Chi hội Nhờ các cụ đang chạy bán tải, gắn thêm nắp thùng cao tư vấn giúp.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Em dự tính mua 1 chiếc bán tải để chở hàng điện tử, nhưng thấy nói lắp thêm nắp thùng cao không kín nước, nên chưa giám mua. Vậy cụ nào đang chạy bán tải lắp thêm nắp thùng cao tư vấn giúp em, trong quá trình các cụ sử dụng có bị nước vào không ạ, vì hàng cty em nước vào là hỏng hết. Em dự mua hilux thì chỗ nào lắp thùng cao uy tín các cụ đi trước chỉ giúp em nhé. Em cảm ơn các cụ nhiều.

Neowind

Xe máy
oé em vừa đặt 1 cái nắp thùng cao thứ 7 này lắp
cụ nào xác nhận giúp em phát
nghe căng thẳng quá

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
oé em vừa đặt 1 cái nắp thùng cao thứ 7 này lắp
cụ nào xác nhận giúp em phát
nghe căng thẳng quá
Em đã lắp và đã bị nước vào, dù sao đồ chế cháo không thể như 1 chiếc xe sản xuất nguyên bản như thiết kế, mặc dù em đã chọn loại cao cấp nhất nhập thái, và lắp ở 1 nơi có vẻ uy tín về đồ bán tải, giá 34,5tr nhưng cũng thất vọng, có một số vấn đề chưa hiểu do loại này loại kia khi lắp không để ý em cũng đang chờ bác chủ ở chỗ lắp trả lời, nói chung chọn chiếc xe hilux bán tải này có thể là sai lầm. Chạy thử vài chuyến mưa gió xem thế nào, không ổn em cũng đành chia tay thôi.
Thùng em lắp đây :

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Nếu xe đỗ cắm dốc đầu xuống thì có ngấm một ít ở sàn thùng thôi, Không đáng kể.
Em đang lo và thấy rắc rối khi rước em bán tải này, lắp thùng không được như mong muốn, mặc dù trước khi mua xe vì lừng khừng phân vân chuyện nước vào mà khi quyết mua em bị chậm chân mất 17tr, lúc đầu hãng km 30tr, lúc quyết lấy chỉ được 13tr thôi. Giờ lại thêm vấn đề lắp thùng vì bên em chuyên chở hàng đồ điện tử nước vào coi như hỏng hết. Em đã tham khảo lắp thùng rất kỹ trước khi mua, nhưng khi lắp do không chú ý nên lại thấy bên lắp, lắp cho loại không đúng như quảng cáo, nên bây giờ cũng không biết giải quyết sao nữa, em đang chờ họ trả lời.

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Họ lắp cho em thùng khác hoàn toàn trong quảng cáo, vì vội em cũng chẳng để ý[/QUOTE
Nếu đã lỡ lắp thì cụ có thể xử lý như sau: Bơm keo silicon vào các mạch liên kết giữa nắp và thùng xe. riên với nắp và bửng thùng dán thêm gioăng cao su cũng đỡ được tương đối.
Họ lắp cho em thùng khác hoàn toàn trong quảng cáo, vì vội em cũng chẳng để ý
Nếu đã lỡ lắp thì cụ có thể xử lý như sau: Bơm keo silicon vào các mạch liên kết giữa nắp và thùng xe. riên với nắp và bửng thùng dán thêm gioăng cao su cũng đỡ được tương đối.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Em đã phải mang qua cho chỗ lắp sử lý căn chỉnh lại rồi cụ ạ, nhưng lắp thùng này phần hoàn thiện em thấy không mấy tin cậy, em cứ để đi vài chuyến mưa gió xem sao, và hàng hoá tạm thời để an toàn bên em phải mua bao Li lông to dầy để bọc hàng hoá, về lâu dài nếu không sử lý triệt để được chắc em phải tính cách khác, bán đi đổi sang xe van cụ ạ. Thanks cụ nhé.

boy_spott

Xe điện
Nắp thấp của em 38tr cũng đag bị nước vào

6h.emve

Xe đạp
em cần thanh lý nắp cao Ford Ranger 2016 còn 90% giá 10tr, hoặc giao lưu nắp trượt. Bác nào có nhu cầu giao lưu hú em với ạ 091 3311 683.