[Funland] Nhờ các cụ tư vấn giúp em mua liền kề tầm 5-6 tỷ

Jonhy

Xe buýt
Tình hình là ở phố mệt mỏi quá các cụ ah, nhà thì nhỏ, đường cứ mở mắt ra là tắc. Xe thì phải đi gửi mỗi lần đi lấy được cái xe về đến đầu ngõ cũng mất cả nửa tiếng. Ngán quá rồi nên e đang muốn mua cái nhà liền kề xa xa tí cũng được ở cho nó đỡ khổ. Tài chính thì em có tầm 5-6 củ thôi (Có thể mua thô sau e dồn tiền hoàn thiện sau cũng được). Khu vực thì e ko quan trọng lắm vì làm tự do nên ở đâu cũng được. Em đang ngắm nghía khu phía tây thì thấy cũng ổn ổn nhưng thằng được cái này thì mất cái kia đâm lên đây nhờ các cụ tư vấn giúp em. Em đã xem bên Geleximco Lê Trọng Tấn thì thấy bên này tiện ích hơi ít lại trơ trọi mỗi cái nhà, hiện tại an ninh rất kém, không có hồ thông thoáng như mấy kđt khác, sân chơi trẻ em cũng chẳng thấy có, đường bê tông như đường làng...v.v... thêm cái nữa là dân thưa thớt quá ở cũng hãi, được mỗi một cái là giá vừa túi tiền thì mấy cụ MG thổi liên tục chóng hết cả mặt. Có mấy ngày lên vài giá em khiếp vía với các cụ lắm luôn 🤣
Bên vin thăng long thì ít người bán. Có mấy căn BTSL hoàn thiện rồi thì vượt tài chính em không cố nổi.
Các cụ xem tầm tài chính của em như thế có quất được khu nào hợp lý không tư vấn em với nhé. Đội ơn các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

humer

Xe điện
Giao thông thuận tiện và có hồ thì cụ nghiên cứu Lideco, ngay mặt đường 32

Jonhy

Xe buýt
Giao thông thuận tiện và có hồ thì cụ nghiên cứu Lideco, ngay mặt đường 32
Em cảm ơn cụ. Khu này không biết dân về ở nhiều chưa cụ nhỉ? Mà nghe chừng xa hơn đám gele vs vin TL gần chục km cũng hơi ngại cụ ah

Vie.ABC

Xe điện
Tình hình là ở phố mệt mỏi quá các cụ ah, nhà thì nhỏ, đường cứ mở mắt ra là tắc. Xe thì phải đi gửi mỗi lần đi lấy được cái xe về đến đầu ngõ cũng mất cả nửa tiếng. Ngán quá rồi nên e đang muốn mua cái nhà liền kề xa xa tí cũng được ở cho nó đỡ khổ. Tài chính thì em có tầm 5-6 củ thôi (Có thể mua thô sau e dồn tiền hoàn thiện sau cũng được). Khu vực thì e ko quan trọng lắm vì làm tự do nên ở đâu cũng được. Em đang ngắm nghía khu phía tây thì thấy cũng ổn ổn nhưng thằng được cái này thì mất cái kia đâm lên đây nhờ các cụ tư vấn giúp em. Em đã xem bên Geleximco Lê Trọng Tấn thì thấy bên này tiện ích hơi ít lại trơ trọi mỗi cái nhà, không có hồ thông thoáng như mấy kđt khác, sân chơi trẻ em cũng chẳng thấy có...v.v... thêm cái nữa là dân thưa thớt quá ở cũng hãi, được mỗi một cái là giá thì mấy cụ MG thổi liên tục chóng hết cả mặt. Có mấy ngày lên vài giá em khiếp vía với các cụ lắm luôn 🤣
Bên vin thăng long thì ít người bán. Có mấy căn BTSL hoàn thiện rồi thì vượt tài chính em không cố nổi.
Các cụ xem tầm tài chính của em như thế có quất được khu nào hợp lý không tư vấn em với nhé. Đội ơn các cụ.
thớt ngâm cứu cái Shophouse Him Lam gần khu Nam Cường hay sao ấy ... đi qua thấy xây cũng hoành ra phết ...

SoAnt

Xe hơi
Website
www.hanoimopet.com
Cụ chọn đi. Có căn 6, 7, 4 toàn đường lớn bên ngoài Đưởng Trường Sa. Đông Hộij. Shop house của cho thuê vừa đủ ơ.

