Những đóng góp cho kiamorning thêm hay thêm đẹp các bác ơi

ulysse

Xe máy
Chẳng biết các bác thế nào chứ xe em có 6 loa, nghe cũng phê phê, bát chét đầy đủ. Hay tai mình trâu quá nghe thế nào nó cũng phê nhẩy.

dtt198

Xe máy
vâng cái đấy đúng là tùy từng người bác ạ. em chưa thấy 1 ai khen cái loa đi kèm xe cả bác ạ . Nếu để nghe thì đúng là cũng được vì nó vẫn phát ra được tiếng kêu. Còn mấy cái này nữa là hôm off road cùng các bác có khoe là ;: nên thay cái gương chiếu hậu trong xe bằng 1 cái khác chỉ chụp ra ngoài cái cũ thôi để có được góc nhìn rộng hơn rõ cả 2 bên thành xe và chống loá giá cả là 175k . 1 cái nữa là thay còi xe vì tiếng còi xe zin của nó nghe ko mấy lọt tai nên các bác nhà ta hầu hết là thay sang đôi còi loại khác tiếng to hơn nghe êm tai hơn ko bị phản cảm do tiếng còi làm người khác dật mình giá là 250k . Bác XXEOMM hay bác Linkx xem có chuẩn ko có phải đính chính gì ko thì giúp em 1 phát. Đó là những cái em nghĩ là thiết yếu nên làm giá cả phải chăng và nữa là chẳng ảnh hưởng gì đến vợ 2 các bác cả . nó khác gì đánh móng chân hehehe

ntt186

Xe hơi
vâng cái đấy đúng là tùy từng người bác ạ. em chưa thấy 1 ai khen cái loa đi kèm xe cả bác ạ . Nếu để nghe thì đúng là cũng được vì nó vẫn phát ra được tiếng kêu. Còn mấy cái này nữa là hôm off road cùng các bác có khoe là ;: nên thay cái gương chiếu hậu trong xe bằng 1 cái khác chỉ chụp ra ngoài cái cũ thôi để có được góc nhìn rộng hơn rõ cả 2 bên thành xe và chống loá giá cả là 175k . 1 cái nữa là thay còi xe vì tiếng còi xe zin của nó nghe ko mấy lọt tai nên các bác nhà ta hầu hết là thay sang đôi còi loại khác tiếng to hơn nghe êm tai hơn ko bị phản cảm do tiếng còi làm người khác dật mình giá là 250k . Bác XXEOMM hay bác Linkx xem có chuẩn ko có phải đính chính gì ko thì giúp em 1 phát. Đó là những cái em nghĩ là thiết yếu nên làm giá cả phải chăng và nữa là chẳng ảnh hưởng gì đến vợ 2 các bác cả . nó khác gì đánh móng chân hehehe
Cụ ơi cho cháu hỏi mua cái gương chiếu hậu trong xe va còi xe như cụ bẩu ở đâu đấy ạ:^)(b)

MBrian

Xe tải
Website
www.sdt.com.vn
Hôm trước em ra Duylinh làm mấy thứ:
Còi (200K): nghe như còi Bim
Gương (175K): quan sát rộng hơn hẳn, không bị chói.
Bình cứu hỏa (chả nhớ bao nhiêu): hy vọng không phải dùng đến. :P

Hôm nào rảnh em định làm đôi bóng đèn Night Breaker cho nó sáng :69:.

hoangthuy

Xe máy
tôi thì mua ngay bộ altec Lansing 502-1 lắp vào nghe phê luôn...các pác sẽ thấy nó hay như dòng xe tiền tỷ ấy

koda

Xe tải
cái gương này thì bác phải qua em mới có được 188 trần quang khải

Các bác morning vui quá nhỉ e đi carens có tham gia được ko cùng là KIA mà mấy ông caren dạo này chán qua chẳng thấy off gì cả

mời bác tham gia với băng KMC.quan điểm là OF người là chính.

