[Luật] Nhờ các cụ tư vấn về vấn đề thời gian đào tạo lái xe.

Vip_DanCe

Xe hơi
Các cụ lão cho e thỉnh, thời gian đào tạo hạng b, c , trừ nâng hạng, thời gian đào tạo để có lịch thi cố định là chính xác là mấy tháng ạ. Tất nhiên e hiểu là có dung sai. Và e hỏi thêm các lão ạ, ko ai đẻ ra cái buết ngay cần phải có người dạy bảo, và câu e hỏi là: các cụ trước đi học lái xe ở trung tâm, khi học xong các cụ có dám mang xe ra đường chạy ko ạ?
Các cụ có kinh nghiệm cứ truyền đạt, e tiếp thu hết ạ, mời các cụ rượu nhiệt tình.

thinhkieuphong

Xe điện
tầm 3 tháng từ lúc đăng kí học là được thi. Cá biệt nhiều chỗ lâu hơn :D
Học xong chả vác xe ra đường chạy thì gì, ko chạy thế lấy đâu ra exp mà lên level

Vip_DanCe

Xe hơi
tầm 3 tháng từ lúc đăng kí học là được thi. Cá biệt nhiều chỗ lâu hơn :D
Học xong chả vác xe ra đường chạy thì gì, ko chạy thế lấy đâu ra exp mà lên level
Vâng cảm ơn cụ, kính cụ ly rượu, nhiều khi e tự nhủ rằng là sau mình học xong co dám vác xe ra chỗ đông ngịt để chạy ko :( . cơ mà cho hỏi cả hạng c nữa, sớt trên mạng thì trung tâm nào cũng quảng cáo là 5 tháng có lịch thi và nhiều ưu đãi...v..v. Nhưng mà lúc trải nghiệm thì ko như những lời quảng cáo đó.

huchi

Xe hơi
Thời gian học bằng B là 3 tháng, C 6 tháng cụ nhé, thời gian có thể kéo dài hơn tuỳ thuộc vào thời điểm cụ nộp hs trường còn tồn nhiều hs hay k. Còn như cá nhân e dạy sẽ đảm bảo cho các bạn học viên đến khi cầm bằng có thể nói tự tin lái đc xe ra đường. Tất nhiên muốn thành thạo thì cụ phải có xe hoặc lái xe thường xuyên :))

Vip_DanCe

Xe hơi
Thời gian học bằng B là 3 tháng, C 6 tháng cụ nhé, thời gian có thể kéo dài hơn tuỳ thuộc vào thời điểm cụ nộp hs trường còn tồn nhiều hs hay k. Còn như cá nhân e dạy sẽ đảm bảo cho các bạn học viên đến khi cầm bằng có thể nói tự tin lái đc xe ra đường. Tất nhiên muốn thành thạo thì cụ phải có xe hoặc lái xe thường xuyên :))
kính cụ ly rượu và cảm ơn cụ chia sẻ, mà thế quái nào e và thằng bạn e nộp hồ sơ cùng ngày # trung tâm đều thanh toán dóc dọc hoc phý ko nợ hay kì kèo gì cả, e ko so sánh bên nào nhiều tiền hơn hay ít tiền hơn và tốt hơn hay ko tốt hơn .mà chỉ băn khoăn là lại # nhau về lịch thi cụ ạ, giờ nó đã thi xong cmnr đang vểnh *** đợi bằng.

Website
www.facebook.com
Các cụ lão cho e thỉnh, thời gian đào tạo hạng b, c , trừ nâng hạng, thời gian đào tạo để có lịch thi cố định là chính xác là mấy tháng ạ. Tất nhiên e hiểu là có dung sai. Và e hỏi thêm các lão ạ, ko ai đẻ ra cái buết ngay cần phải có người dạy bảo, và câu e hỏi là: các cụ trước đi học lái xe ở trung tâm, khi học xong các cụ có dám mang xe ra đường chạy ko ạ?
Các cụ có kinh nghiệm cứ truyền đạt, e tiếp thu hết ạ, mời các cụ rượu nhiệt tình.

Mời cụ đọc he he

Chào cáo cụ tên đầy đủ em là : Trịnh Đức Thắng
SĐT: 0906569222 Zalo : 0906569222
FB cá nhân >> https://goo.gl/uW88LH
Hiện em đang công tác tại sân sát hạch lái xe Ngọc Hà ( Liêm Mạc Bắc Từ Liêm Hà Nội )

Địa điểm tiếp nhận hồ sơ: Ủy Ban Nhân Dân Phường Minh Khai , Quận Bắc Từ Liêm , Hà Nội ( Nhổn )

Học đâu thi đó

Lộ trình học chung là 15 buổi , bao gồm cả thực hành trong sân và đường trường , học viên được tập làm quen tất cả tình huống ngoài thực tế gặp phải !
Được trang bị đầy đủ kiến thức về luật giao thông , như hệ thống biển báo vạch kẻ đường , 1 số lỗi gặp phải hay đi đường ...
Hệ thống tài liệu gồm :

1. Luật giao thông đường bộ 23/2008/QH12
  2. Nghi định 46/2016/NĐ-CP về sử phạt vi phạm GTĐB
  3. Quy chuẩn 41:2016/BGTVT - Cục cảnh sát giao thông
  4. Phần mềm thi sát hạch 450 câu hỏi trên máy tính và ĐT
Địa điểm và thời gian học linh động , phù hơp người đi làm bận sinh viên
Học phí được chia làm đóng 2 lần :

1. Lần 1 đóng lúc nhập học
  2. Lần 2 trong quá trình học
Thời gian thi :

1. 3 tháng kể từ ngày mở lớp đối với B1 B2
  2. 6 tháng kể từ ngày mở lớp C
  3. Thi đỗ 7 ngày sau có bằng
TÔI CÓ NHẬN DẠY VÀ KÈM BỔ TÚC THEO YÊU CẦU GIÁ CẢ THƯỜNG LƯỢNG !

1. lái xe Hạng B2 đã biết lái đăng ký thi 3,2 triệu
  2. Lái xe Hạng B2 đã biết qua cơ bản 5 triệu
  3. lái xe Hạng B2 người mới bắt đầu 7 triệu
  4. lái xe Hạng B1 người mới bắt đầu 8 triệu
  5. Lái xe Hạng C đã biết lái đăng ký thi 7.5 triệu
  6. lái xe Hạng C người mới bắt đầu 9 triệu
  7. Bổ túc tay lái theo tiếng đường trường 300k/1 tiếng
  8. Bỏ túc trong sân 250k/1 tiếng
Lệ phí thi và cấp bằng 585k và tập xe chíp tính theo tiếng 250k/1 tiếng ngày thường

Học viên của em ạ

Quá trình tập đường trường Ba VÌ của bạn ấy

Bác này trền OF các bác à

Tất cả ảnh và video em đều được sự cho phép của học viên , người khác sử dụng hình ảnh này chưa sự cho phép của chủ nhận đều là vi phạm pháp luật !