Jonhy

Xe buýt
Cụ chọn đi. Có căn 6, 7, 4 toàn đường lớn bên ngoài Đưởng Trường Sa. Đông Hộij. Shop house của cho thuê vừa đủ ơ.
Khu nào vậy cụ? Mà em mua ở thôi nên ưu tiên dt rộng. Shophouse thì giá cao dt nhỏ đâm e ko ưu tiên cụ ah

Vie.ABC

Xe điện
Khu này vắng tanh , Cen nó bán hơn năm nay mãi chẳng hết . Khối đế giờ giá cũng bị làm cao lắm rồi , shop 50 năm nhưng chẳng biết nó tính từ bao giờ ... sợ hết 20 năm rồi cũng nên .

SoAnt

Xe hơi
Website
www.hanoimopet.com
Khu này vắng tanh , Cen nó bán hơn năm nay mãi chẳng hết . Khối đế giờ giá cũng bị làm cao lắm rồi , shop 50 năm nhưng chẳng biết nó tính từ bao giờ ... sợ hết 20 năm rồi cũng nên .
Giờ mới bàn giao mà cụ sao đa có người ơ mà đông.Cen bán chung cư là chính cụ ơi. Dự án shop House Vĩnh viễn nhé. 50 năm ai mua cụ!

vuchungpt

Xe đạp
e cũng như chủ thớt. đội sales gele hùng hậu và thổi ác quá. e mò mẫm khu C hơn tháng mà chưa chốt đc. cá nhân e đánh giá thanh khoản chậm.

humer

Xe điện
Em cảm ơn cụ. Khu này không biết dân về ở nhiều chưa cụ nhỉ? Mà nghe chừng xa hơn đám gele vs vin TL gần chục km cũng hơi ngại cụ ah
Chắc do vị trí nhà cụ chứ em thấy vị trí đi vào trung tâm cũng same same. Khu này có hồ điều hòa đẹp lắm, dân đang hoàn thiện về ở cũng kha khá, ở rất thích

agrimeco

Xe lăn
Tiêu chí nhà liền kề để ở của cụ thớt quá nhiều lựa chọn. Nếu ngó tới tận geleximco sao ko vào Văn Khê, Kiến hưng nhiều căn 7-80m mt5m đã hoàn thiện cũng chỉ loanh quanh 6 tỷ.

Jonhy

Xe buýt
Tiêu chí nhà liền kề để ở của cụ thớt quá nhiều lựa chọn. Nếu ngó tới tận geleximco sao ko vào Văn Khê, Kiến hưng nhiều căn 7-80m mt5m đã hoàn thiện cũng chỉ loanh quanh 6 tỷ.
Kiến hưng Luxury em thấy khuôn viên còn kém hơn gele. Nó bé tí ấy chưa thấy có tiện ích gì. Văn Khê thì e chưa ngó qua mà hóng các cụ bảo xây dựng lôm côm lắm.

Jonhy

Xe buýt
e cũng như chủ thớt. đội sales gele hùng hậu và thổi ác quá. e mò mẫm khu C hơn tháng mà chưa chốt đc. cá nhân e đánh giá thanh khoản chậm.
Em cũng thấy có vẻ chậm mà sao mấy cụ MG thổi ác quá. Mới có mấy ngày các cụ ấy đã hò nhau đẩy lên vài giá thì ai mà dám mua.

agrimeco

Xe lăn
Kiến hưng Luxury em thấy khuôn viên còn kém hơn gele. Nó bé tí ấy chưa thấy có tiện ích gì. Văn Khê thì e chưa ngó qua mà hóng các cụ bảo xây dựng lôm côm lắm.
Vâng, nhưng vào ở ngay đc chứ ko hiu quạnh như gele. Bên Kiến hưng em chưa vào nhưng bên Văn khê tiện ích tương đối nhiều rồi, xây dựng khu lk cũng ô bàn cờ như nhau cả mà cụ.

vuchungpt

Xe đạp
Vâng, nhưng vào ở ngay đc chứ ko hiu quạnh như gele. Bên Kiến hưng em chưa vào nhưng bên Văn khê tiện ích tương đối nhiều rồi, xây dựng khu lk cũng ô bàn cờ như nhau cả mà cụ.
Văn Khê hạ tầng chưa hoàn thiện do cđt chết. cá nhân e thấy khu này hơi lôm côm, mạnh ai đấy làm lấn hết vỉa hè và an ninh hơi phức tạp.