Nhật Bản không có xe Pajero Sport và xe của Mitsubishi?!!!

Linhliem

Xe tải
Kính các Cụ, em đi Tokyo mấy hôm nay cố gắng tìm để ý mà tuyệt không thấy bất kỳ một con Pajero Sport cũng như xe có logo nào của Mitsubishi cả, toàn chỉ thấy Toyota, Honda, Suzuki, Nissan và xe Đức.... Không hiểu dư lào, có Cụ nào thông thái thông não em phát! Em thấy quan ngại quá, hehe! Cảm ơn các Cụ!

Chắc lởm quá chả ai thèm mua :D
Mit ở VN còn như dở hơi nói gì nội địa :))

maitung

Xe buýt
Kính các Cụ, em đi Tokyo mấy hôm nay cố gắng tìm để ý mà tuyệt không thấy bất kỳ một con Pajero Sport cũng như xe có logo nào của Mitsubishi cả, toàn chỉ thấy Toyota, Honda, Suzuki, Nissan và xe Đức.... Không hiểu dư lào, có Cụ nào thông thái thông não em phát! Em thấy quan ngại quá, hehe! Cảm ơn các Cụ!
tokyo đất chật người đông lấy đâu ra chỗ mà để cái xe cồng kềnh như PS hả cụ... cụ có thấy là toàn xe kiểu wagon ko ạ :)

Linhliem

Xe tải
Bên cạnh nhiều wagon thì nó cũng nhiều xe to dài cỡ Lexus 460 L, camry, super saloon hay alphard, Q7, X6 lắm cụ ạ, tuyền cái loại to cao xinh hơn con PS còi của mềnh. Quan ngại sâu sắc quá Cụ ợ :)!

Phải chăng cụ đi chưa đủ lâu hoặc ở bến Mit có phốt

Nothing2Say

Xe tải
Thương hiệu Mit thì e ko rõ nhưng riêng dòng PS thì e thấy nhiều thông tin nói là dòng xe dành riêng cho các nước đang phát triển, kiểu như fortuner, đương nhiên ko có ở Nhật rồi ạ :) Cụ có thể thấy thương hiệu Toy đầy đường Nhật nhưng chắc chắn ko thấy con fortuner nào đâu

Biglazycat

Xe hơi
Thương hiệu Mit thì e ko rõ nhưng riêng dòng PS thì e thấy nhiều thông tin nói là dòng xe dành riêng cho các nước đang phát triển, kiểu như fortuner, đương nhiên ko có ở Nhật rồi ạ :) Cụ có thể thấy thương hiệu Toy đầy đường Nhật nhưng chắc chắn ko thấy con fortuner nào đâu
Không biết Nga có phải nước đang phát triển không mà tôi thấy PS xuất hiện khá nhiều trên các clips về xe cộ bển. Có nhiều clips chuyên về PS bên đó khi họ vác ra thử vượt qua các khu vực đường xấu, đầm lầy, bãi cát.....

pdkhoajp

Xe điện
Bên Nhật xe Mitsu nhiều chức bác chủ, nhưng họ chỉ chạy loại xe nhỏ, vừa và xe điện, ít khi thấy xe to vì bên này kẹt xe cũng dữ lắm.

Xe màu hồng cũng Mitsu.

pdkhoajp

Xe điện
Thêm 1 số xe nữa nè các bác

Hình trên là xe Mirage.

Chỉnh sửa cuối: