😆

manhanoi

Xe tăng
Em là kiểu người ko phấn son, ko trưng diện, ko hay dùng nước hoa, khá là gọn gàng, đa số đều mặc quần jean áo thun hoặc áo sơ mi hở 2 cúc cho lộ khe ngực. Mang cross hoặc giày thể thao. Có dịp đi chơi hẹn hò tiệc tùng gì mới mặc váy vóc, đi gặp khách hàng quan trọng hoặc ai đó quan trọng mới dùng nước hoa.
Nên những người tiếp cận tán em đa số cũng kiểu đàn ông đứng tuổi, chững chạc, đàng hoàng, hoặc những cậu phi công bị cuốn hút bởi kiểu trải đời và phớt lờ.
Còn vệ sinh cô bé đúng là đoạn đó bị xóa đấy ạ. Cực kỳ tuyệt vời luôn, vừa thơm tho sạch sẽ mùi phấn dịu nhẹ, mà nước...cũng thơm. Hàng ngày thêm 1 ly ép thơm nữa, hoặc 1 hũ sữa chua, bao trai mê mẩn ngụp lặn ko dứt.
Tả đã thấy thèm 🥰

gianghn12

Xe tải
Thật ra em hút zai ko phải do tổng thể gương mặt đâu ạ.
Em ko xinh đẹp như hotgirl. Đa số zai say cái cặp mông em trước. Sau đó là say bộ ngực em. Rồi mới tới đôi mắt to tròn.
Còn khi đã bước vào 1 mqh thì lại say tất cả những thứ bên trong, từng thứ đều được đánh giá là cực phẩm nhờ biết giữ gìn và chăm sóc.
Chap trước có đoạn em chia sẻ về một bí kíp chăm sóc cô bé tự nhiên, mà chã xóa đi. Ko biết là chia sẻ ở cmt thì có sao ko nhỉ.
Mợ đúng kiểu em thích rồi đấy 😊

kobietdatlagi

Xe hơi

CCB

Xe buýt
cụ nào mông to em cảm giác ko đc chuẩn men :D.
Nói chung em ko thích zai hói, phệ, lùn, mông to, bàn tay ngắn, móng tay dài và bẩn, mắt đục :D.
Đàn ông hông nhỏ vừa, mông mẩy (mẩy khác to) thì luôn sung mãn về TD mx nha.

CCB

Xe buýt
View attachment 8531077
- Em thì thường ko xét tới khuyết điểm ngoại hình, em chỉ xét về tính cách, sự sạch sẽ, gọn gàng, đi làm thì xuề xòa sao cũng được, nhưng đi chơi và trên giường phải sạch sẽ phải thơm tho chuẩn chỉ 100%. Thêm nữa là nói chuyện tinh tế, yêu thương phụ nữ chứ đừng bao giờ đánh giá phụ nữ khác thế nào cho dù ngta có ra sao đi nữa ạ.
Chuẩn không cần chỉnh rồi mợ. Em cũng có tay nghề sửa điện nước đây, mợ nào cần sửa thì hú em nhá - nhưng nhớ phải giữ chân thang cho vững giúp em :)) :))