Tuôi

Xe tăng
Còi thì chắc chắn phải thay rồi nhưng đời 2010 tích hợp Camera lùi trên gương thì thay làm sao được hả các cụ.:21::21::21:

muadem

Xe cút kít
iem sẽ tổng hợp ý kiến của các cụ rồi chơi vào vợ hai của iem:)):)):))
mà không biết nó có thành cái sâu rum đồ chơi không nhẩy:77::77::77::21::21::21:

trungng

Xì hơi lốp
Em đề nghị cụ chủ thớt chụp ảnh mấy cái loa vi tính sau khi đã lắp lên xe cho anh em tham khảo và học tập.(b)

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
Còn mấy cái này nữa là hôm off road cùng các bác có khoe là ; nên thay cái gương chiếu hậu trong xe bằng 1 cái khác chỉ chụp ra ngoài cái cũ thôi để có được góc nhìn rộng hơn rõ cả 2 bên thành xe và chống loá giá cả là 175k . 1 cái nữa là thay còi xe vì tiếng còi xe zin của nó nghe ko mấy lọt tai nên các bác nhà ta hầu hết là thay sang đôi còi loại khác tiếng to hơn nghe êm tai hơn ko bị phản cảm do tiếng còi làm người khác dật mình giá là 250k . Bác XXEOMM hay bác Linkx xem có chuẩn ko có phải đính chính gì ko thì giúp em 1 phát. Đó là những cái em nghĩ là thiết yếu nên làm giá cả phải chăng và nữa là chẳng ảnh hưởng gì đến vợ 2 các bác cả . nó khác gì đánh móng chân hehehe
Đi được 1 hôm về cái là mất hút luôn :102:

OmegaO9

Xe container
Người OF
cái loa của bác nguồn điện vào là như thế nào bao nhiêu V vạy bác . Nếu là điện 220v hoặc là ...v gì đấy thì phải mua bộ chuyển nguồn thôi . Cái đấy bác lang thang mấy hàng điện tử tự mua nhé nếu nguồn điện của bác ko phải là Dc12v. Xong bác cầm ra Quốc Hưng 11 hàng muối bảo thằng nào tên là Việt nó lắp cho. Giá cả công lắp thế nào em ko biết đâu vì nó là bạn em nên nó ko lấy tiền. Chúc bác sớm lắp được quả loa ưng ý lên xe nhé. anh em mình là thế này mấy ông đánh loa tàu vớ vẩn chửi chết . Còn có nhiều tiền chơi hẳn bộ xịn thì em chẳng đủ rồi tại xăng nó lại lên giá bác ạ . Bác ra đấy nếu tin em thì cứ bảo với thằng Việt là quen em ( Tùng) còn ko bác cứ làm giá trực tiếp cảm thấy hợp lý thì làm bác ạ . Em thấy chỗ đấy nó làm được thì em bảo thôi ko nhăm mục đich quảng cáo đâu bác nhé.
Cụ cho em hỏi là bộ loa em định lắp cho xe gấu nhà em là Logitech ,nó chơi điện 230v thì mua bộ chuyển nguồn thế nào và ở đâu, em thì em định tháo ra rồi mày mò, nhưng thấy bác nói có nguồn chuyển nên nhờ bác tư vấn cho em phát.

OmegaO9

Xe container
Người OF
Ban đầu thì em cải thiện âm thanh của em nó bằng cách thay 4 cái loa giấy theo xe bằng 4 loa hiệu JBL ( em lắp ở WINTECH 120 nguyễn phong sắc -mr Thắng )mất 1,8 củ, âm thanh được cải thiện nhiều, nhưng nói chung là tiếng trầm nghe nó lại không được sướng như chú Lotze cũng âm JBL nhà em.Giờ em định đấu loa Logitech Z2300 thêm vào,theo các cụ như thế liệu có cải thiện được âm trầm không, và nguồn điện có ổn không. Logitech z2300 có công suất thực 200 w