Nhờ các cụ tư vấn Pajero 2007 đi 16 vạn xe cty

tuinethayko

Xe hơi
Chào các cụ,

Em được người quen giới thiệu một chiếc Pajero 3.5 đời 2007, đã đi hơn 16 vạn km, gầm máy nói chung còn tốt nhưng vì là xe cty, lắm người đi ít người chăm nên nước sơn đã xuống nhiều và nội thất hơi tã. Nói chung xe này nếu mua về đi thì phải sơn quây và làm nội thất lại.

Nhờ các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp em này định giá như thế nào là hợp lý ạ. Ngoài ra khi xem xe cần lưu ý những điểm gì, quá trình sử dụng có gì cần băn khoăn không ạ?

Em cảm ơn và sẵn vodka mời các cụ!

doanhlilama691

Xe điện
Cụ cho mấy cái ảnh ọt lên xem hình hài thế nào mới phán đc chớ.

Long kts

Xe buýt
Cơ quan em cũng có em này, mỗi tội bị mấy bác lái phá kinh quá! Hôm trước thấy một bác trên này rao một e cũng 2007 đấy, cụ lục lọi tham khảo thêm! Cụ up thêm ảnh chi tiết a e chiêm ngưỡng, tham khảo nhé. Lưu ý, là xe cơ quan bác, mượn đánh ra gara xem bill nâng cấp thế nào rồi hãy tính cụ nhé!

HANOICity

Xe điện
Nhà cụ phải giàu lắm mới đem được con nghiện trong họ nhà nghiện Misubishi về nhà để nuôi và ngắm?

tuinethayko

Xe hơi
Tính em hơi nóng, nên chiều nay nhờ ông anh có tí kinh nghiệm đi xem xe ngay và luôn. Ông ấy phán: xe này nghiêm chỉnh, ngoài những gì đã hết khấu hao thì vẫn còn xài được. Em hoảng quá nên thôi không ngắm nghía em nó nữa. Cảm ơn các cụ!

HANOICity

Xe điện
Supreme 3.5 cũng tốt mà cụ.
Em rất mến cụ nhưng phải thú thật là mọi chi phí/tính sử dụng thua land cruiser nhiều quá nên em đánh giá thấp.
Viết xong mới đọc bài cảm ơn và chào vĩnh biệt của cụ chủ thread, thấy đúng ý em chứ cụ nhỉ?
Mấy dòng mit từ pajero sport đến pajero... máy móc đều có vấn đề khi đến kỳ. Ai dùng đến đoạn đấy sẽ biết, chớ nghe lời người mấy người hay tự sướng ở trên mà ôm sầu! Đến cái khóa cửa còn không biết dùng nói gì đến động cơ...

Chỉnh sửa cuối:

Khonghieu

Xe container
Em rất mến cụ nhưng phải thú thật là mọi chi phí/tính sử dụng thua land cruiser nhiều quá nên em đánh giá thấp.
Viết xong mới đọc bài cảm ơn và chào vĩnh biệt của cụ chủ thread, thấy đúng ý em chứ cụ nhỉ?
Mấy dòng mit từ pajero sport đến pajero... máy móc đều có vấn đề khi đến kỳ. Ai dùng đến đoạn đấy sẽ biết, chớ nghe lời người mấy người hay tự sướng ở trên mà ôm sầu! Đến cái khóa cửa còn không biết dùng nói gì đến động cơ...
Em cũng hơi hoảng vì con PS đấy nhà nhà độ, người người độ, em thắc mắc liệu không độ nó có đi được không? Tuy nhiên em nghĩ người mua Mít đa phần cũng thích vọc xe nên độ là đương nhiên. Với cả tầm giá PS có xe nào hơn hoàn toàn đâu. Em vẫn đợi tháng 9-10 này nếu ngon là em quất đấy. Everest chắc còn lâu mới cải tiến.